PDA

View Full Version : Quan Hệ với người lạ không mang BCS

tony88
07-02-2017, 09:35
Xin chào cả nhà và admin .Sau 1 buổi say em vô tình quan hệ với 1 người nữ quen cũng được 2 năm rồi và không dùng biện pháp bảo vệ nào cả.Quan hệ vào lúc 4h chiều ngày hôm qua mong admin và mọi người tư vấn dùm em .Người phụ nữ em quan hệ cũng 40t và có 2 con gái .Cũng hay nói chuyện với nhau qua mạng thôi chứ ít khi gặp mặt.Cám ơn và chúc sức khỏe đến admin tks.

Nguyen Ha
07-02-2017, 09:41
Xin chào cả nhà và admin .Sau 1 buổi say em vô tình quan hệ với 1 người nữ quen cũng được 2 năm rồi và không dùng biện pháp bảo vệ nào cả.Quan hệ vào lúc 4h chiều ngày hôm qua mong admin và mọi người tư vấn dùm em .Người phụ nữ em quan hệ cũng 40t và có 2 con gái .Cám ơn và chúc sức khỏe đến admin tks.

Quan hệ không dùng biện pháp an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.Nếu không tin tưởng vào bạn tình của mình thì nên uống thuốc phơi nhiễm.

tony88
07-02-2017, 09:42
Quan hệ không dùng biện pháp an toàn là có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.Nếu không tin tưởng vào bạn tình của mình thì nên uống thuốc phơi nhiễm.
dạ em đang sinh sống tại sài gòn chắc phải vậy quá,vào bệnh viện nhiệt đới rồi mua gặp bác sĩ mua thuốc thôi hả anh

Nguyen Ha
07-02-2017, 09:53
dạ em đang sinh sống tại sài gòn chắc phải vậy quá,vào bệnh viện nhiệt đới rồi mua gặp bác sĩ mua thuốc thôi hả anh

Vào viện nhiệt đới gặp bs. Nên uống phơi nhiễm trước 72h vàng sau nguy cơ.

tony88
07-02-2017, 09:58
Vào viện nhiệt đới gặp bs. Nên uống phơi nhiễm trước 72h vàng sau nguy cơ.
xhixvâng tks mod em mới quan hệ vào 4h chiều hôm qua tranh thủ uống thuốc gấp hix

tony88
07-02-2017, 11:19
cho em hỏi thêm mod ơi vậy em ngưng quan hệ tình dục đến khi hết liêu trình thuốc luôn phải ko mod tks

Nguyen Ha
07-02-2017, 11:35
cho em hỏi thêm mod ơi vậy em ngưng quan hệ tình dục đến khi hết liêu trình thuốc luôn phải ko mod tks

Nếu quan hệ phải dùng bao cao su.

tony88
07-02-2017, 11:36
Nếu quan hệ phải dùng bao cao su.
tks mod chúc mod nhiều sức khỏe

Nguyen Ha
07-02-2017, 12:11
nhiệt đới thẳng tiến bác ơi cho chắc ăn

Đầu giờ chiều đi luôn đi còn gì nữa.

tony88
07-02-2017, 12:13
Đầu giờ chiều đi luôn đi còn gì nữa.
hix em ko biết uống thuốc nó hại nhiều không vậy ad lo lắng quá admin

Nguyen Ha
07-02-2017, 12:19
hix em ko biết uống thuốc nó hại nhiều không vậy ad lo lắng quá admin

Cứ vào viện gặp bs đi. Khi uống thuốc sẽ tư vấn tiếp.

Tuanmecsedec
07-02-2017, 14:21
Xin chào cả nhà và admin .Sau 1 buổi say em vô tình quan hệ với 1 người nữ quen cũng được 2 năm rồi và không dùng biện pháp bảo vệ nào cả.Quan hệ vào lúc 4h chiều ngày hôm qua mong admin và mọi người tư vấn dùm em .Người phụ nữ em quan hệ cũng 40t và có 2 con gái .Cũng hay nói chuyện với nhau qua mạng thôi chứ ít khi gặp mặt.Cám ơn và chúc sức khỏe đến admin tks.
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,trong trường hợp của bạn là tình dục không an toàn,nếu không tin tưởng bạn tình thì còn trong 72 giờ nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tony88
07-02-2017, 22:22
em có nói chuyện với người này cũng được 3 năm rùi , ko phải GMD .Em cũng đã hỏi trực tiếp cô ấy thì bảo thích em nên mới như vậy chứ không có ý gì hết cả ko biết giờ phải làm sao đây admin, người phụ nữ đó cũng nói với em chị còn gia đình nữa mà em không phải là gái bậy bạ gì đâu.Có gia đình và 2 con ly dị chồng được 8 năm sống với mẹ già

Nguyen Ha
08-02-2017, 00:28
em có nói chuyện với người này cũng được 3 năm rùi , ko phải GMD .Em cũng đã hỏi trực tiếp cô ấy thì bảo thích em nên mới như vậy chứ không có ý gì hết cả ko biết giờ phải làm sao đây admin, người phụ nữ đó cũng nói với em chị còn gia đình nữa mà em không phải là gái bậy bạ gì đâu.Có gia đình và 2 con ly dị chồng được 8 năm sống với mẹ già

Nếu bạn tin vào lời cô ta thì cần gì phải lên đây hỏi. Nếu không tin thì nên điều trị phơi nhiễm trước 72h vàng

Tuanmecsedec
08-02-2017, 07:04

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,bạn đang có hành vi tình dục không an toàn,việc dùng thuốc phơi nhiễm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tony88
08-02-2017, 08:49
hôm nay em đi lên nhiệt đới lấy thuốc coi như bài học quý giá cho bản thân không quan hệ bừa bãi mà ko có BCS, chứ thấp thỏm hoài mệt hơn .Cám ơn admin và smod đã tư vấn cho em.