PDA

View Full Version : Cần tư vấn xét nghiệm HIV

trannam321
11-02-2017, 15:58
Tháng 11 năm ngoái e có qh với gmd , có vét máng với hôn, hôm qua e có đi xét nghiệm combo ở bv bình dân thì kết quả âm tính nhưng tuần trước e có qh vs gmd đó lần nữa có hôn , k vét máng nên bác sĩ bảo 6 tháng sau đi xét nghiệm lại . Chờ 6 tháng e lo chết mất , e thấy có người bảo sau 6 tuần xét nghiệm combo là được rồi , có chính xác k ạ , với lần xét nghiệm đó e làm ở bv bình dân có nghĩa là 3 tháng trc cho tới nay e vẫn k bị nhiếm HIV phải k ạ , e cảm ơn !!

Tuanmecsedec
11-02-2017, 16:13
Tháng 11 năm ngoái e có qh với gmd , có vét máng với hôn, hôm qua e có đi xét nghiệm combo ở bv bình dân thì kết quả âm tính nhưng tuần trước e có qh vs gmd đó lần nữa có hôn , k vét máng nên bác sĩ bảo 6 tháng sau đi xét nghiệm lại . Chờ 6 tháng e lo chết mất , e thấy có người bảo sau 6 tuần xét nghiệm combo là được rồi , có chính xác k ạ , với lần xét nghiệm đó e làm ở bv bình dân có nghĩa là 3 tháng trc cho tới nay e vẫn k bị nhiếm HIV phải k ạ , e cảm ơn !!

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau thời gian bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm.Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ .

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

trannam321
11-02-2017, 16:19
Cám ơn anh nhiều ạ , cả tuần nay e lo lắng mất ăn mất ngủ và rất hối hận những gì mình đã làm. Vậy 4 tuần sau e xét nghiệm combo lại cho chắc ăn luôn có được k anh , tại lúc hôn em có bị nứt môi ạ , chứ bây giờ em vẫn còn sợ lắm ạ :(

Tuanmecsedec
11-02-2017, 16:22
Cám ơn anh nhiều ạ , cả tuần nay e lo lắng mất ăn mất ngủ và rất hối hận những gì mình đã làm. Vậy 4 tuần sau e xét nghiệm combo lại cho chắc ăn luôn có được k anh , chứ bây giờ em vẫn còn sợ lắm ạ :(

Bạn muốn xét nghiệm nữa thì tùy bạn,trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

trannam321
17-02-2017, 17:09
Cho e hỏi lại là lần quan hệ 2 tuần trước của e có an toàn k ạ , e có đeo bcs và hôn , nhưng quên không kiểm tra sợ bcs có vấn đề gì ạ , với lần đó e ra sớm đưt vô 7 8 lần là ra rồi ạ , dương vật của e lúc đó không bị trầy xước với lúc quan hệ xong tháo bao ra e thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bạo ạ , với xét nghiệm combo mỗi bv là khác nhau hay sao ạ , e cám ơn :(

Charles
17-02-2017, 19:33
Cho e hỏi lại là lần quan hệ 2 tuần trước của e có an toàn k ạ , e có đeo bcs và hôn , nhưng quên không kiểm tra sợ bcs có vấn đề gì ạ , với lần đó e ra sớm đưt vô 7 8 lần là ra rồi ạ , dương vật của e lúc đó không bị trầy xước với lúc quan hệ xong tháo bao ra e thấy tinh trùng vẫn còn nằm trong bạo ạ , với xét nghiệm combo mỗi bv là khác nhau hay sao ạ , e cám ơn :(

Xong trận bạn thấy tinh trùng còn nằm trong bao tức bao không sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-02-2017, 07:10

Phương pháp HIV Combo (HIV Ag/Ab) thì nơi nào xét nghiệm cũng như nhau bạn đều tìm kháng nguyên và kháng thể,vấn đề của bạn không có nguy cơ đâu,bạn yên tâm đi.

trannam321
04-03-2017, 13:24
Hôm nay là tuần thứ 4 và e đã đi xét nghiệm combo , lậu , giang mai , viêm gan B tất cả đều âm tính như vậy kết quả này tin tưởng được chưa ạ

Tuanmecsedec
04-03-2017, 14:27
Hôm nay là tuần thứ 4 và e đã đi xét nghiệm combo , lậu , giang mai , viêm gan B tất cả đều âm tính như vậy kết quả này tin tưởng được chưa ạ

Kết quả như vậy yên tâm rồi bạn.