PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay

nhatphan
08-02-2017, 23:10
xin chào anh Tuân mấy hôm trước em có đi kích dục bằng tay nhưng nhân viên dùng khăn lau DV của em, lỡ khăn dùng chung và dính tinh dịch người trước thì em có bị sùi mào gà, giang mai không anh

Tuanmecsedec
09-02-2017, 06:39
xin chào anh Tuân mấy hôm trước em có đi kích dục bằng tay nhưng nhân viên dùng khăn lau DV của em, lỡ khăn dùng chung và dính tinh dịch người trước thì em có bị sùi mào gà, giang mai không anh

Bạn yên tâm,người ta sẽ dùng khăn sạch lau cho bạn,người ta không (dám) cầm khăn dơ trên tay lau cho bạn đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nhatphan
09-02-2017, 09:32

Thí dụ khăn đó dính tinh dịch thì sao anh Tuấn

Nguyen Ha
09-02-2017, 10:16

Khách này ra thì khăn cũng thay luôn cho khách sau chứ làm gì có chuyện khăn dùng lại mà lo.

nhatphan
09-02-2017, 11:30
Tại nhân viên đó nói là dùng chung nhưng mà có giặt rồi, k biết là có giặt k nữa hay nói để qua mặt khách thôi

Nguyen Ha
09-02-2017, 11:35
Tại nhân viên đó nói là dùng chung nhưng mà có giặt rồi, k biết là có giặt k nữa hay nói để qua mặt khách thôi
Là bạn lo quá thôi. Không có nguy cơ.

nhatphan
09-02-2017, 14:32
Là bạn lo quá thôi. Không có nguy cơ.

Mà cái khăn đó nhìn muốn ói lắm, em sợ nó ko giặt á anh Tuấn

Nguyen Ha
09-02-2017, 14:39
Mà cái khăn đó nhìn muốn ói lắm, em sợ nó ko giặt á anh Tuấn

Tư vấn rồi, bạn không tin thì chờ đi xét nghiệm. Đừng spam lại câu hỏi.

nhatphan
09-02-2017, 23:45
Dạ, e yên tâm rồi anh. Em xin anh cho em hỏi thêm là nếu tinh dịch bị bệnh dính lên DV thì có bị bệnh sùi mào gà, giang mai ko anh.

Nguyen Ha
10-02-2017, 07:06
Dạ, e yên tâm rồi anh. Em xin anh cho em hỏi thêm là nếu tinh dịch bị bệnh dính lên DV thì có bị bệnh sùi mào gà, giang mai ko anh.

Nếu, nếu cái gì thực tế hãy hỏi, "nếu" tức là suy diễn.

nhatphan
10-02-2017, 07:19
Nếu, nếu cái gì thực tế hãy hỏi, "nếu" tức là suy diễn.
Nếu mà biết đâu có thì sao a, xin a tư vấn để e có thêm kiến thức ạ

Nguyen Ha
10-02-2017, 07:20
Nếu mà biết đâu có thì sao a, xin a tư vấn để e có thêm kiến thức ạ

Mắt không nhìn thấy, không biết tức là không sao.

Tuanmecsedec
10-02-2017, 07:49

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ dù cái khăn có như thế nào,ngay cả khăn đó dùng chung,chưa giặt và ngay cả có dính dịch,vì HIV hoàn toàn không lây nhiễm gian tiếp ở môi trường khi ra ngoài như vậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nhatphan
10-02-2017, 08:04
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ dù cái khăn có như thế nào,ngay cả khăn đó dùng chung,chưa giặt và ngay cả có dính dịch,vì HIV hoàn toàn không lây nhiễm gian tiếp ở môi trường khi ra ngoài như vậy.

Dạ, như a tư vấn thì e biết k có HIV, e chỉ lo sùi mào gà và giang mai thôi

Tuanmecsedec
10-02-2017, 08:06
Dạ, như a tư vấn thì e biết k có HIV, e chỉ lo sùi mào gà và giang mai thôi

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

nhatphan
10-02-2017, 08:18
Dạ, em xin cám ơn an Tuấn, mong a thông cảm vì trước khi biết diễn đàn của a, e đã hỏi một số chuyên gia, họ tư vấn này nọ nên em lo vậy mà