PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng

Crazylife2017
16-02-2017, 05:04
Ngày hôm qua em có gặp một cô gái trên mạng (nhìn cũng đàng hoàng) 2 đứa có vào khách sạn nhưng sau đó không quan hệ, cô ấy chỉ OS cho em khoảng hơn 5p rồi em xuất tinh trong miệng cô ấy , chúng em chỉ có OS vậy thôi chứ không hề cọ sát hay xâm nhập gì hết... Anh chị cho em hỏi là nếu miệng cô ấy có bị nhiệt miệng hay chảy máu chân răng (cô ấy nói hay bị nhiệt miệng) và dương vật em có vết trầy thì có bị lây HIV không? Em hoang mang quá anh chị AK? Os hơn 5p vậy nguy cơ lây HIV có cao không anh chị?

Tuanmecsedec
16-02-2017, 07:23
Ngày hôm qua em có gặp một cô gái trên mạng (nhìn cũng đàng hoàng) 2 đứa có vào khách sạn nhưng sau đó không quan hệ, cô ấy chỉ OS cho em khoảng hơn 5p rồi em xuất tinh trong miệng cô ấy , chúng em chỉ có OS vậy thôi chứ không hề cọ sát hay xâm nhập gì hết... Anh chị cho em hỏi là nếu miệng cô ấy có bị nhiệt miệng hay chảy máu chân răng (cô ấy nói hay bị nhiệt miệng) và dương vật em có vết trầy thì có bị lây HIV không? Em hoang mang quá anh chị AK? Os hơn 5p vậy nguy cơ lây HIV có cao không anh chị?

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Crazylife2017
16-02-2017, 10:43
Vậy em không có nguy cơ với HIV mà chỉ có nguy cơ với bệnh tình dục thôi hả anh chị, tư vấn rõ giúp em với, em hoang mang quá AK :( cho em hỏi lỡ cô ấy bị HIV kèm thêm lỡ miệng mà OS cho em thì có nguy cơ không anh chị?

Tuanmecsedec
16-02-2017, 13:33
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Vậy em không có nguy cơ với HIV mà chỉ có nguy cơ với bệnh tình dục thôi hả anh chị, tư vấn rõ giúp em với, em hoang mang quá AK :( cho em hỏi lỡ cô ấy bị HIV kèm thêm lỡ miệng mà OS cho em thì có nguy cơ không anh chị?

Bạn đọc lại bài này.

Crazylife2017
16-02-2017, 15:12
Vậy là em yên tâm với HIV hả anh? Không cần phải xn gì hả anh? E vẫn thấy lo lắng quá

Charles
16-02-2017, 19:34

Chỉ kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Crazylife2017
16-02-2017, 19:36
Vậy anh chị cho em hỏi là sau 1 tháng em đi xét nghiệm tất cả : HIV, bệnh tình dục được không ạ? Em vẫn thấy lo lắng lắm!

Charles
16-02-2017, 20:36
Vậy anh chị cho em hỏi là sau 1 tháng em đi xét nghiệm tất cả : HIV, bệnh tình dục được không ạ? Em vẫn thấy lo lắng lắm!

Bạn chỉ cần XN các bệnh tình dục khác (giang mai, gan B) thôi. Sau 1 tháng bạn XN được.

Crazylife2017
16-02-2017, 21:44
Còn xn HIV hả anh? OS thật sự không có nguy cơ hả a? Cho dù cô gái đó có HIV và cả 2 đều có vết loát hay vết sướt ở miệng và dương vật thì đều không có nguy cơ thật sự hả a? E thật sự hoang mang lắm luôn về vấn đề OS? Giải đáp giúp em với?

Charles
16-02-2017, 21:51
Còn xn HIV hả anh? OS thật sự không có nguy cơ hả a? Cho dù cô gái đó có HIV và cả 2 đều có vết loát hay vết sướt ở miệng và dương vật thì đều không có nguy cơ thật sự hả a? E thật sự hoang mang lắm luôn về vấn đề OS? Giải đáp giúp em với?

