PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng BCS.

dotanviet
10-02-2017, 18:34
em mới qh lần đầu với gmd hôm nay , em có qh an toàn bằng bao cao su nhưng trong thời gian qh khoảng 10' cô ấy kêu đau nên đi tắm rửa rồi vào tiếp đó em tháo bao và quay tay tiếp 30' cả cô ấy cũng quay tay cho em ( tay em có dính dịch màu trắng có lau qua chăn ) , vậy em có nguy cơ không ạ , bcs không bị rách

Nguyen Ha
10-02-2017, 18:46
em mới qh lần đầu với gmd hôm nay , em có qh an toàn bằng bao cao su nhưng trong thời gian qh khoảng 10' cô ấy kêu đau nên đi tắm rửa rồi vào tiếp đó em tháo bao và quay tay tiếp 30' cả cô ấy cũng quay tay cho em ( tay em có dính dịch màu trắng có lau qua chăn ) , vậy em có nguy cơ không ạ , bcs không bị rách

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

dotanviet
10-02-2017, 19:06
thật sự cô ấy chuyên nghiệp hơn em quạn hệ chưa ra nên đi tắm rồi mới vào tiếp tục quay tay cho em đáng lẽ em cũng nên đi tắm rồi mới vào tiếp tục T_T cảm ơn chị góp ý , cho hỏi ý kiến các bác sĩ khác đc ko ạ

Charles
10-02-2017, 19:22

Bạn QHTD có sử dụng BCS, bao không sự cố tuột hoặc rách là bạn an toàn 100%.

Tuanmecsedec
11-02-2017, 07:14

thật sự cô ấy chuyên nghiệp hơn em quạn hệ chưa ra nên đi tắm rồi mới vào tiếp tục quay tay cho em đáng lẽ em cũng nên đi tắm rồi mới vào tiếp tục T_T cảm ơn chị góp ý , cho hỏi ý kiến các bác sĩ khác đc ko ạ
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ,vấn đề quay tay (kích dục bằng tay) thì bạn yên tâm không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.