PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có HIV thời gian bao lâu có nguy cơ

noibuoncuatui
09-02-2017, 13:10
chào các anh chị QTV của diễn đàn! em có đọc nhiều bài nói về việc qh với gái mại dâm không có bcs trong 30s là không có nguy cơ nhưng em thắc mắt là nếu như GMD đó k có HIV thì an toàn. còn nếu GMD có HIV bị nhiễm trên 5 năm và không dùng ARV mà qh trong thời gian 30s như vậy thì sao? vấn đề em thắc mắt xin QTV giải đáp dùm em.

Nguyen Ha
09-02-2017, 13:24
chào các anh chị QTV của diễn đàn! em có đọc nhiều bài nói về việc qh với gái mại dâm không có bcs trong 30s là không có nguy cơ nhưng em thắc mắt là nếu như GMD đó k có HIV thì an toàn. còn nếu GMD có HIV bị nhiễm trên 5 năm và không dùng ARV mà qh trong thời gian 30s như vậy thì sao? vấn đề em thắc mắt xin QTV giải đáp dùm em.

Tôi biết bạn là ai. Nếu bạn muốn tìm hiểu kiến thức và chắc nghiệm kiến thức thì tự tìm hiểu đi.

Tuanmecsedec
10-02-2017, 07:16

Trong tham vấn thì đưa ra tình huống là bạn tình có HIV để đánh giá hành vi của các bạn có nguy cơ hoặc không có nguy cơ.Chứ biết chắc bạn tình không có HIV thì tư vấn gì nữa bạn.

Thời gian quan hệ từ 1 phút trở lên mà không dùng biện pháp an toàn là có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.