BQT khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ với HIV.

Crazylife2017
16-02-2017, 21:55
Anh cho em hỏi lần cuối là nếu tay em có vết trầy chảy máu cầm vào dương vật mà dương vật có dính máu của cô gái ( nếu cô ấy bị HIV) thì mình con nguy cơ không ạ? Anh giúp em trả lời lần cuối ?

Tuanmecsedec
17-02-2017, 07:47

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa với HIV bạn không có nguy cơ.

Crazylife2017
17-02-2017, 07:49
Em cảm ơn anh Tuấn và anh Trường Xuân nhiều lắm!

Crazylife2017
22-02-2017, 20:19
Anh chị ơi cho em hỏi e xét nghiệm 8 tuần AT pp Compi ở MEDLATEC , AT pp Combo ở Pastuer. Sao mấy hôm nay e thấy đau họng quá :( xét nghiệm vậy kết quả tốt chưa anh chị :( e lo quá :(

Nguyen Ha
22-02-2017, 20:23
Anh chị ơi cho em hỏi e xét nghiệm 8 tuần AT pp Compi ở MEDLATEC , AT pp Combo ở Pastuer. Sao mấy hôm nay e thấy đau họng quá :( xét nghiệm vậy kết quả tốt chưa anh chị :( e lo quá :(

Đau họng thì ngậm nước muối. Còn HIV đã XN âm tính rồi còn gì.

Crazylife2017
22-02-2017, 22:30
Mà 8 tuần thì đã chốt được chưa ac? E vẫn hay đau bụng đi ngoài, lâu lâu hay tiêu chảy kéo dài, rồi dạo này đau họng, và cho e hỏi os thì có nguy cơ với HIV không ạ?

Tuanmecsedec
23-02-2017, 07:37

Mà 8 tuần thì đã chốt được chưa ac? E vẫn hay đau bụng đi ngoài, lâu lâu hay tiêu chảy kéo dài, rồi dạo này đau họng, và cho e hỏi os thì có nguy cơ với HIV không ạ?

Nếu sau 8 tuần bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi trường hợp bạn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Crazylife2017
23-02-2017, 08:39
Em cảm ơn anh chị ạ!

Crazylife2017
23-02-2017, 10:43
Em vẫn thắc mắc ac ak? Quan hệ có xài bcs không rách, không tuột ( có đổ nước kiểm tra bcs và không thấy lỗ thủng) vậy đã an toàn với HIV chưa ạ ac? Còn dùng tay gián tiếp tháo bcs chạm vào dv thì có sao không ac? Nếu tháo bcs ra mà dịch âm đạo dính vào dương vật thì có sao không ac? Giúp em với?

Tuanmecsedec
23-02-2017, 14:23
Em vẫn thắc mắc ac ak? Quan hệ có xài bcs không rách, không tuột ( có đổ nước kiểm tra bcs và không thấy lỗ thủng) vậy đã an toàn với HIV chưa ạ ac? Còn dùng tay gián tiếp tháo bcs chạm vào dv thì có sao không ac? Nếu tháo bcs ra mà dịch âm đạo dính vào dương vật thì có sao không ac? Giúp em với?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Crazylife2017
28-02-2017, 19:10
Anh chị cho em hỏi là Gái Massage lấy lưỡi liếm hậu môn của mình thì có nguy cơ không ạ( khoảng 5 đến 10p )? Giải đáp dùm em với?

Charles
28-02-2017, 20:51
Anh chị cho em hỏi là Gái Massage lấy lưỡi liếm hậu môn của mình thì có nguy cơ không ạ( khoảng 5 đến 10p )? Giải đáp dùm em với?

Như thế hoàn toàn không có nguy cơ bệnh nào cả.

Crazylife2017
28-02-2017, 22:48
Em cảm ơn anh ạ!

Nguyen Ha
28-02-2017, 23:59

Như vậy không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 07:29

Bạn yên tâm hành vi này không có nguy cơ bệnh nào hết.

