PDA

View Full Version : Đập muỗi

Lolang28
07-02-2017, 23:56
Em đang nằm trên ghế ở nhà một người quen đến nhà chơi người đó ngồi bên cạnh đập con muỗi thật mạnh nhưng điều em lo là con muỗi đó có bay vào mắt em mà em không biết hay không và em không biết tay người đó có dính gì không nếu có dính gì mà vỗ tay mạnh như vậy nếu văng gì vào mắt em mà em không biết như vậy có sao không các anh

Nguyen Ha
08-02-2017, 00:10
Em đang nằm trên ghế ở nhà một người quen đến nhà chơi người đó ngồi bên cạnh đập con muỗi thật mạnh nhưng điều em lo là con muỗi đó có bay vào mắt em mà em không biết hay không và em không biết tay người đó có dính gì không nếu có dính gì mà vỗ tay mạnh như vậy nếu văng gì vào mắt em mà em không biết như vậy có sao không các anh

Chả sao cả. Nếu HIV lây như bạn nghĩ thì thế giới động vật trong đó có loài người ai cũng bị HIV hết.

Lolang28
08-02-2017, 00:17
Không chị à điều em lo là nếu tay người đó không vệ sinh hay dính gì mà vỗ tay mạnh như vậy mà văng gì vào mắt em mà em không biết vậy có làm sao không chị

Nguyen Ha
08-02-2017, 00:25
Không chị à điều em lo là nếu tay người đó không vệ sinh hay dính gì mà vỗ tay mạnh như vậy mà văng gì vào mắt em mà em không biết vậy có làm sao không chị

Bạn thấy mắt bạn có sao không? Không thấy gì tức không có sao.

Tuanmecsedec
08-02-2017, 07:23

Tình trạng bạn sống mà cứ hoang tưởng như vậy thì nên gặp Bác Sỉ tâm lý hoặc lên Sao Hỏa mà sống đi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lolang28
09-02-2017, 21:16
Một người vào nhà em chơi có đi toi lét không biết làm gì trong đó em vào thì nghe mùi khó chịu và thấy xương gà, có chất nhờn nửa ạ, do tối nêm em không biết là chất gì nếu chân em giẫm phải thì có sao không các anh

Nguyen Ha
09-02-2017, 21:17
Một người vào nhà em chơi có đi toi lét không biết làm gì trong đó em vào thì nghe mùi khó chịu và thấy xương gà, có chất nhờn nửa ạ, do tối nêm em không biết là chất gì nếu chân em giẫm phải thì có sao không các anh
Chả sao cả.

Tuanmecsedec
10-02-2017, 08:26

Tuanmecsedec khóa nick thành viên này 03 ngày kể từ hôm nay để cho diễn đàn hạ nhiệt bớt thành viên ba trợn thần kinh vài ngày.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lolang28
23-02-2017, 23:38
Một Người thân đến nhà em chơi người này vào phòng em có quay tay vừa ra tầm 1 phút là người đấy đi ra ngoài rửa tay mà em thì đứng gần chỗ người đấy vậy nếu tay hoặc chân em dính tinh trùng người đấy hoặc tinh trùng văng vào mắt em mà em không biết thì có làm sao không ạ, do là em thấy nhanh tầm 1 phút nên em mới lo các anh trả lời giúp em nhé

Nguyen Ha
23-02-2017, 23:46
Người quen đến nhà em chơi vào phòng em có quay tay vừa ra tầm 1 phút là người đấy đi ra ngoài rửa tay mà em thì đứng gần chỗ người đấy vậy nếu tay hoặc chân em dính tinh trùng người đấy hoặc tinh trùng văng vào mắt em mà em không biết thì có làm sao không ạ, do là em thấy nhanh tầm 1 phút nên em mới lo các anh trả lời giúp em nhé

thần kinh bạn có vấn đề thì phải. Toàn đưa ra 1 loạt các câu hỏi ngớ ngẩn. tôi khoá nick bạn 30 ngày kể từ ngày hôm nay cho bạn có thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có trên diễn đàn.