PDA

View Full Version : Quan hệ không dùng bao cao su

haduristyle
17-02-2017, 09:16
Tối hôm 12 e có quan hệ với bạn gái qua mạng mà k dùng bcs.giờ e cảm thấy lo lắng quá.k bik bạn gái mình có bị nhiễm hiv k. Giờ 17 rồi thì có uống thuốc phơi nhiêmz đc k ạ
Giúp e với

Tuanmecsedec
17-02-2017, 13:44
Tối hôm 12 e có quan hệ với bạn gái qua mạng mà k dùng bcs.giờ e cảm thấy lo lắng quá.k bik bạn gái mình có bị nhiễm hiv k. Giờ 17 rồi thì có uống thuốc phơi nhiêmz đc k ạ
Giúp e với

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Như vậy,bạn quan hệ tình dục không an toàn với bạn tình mà mình không hiểu rõ là có nguy cơ,vì thời gian bạn đã qua 72 giờ không uống thuốc phơi nhiễm được.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.