PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng

tranbinhtrong
12-02-2017, 22:38
cách đây 2 h do cuối tuần say sĩn nên em đả chủ động đi matxa kích dục .. do say và hứng quá nên e đả chủ động bú liếm âm đạo của gái mát xa âm đạo của gái mại dâm thì rất nhiều dâm thủy và em bú liếm sạch sẻ .. và gái mát xa củng bú mút dương vật em cho đến khi xuất tinh sau khi lau chùi em có vô nhà tắm xúc miệng .. thì phát hiện miệng bình bị chảy máu do lúc bú mút âm đạo gái mát xa em làm mạnh quá . rồi em phát hiện trên môi của em hơi rát và bị sước 1 đường nhỏ ở môi .. cho em hỏi em có bị nhiễm hiv không ạ ? khi miệng em bị chảy máu và xước môi mà em lại bú liếm và nuốt tinh dịch của gái mát xa ạ .. em lo lắng quá mấy anh chị em ơi

Tuanmecsedec
13-02-2017, 07:14
cách đây 2 h do cuối tuần say sĩn nên em đả chủ động đi matxa kích dục .. do say và hứng quá nên e đả chủ động bú liếm âm đạo của gái mát xa âm đạo của gái mại dâm thì rất nhiều dâm thủy và em bú liếm sạch sẻ .. và gái mát xa củng bú mút dương vật em cho đến khi xuất tinh sau khi lau chùi em có vô nhà tắm xúc miệng .. thì phát hiện miệng bình bị chảy máu do lúc bú mút âm đạo gái mát xa em làm mạnh quá . rồi em phát hiện trên môi của em hơi rát và bị sước 1 đường nhỏ ở môi .. cho em hỏi em có bị nhiễm hiv không ạ ? khi miệng em bị chảy máu và xước môi mà em lại bú liếm và nuốt tinh dịch của gái mát xa ạ .. em lo lắng quá mấy anh chị em ơi
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tranbinhtrong
13-02-2017, 07:43
mà anh ơi miệng em bị sước chảy máu em bú liếm âm đạo của gái mát xa em nuốt luôn tinh dịch của gái mát xa nửa ạ. em còn cãm nhận được vị mặn dâm thủy của gái mát xa như vậy là máu trong miệng của em tiếp xúc trực tiếp với dâm thủy gái mát xa ạ nếu gái mát xa có hiv thì em có bị nhiễm hiv không ạ ? huhu

Tuanmecsedec
13-02-2017, 08:00
mà anh ơi miệng em bị sước chảy máu em bú liếm âm đạo của gái mát xa em nuốt luôn tinh dịch của gái mát xa nửa ạ. em còn cãm nhận được vị mặn dâm thủy của gái mát xa như vậy là máu trong miệng của em tiếp xúc trực tiếp với dâm thủy gái mát xa ạ nếu gái mát xa có hiv thì em có bị nhiễm hiv không ạ ? huhu

Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi,với HIV thì yên tâm đi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tranbinhtrong
13-02-2017, 09:32
có cần điều trị 72h vàng ko anh . nếu dịch âm đạo của gái mát xa bị nhiễm hiv . hoà chung với máu trong miệng e khi đang bú và mút âm đạo của gái mát xa thì e có bị nhiễm hiv ko a

Tuanmecsedec
13-02-2017, 09:46
có cần điều trị 72h vàng ko anh . nếu dịch âm đạo của gái mát xa bị nhiễm hiv . hoà chung với máu trong miệng e khi đang bú và mút âm đạo của gái mát xa thì e có bị nhiễm hiv ko a

Bạn đã được Tuanmecsedec trực tiếp rồi thì yên tâm đi,nếu bạn lo lắng thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí.

tranbinhtrong
13-02-2017, 10:13
theo a e có cần điều trị 72h vàng với hành vi trên ko ạ

Tuanmecsedec
13-02-2017, 14:11
theo a e có cần điều trị 72h vàng với hành vi trên ko ạ

Với HIV bạn có nguy cơ đâu mà điều trị thuốc phơi nhiễm.

Charles
13-02-2017, 17:16

Chỉ quan hệ bằng miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

tranbinhtrong
13-02-2017, 20:11
em có tham khảo 1 số tài liệu trên mạng người ta nói là o ralsex có nguy cơ nhiễm hiv khi miệng bị chảy máu tiếp xúc với dịch âm đạo nếu dịch âm đạo đó có vi rut thì có nguy cơ nhiễm hiv nên em mới lo lắng ạ . hơn nữa em còn bú liếm sạch sẽ âm đạo của gái mát xa còn nuốt dịch âm đạo nên em hoang mang quá

Charles
13-02-2017, 20:44
em có tham khảo 1 số tài liệu trên mạng người ta nói là o ralsex có nguy cơ nhiễm hiv khi miệng bị chảy máu tiếp xúc với dịch âm đạo nếu dịch âm đạo đó có vi rut thì có nguy cơ nhiễm hiv nên em mới lo lắng ạ . hơn nữa em còn bú liếm sạch sẽ âm đạo của gái mát xa còn nuốt dịch âm đạo nên em hoang mang quá

Mạng họ nói trên lý thuyết thôi, thực tế thì khác xa. Trường hợp bạn BQT khẳng định một lần nữa không có nguy cơ với HIV.

tranbinhtrong
13-02-2017, 20:45
chắc chắn là không có nguy cơ ko anh ? ko cần can thiệp điều trị 72h vàng phải ko a

Charles
13-02-2017, 20:47
chắc chắn là không có nguy cơ ko anh ? ko cần can thiệp điều trị 72h vàng phải ko a

Truong Xuan đã trở lời bạn ở trên rồi, bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
14-02-2017, 07:15

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi,bạn không được Spam lập lại câu hỏi.