Crazylife2017
06-03-2017, 11:11
Anh chị cho em hỏi là nếu qh với GMD ( nếu cô ta bị HIV) , có OX khoảng 1p , qh mà có sử dụng bcs mà em tháo ra đổ nước vào thì không thấy thủng hay rách thì không có nguy cơ hả anh chị, mình dùng tay tháo bao hay rửa dương vật thì không sao hả anh chị ? Em vẫn thắc mắc hoài vấn đề này!

Tuanmecsedec
06-03-2017, 13:39
Anh chị cho em hỏi là nếu qh với GMD ( nếu cô ta bị HIV) , có OX khoảng 1p , qh mà có sử dụng bcs mà em tháo ra đổ nước vào thì không thấy thủng hay rách thì không có nguy cơ hả anh chị, mình dùng tay tháo bao hay rửa dương vật thì không sao hả anh chị ? Em vẫn thắc mắc hoài vấn đề này!

Vấn đề kích dục bằng miệng thì ban quản trị tư vấn cho bạn rồi,bạn nên đọc lại.Còn vấn đề uan hệ có bao cao su là không bị sự cố rách hay tuột là tình dục an toàn,vấn đề tay tháo bao cao su sau đó rửa dương vật không có nguy cơ.

Crazylife2017
06-03-2017, 18:58
Vâyj là trường hợp này là an toàn rồi phải ko anh chị ? Có cần xét nghiệm lại không? Mà bao nhiêu tuần thì xét nghiệm được vậy? Khoảng 1 tháng rưỡi em đi xét nghiệm lại được không ạ? Bằng pp gì thì chính xác?

Charles
06-03-2017, 19:27
Vâyj là trường hợp này là an toàn rồi phải ko anh chị ? Có cần xét nghiệm lại không? Mà bao nhiêu tuần thì xét nghiệm được vậy? Khoảng 1 tháng rưỡi em đi xét nghiệm lại được không ạ? Bằng pp gì thì chính xác?

Bạn có nguy cơ đâu mà XN???

Crazylife2017
06-03-2017, 23:12
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ!

Tuanmecsedec
07-03-2017, 07:41

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

Crazylife2017
21-03-2017, 04:28
Anh chị cho e hỏi, em quan hệ với GMD (nếu cô ấy bị HIV) mà khoảng chưa tới 1 phút và cô ấy có oral sex cho em (cô ấy nói cô ấy bị rát họng) xong em đổ nước kiểm tra bcs thì thấy không thủng cũng không rách!, tinh dịch vẫn còn trong bao! Vậy trường hợp của em có nguy cơ không vậy anh chị? E lo lắng quá :(

Tuanmecsedec
21-03-2017, 07:18
Anh chị cho e hỏi, em quan hệ với GMD (nếu cô ấy bị HIV) mà khoảng chưa tới 1 phút và cô ấy có oral sex cho em (cô ấy nói cô ấy bị rát họng) xong em đổ nước kiểm tra bcs thì thấy không thủng cũng không rách!, tinh dịch vẫn còn trong bao! Vậy trường hợp của em có nguy cơ không vậy anh chị? E lo lắng quá :(

Không có nguy cơ bạn.

Crazylife2017
21-03-2017, 15:11
E sợ bị lỗ nhỏ li ti ở gần gốc dương vật rồi dịch âm đạo tràn vào bao đó anh chị? Như vậy có nguy cơ không? E rất lo lắng? :((

Tuanmecsedec
21-03-2017, 15:16
E sợ bị lỗ nhỏ li ti ở gần gốc dương vật rồi dịch âm đạo tràn vào bao đó anh chị? Như vậy có nguy cơ không? E rất lo lắng? :((

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Crazylife2017
21-03-2017, 17:55
Dạ em cám ơn anh chị, em qh có bcs mà cứ ám ảnh là có nguy cơ không :( ! Em xin hứa bỏ cái thói hư tật xấu của mình :( , sống lành mạnh có ích cho xã hội :(

