PDA

View Full Version : Gái mại dâm dùng miệng kích thích dương vật

Ducnga
09-02-2017, 21:40
Cho em hỏi em có qh vs gái mại dâm . Họ dùng miệng kích thích dương vât emnhưng dương vật em nó có phần da non rất nhạy cảm liệu em có hiv k về nhà đk mấy hôm thì em bị tiêu chảy, tay thì mẩn ngứa lòng bàn tay lưỡi bợt trắng. Mn cho em xin í kiên em lo quá . Khôn 3 năm dại 1. Giờ

Nguyen Ha
09-02-2017, 21:43
Cho em hỏi em có qh vs gái mại dâm . Họ dùng miệng kích thích dương vât emnhưng dương vật em nó có phần da non rất nhạy cảm liệu em có hiv k về nhà đk mấy hôm thì em bị tiêu chảy, tay thì mẩn ngứa lòng bàn tay lưỡi bợt trắng. Mn cho em xin í kiên em lo quá . Khôn 3 năm dại 1. Giờ
Bạn yên tâm kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV.

Ducnga
09-02-2017, 21:49
Nhưng em mớt cắt bảo quy đầu bảo quy đầu tụt xuống hiện ra phần ra non về thì hơi rát nhưng k thấy có máu. Lúc họ quan hệ miệng thì dương vật em ksao qh qua âm đạo thì ms bị tụt da ở dương vật một chút

Nguyen Ha
09-02-2017, 21:52
Nhưng em mớt cắt bảo quy đầu bảo quy đầu tụt xuống hiện ra phần ra non về thì hơi rát nhưng k thấy có máu. Lúc họ quan hệ miệng thì dương vật em ksao qh qua âm đạo thì ms bị tụt da ở dương vật một chút
Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Quan hệ có bcs thì lo gì nguy cơ.

Ducnga
09-02-2017, 21:55
Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Quan hệ có bcs thì lo gì nguy cơ.
Da quy đầu của em bị nếu bị xước mà k chảy máu thì có bị đk k ạ

Nguyen Ha
09-02-2017, 21:57
Da quy đầu của em bị nếu bị xước mà k chảy máu thì có bị đk k ạ

Ducnga
09-02-2017, 21:58
Da quy đầu của em bị nếu bị xước mà k chảy máu thì có bị đk k ạ giải đáp giúp em đi

Ducnga
09-02-2017, 21:59
Nhưng nếu cô gái đó cũng bị nhiệt miệng chảy máu và máu hoàn vào nước bọt thì em có nguy cơ k

Ducnga
09-02-2017, 22:05
Có ta chỉ ngậm của em mút khoảng 30s nhưng e sợ em cóvết thương hở và cô ta có bẹnh loét miệng hay chảy máy chân răng

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:07
Nhưng nếu cô gái đó cũng bị nhiệt miệng chảy máu và máu hoàn vào nước bọt thì em có nguy cơ k

Có ta chỉ ngậm của em mút khoảng 30s nhưng e sợ em cóvết thương hở và cô ta có bẹnh loét miệng hay chảy máy chân răng
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Ducnga
09-02-2017, 22:09
Vạy sao em lại có triệu chứng tưa lưỡi nhiệt lưỡi 1 hôm tự hết tiêu chảy 4 hôm r hnay còn nổi mần đỏ lìng bàntay

Ducnga
09-02-2017, 22:13
Tl giúp em đk không ạ

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:15
Vạy sao em lại có triệu chứng tưa lưỡi nhiệt lưỡi 1 hôm tự hết tiêu chảy 4 hôm r hnay còn nổi mần đỏ lìng bàntay
Triệu chứng là do stress, do thời tiết... Hoàn toàn không phải do HIV.

Ducnga
09-02-2017, 22:15
Alo chị hà tư vấn cho em đi

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:16
Alo chị hà tư vấn cho em đi
HIV không có triệu chứng ban đầu.

Ducnga
09-02-2017, 22:18
Triệu chứng là do stress, do thời tiết... Hoàn toàn không phải do HIV.
Chắn chắn chứ chị vì em rất chi căng thẳng và lo sợ nghĩ về bố mẹ và em cũng trẻ chưa lấy vợ . Stress cũng nổi mẩn lòng bàn tay sao ạ

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:20
Chắn chắn chứ chị vì em rất chi căng thẳng và lo sợ nghĩ về bố mẹ và em cũng trẻ chưa lấy vợ . Stress cũng nổi mẩn lòng bàn tay sao ạ
ơ hay ai đùa với bạn.

Ducnga
09-02-2017, 22:25
Tư vấn thì cũng tư vấn rồi. Thoát ra khỏi ám ảnh hay không phải dựa vào chính lý chí của bạn.
Cho em hỏi nước bọt mà dính máu thì vào vết thương hở của mk thì có lây hiv k

Ducnga
09-02-2017, 22:29
ơ hay ai đùa với bạn.
Em xl nhé tại giờ em hoang mang mà ngày càng có biểu hiện hiv hôm thì nhiệt một nốt nhỏ ở lưỡi r hết r tiêu chay 4hoom Bh Kb đỡ chưa tưa lưỡi trắng nắn em lo quá

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:30
Cho em hỏi nước bọt mà dính máu thì vào vết thương hở của mk thì có lây hiv k
Nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.

Ducnga
09-02-2017, 22:33
Nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV.
Hôm em gọi điện bác sĩ tư vấn em có nguy cơ sau em lo lắng suy nghĩ 10 ngày r e làm xét nghiệm éila 10 hôm thì kết quả 0,253 ms có 10 ngày mà kết quả ở.253 liệu có cao k ạ

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:33
Em xl nhé tại giờ em hoang mang mà ngày càng có biểu hiện hiv hôm thì nhiệt một nốt nhỏ ở lưỡi r hết r tiêu chay 4hoom Bh Kb đỡ chưa tưa lưỡi trắng nắn em lo quá

Thường xuyên súc miệng bằng nước muối sẽ hết.

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:34

Ducnga
09-02-2017, 22:37
Trước thì em chưa bị Bh mấy hnay tự dưng e ms bị ạ

Nguyen Ha
09-02-2017, 22:41
Trước thì em chưa bị Bh mấy hnay tự dưng e ms bị ạ

Bạn chú ý không post bài hỏi trong chủ đề của thành viên khác.

Tuanmecsedec
10-02-2017, 07:43

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.