PDA

View Full Version : chào các anh chị trong diễn đàn 90 ngày âm tính hiv ?

tbvn
07-11-2013, 14:48
thưa các anh chị
em biết đến diễn đàn đã lâu nhưng nay mới có dịp vào viết bài
em có trót quan hệ với gái làng chơi nhưng không dùng bcs.em đã đi xn ở TTYTDP tỉnh và kq sau 90 ngày là AT,vậy em muốn các anh trong diễn đàn tư vấn giùm em,kq như thế đã yên tâm chưa và có cần phải xn thêm sau 6 tháng hoặc 1 năm nữa không để yên tâm hơn
em xin cảm ơn

Tuanmecsedec
07-11-2013, 14:50
thưa các anh chị
em có trót quan hệ với gái làng chơi nhưng không dùng bcs.em đã đi xn ở TTYTDP tỉnh và kq sau 90 ngày là AT,vậy em muốn các anh trong diễn đàn tư vấn giùm em,kq như thế đã yên tâm chưa và có cần phải xn thêm sau 6 tháng hoặc 1 năm nữa không để yên tâm hơn
em xin cảm ơn

Bạn đã an toàn sau 90 ngày âm tính,bạn tìm hiểu thêm chính box này.

: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

tbvn
07-11-2013, 15:02
khi em đi làm xét nghiệm thì em vào TTYT nhưng ở đó họ nói phải cung cấp đầy đủ thông tin của người đi làm xét nghiệm.nhưng em nói em muốn dấu tên nên họ gt đến trung tâm tư vấn LIFE-GAP để xét nghiệm không cần cung cấp thông tin.em đã làm theo hướng dẫn của bác sỹ và đi xét nghiệm.nhưng khi làm xét nghiệm em chỉ nói là xét nghiệm kt HIV,em không nói là xn theo phương pháp nào với bs xét nghiệm.
vậy các phương pháp đó đều như nhua chứ.

Tuanmecsedec
07-11-2013, 15:05
khi em đi làm xét nghiệm thì em vào TTYT nhưng ở đó họ nói phải cung cấp đầy đủ thông tin của người đi làm xét nghiệm.nhưng em nói em muốn dấu tên nên họ gt đến trung tâm tư vấn LIFE-GAP để xét nghiệm không cần cung cấp thông tin.em đã làm theo hướng dẫn của bác sỹ và đi xét nghiệm.nhưng khi làm xét nghiệm em chỉ nói là xét nghiệm kt HIV,em không nói là xn theo phương pháp nào với bs xét nghiệm.

Phương pháp nào là của người chuyên môn họ làm,vấn đề của bạn là quan trọng kết quả ra như thế nào thôi.

Buonqua
07-11-2013, 15:08
Cái Bạn cần quan tâm là đủ thời gian 3 tháng chưa từ ngày xảy ra nguy cơ và kết quả âm tính là đủ.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 15:21
thưa các anh chị
em xin cảm ơn
xn ở TTYTDP tỉnh và kq sau 90 ngày là AT ==> Kq này quá an toàn, bạn k cần xn lại, chúc mừng bạn

Nguyen Ha
07-11-2013, 15:55
thưa các anh chị
em xin cảm ơn

QHTD ko dùng bcs xn 90ngày âm tính là kết quả an toàn. Chúc mừng bạn đã may mắn thoát khỏi HIV.

trungan1987
07-11-2013, 15:58
với kết quả 90 ngày âm tính của bạn thì bạn hoàn toàn yên tâm và ko cần phải xn lại... chúc mừng bạn...

mong cống hiến
07-11-2013, 16:30
Bạn được tái sinh rồi đó. Giờ này tôi mà như bạn thì có nước nhảy cẩn lên vỉ sung sướng. Lo sống tốt vì gia đình là đủ.

Hy vong
08-11-2013, 22:35
Bạn là người may mắn thoát khỏi lưỡi hái của hiv trong gang tấc sống lành mạnh đi cho đời thanh thản

dragon
09-11-2013, 09:42
bạn đã an toàn rồi, yên tâm đi

Kungfu bl
09-11-2013, 11:11
Chúc Mùng ban! Mo bung än mung di

lac_loi
11-11-2013, 08:34
thưa các anh chị
em xin cảm ơn
Đúng chuẩn.