Crazylife2017
29-03-2017, 18:49
Em xin lỗi anh chị, vì 1 phút không làm chủ được mình em đã quan hệ với GMD, em nhìn cô ấy ốm yếu ( nếu cô ấy có H) mà em với GMD quan hệ có dùng bcs, quan hệ khoảng hơn 1p thì em xuất, sau đó em đi vệ sinh và em tháo bcs ra để kiểm tra, em cho nước vào thì không thấy thủng hay rách, nước vẫn còn trong bcs, trước đó GMD có OX cho em khoảng 3p , cho em hỏi trường hợp của em, nếu GMD (có HIV) thì em có nguy cơ không anh chị, em trót dại lần này nữa mong anh chị tư vấn giúp em với :(

Crazylife2017
29-03-2017, 19:11
Giúp em với anh chị ơi, trường hợp của em như thế nào?
Mà nếu bcs dởm thì có lây mà màng bcs không anh chị? :(

Tuanmecsedec
29-03-2017, 19:54
Em xin lỗi anh chị, vì 1 phút không làm chủ được mình em đã quan hệ với GMD, em nhìn cô ấy ốm yếu ( nếu cô ấy có H) mà em với GMD quan hệ có dùng bcs, quan hệ khoảng hơn 1p thì em xuất, sau đó em đi vệ sinh và em tháo bcs ra để kiểm tra, em cho nước vào thì không thấy thủng hay rách, nước vẫn còn trong bcs, trước đó GMD có OX cho em khoảng 3p , cho em hỏi trường hợp của em, nếu GMD (có HIV) thì em có nguy cơ không anh chị, em trót dại lần này nữa mong anh chị tư vấn giúp em với :(

Giúp em với anh chị ơi, trường hợp của em như thế nào?
Mà nếu bcs dởm thì có lây mà màng bcs không anh chị? :(

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
29-03-2017, 19:55

QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ HIV, nhưng OS có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Lần trước còn đang lo sợ mà lại tiếp diễn được thì không hiểu bạn lo lắng cái gì? Xem ra chưa lĩnh bệnh vào thân thì chưa biết sợ.

Crazylife2017
29-03-2017, 20:20
Em xin chừa, lần này là lần cuối cùng, em sẽ sống có ích và tốt hơn :( , truong hợp của em thật sự có nguy cơ không ạ, mong anh chị giúp em rm hoang mang quá

Charles
29-03-2017, 20:40
Em xin chừa, lần này là lần cuối cùng, em sẽ sống có ích và tốt hơn :( , truong hợp của em thật sự có nguy cơ không ạ, mong anh chị giúp em rm hoang mang quá

Bạn không có nguy cơ HIV.

Crazylife2017
29-03-2017, 21:21
Em cảm ơn anh, em xin chừa và đây là lần cuối em không dám nữa! Vì ham mê tình dục mà đánh mất bản thân, anh cho em hỏi là virus có xuyên qua màng của bcs không anh? Trả lời giúp em với :(

Tuanmecsedec
29-03-2017, 21:30
Em cảm ơn anh, em xin chừa và đây là lần cuối em không dám nữa! Vì ham mê tình dục mà đánh mất bản thân, anh cho em hỏi là virus có xuyên qua màng của bcs không anh? Trả lời giúp em với :(

Bạn tưởng vi rút như là ảo thuật gia david copperfield đi xuyên qua vạn Lý Trường Thành vậy mà đi xuyên qua bao cao su.

Crazylife2017
29-03-2017, 21:42
Anh Tuấn ơi, em thật sự không co nguy cơ chứ? Em xin hứa sẽ sống tốt không bao giờ có suy nghĩ như vậy nữa :( , giải đáp dùm em đi :(

Tuanmecsedec
29-03-2017, 21:44
Anh Tuấn ơi, em thật sự không co nguy cơ chứ? Em xin hứa sẽ sống tốt không bao giờ có suy nghĩ như vậy nữa :( , giải đáp dùm em đi :(

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.