PDA

View Full Version : Nhân viên cafe kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv ?.

sailamnhat
07-11-2013, 18:39
anh tuấn ơi em cần tư vấn gấp.lúc trưa em có đi uống cafe kích dục,cô nhân viên đó dùng miệng kích dục dương vật em,em không có mang bao cao su gì hết,trong lúc kích dục thì em có cho tay vào âm đạo cô nhân viên đó khoảng 10 phút,và em xuất tinh trong miệng cô nhân viên đó nữa,điều đáng chú ý ở đây là khi em xuất tinh xong thì cô ta lấy cái khăn lạnh trong bịt ra và lao tay cho em,xong rồi cô nhân viên đó cũng dùng cái khăn đó lao dương vật cho em luôn.giờ về nhà em thấy lo quá anh tuấn ơi,mấy ngón tay em lúc đó cũng dính rất nhiều tinh dịch trong âm đạo,mà cô nhân viên đó lao tay cho em xong rồi lao dương vật cho em luôn,chắc em bị nhiễm hiv rồi.cũng may là có thằng bạn giới thiệu cho em biết diễn đàn này.từ lúc đi uống cafe tới giờ cũng được 8 tiếng rồi anh tuấn ơi,em còn thời gian dùng thuốc được mà phải không anh tuấn?em mới có 20 tuổi thôi,là con trai 1 nữa,nếu bị dính hiv chắc em chết mất.giờ em hối hận lắm rồi.anh chị nào có chúc kinh nghiệm thì tư vấn dùm em.em đang rất cần mọi người.

Tuanmecsedec
07-11-2013, 18:46
anh tuấn ơi em cần tư vấn gấp.lúc trưa em có đi uống cafe kích dục,cô nhân viên đó dùng miệng kích dục dương vật em,em không có mang bao cao su gì hết,trong lúc kích dục thì em có cho tay vào âm đạo cô nhân viên đó khoảng 10 phút,và em xuất tinh trong miệng cô nhân viên đó nữa,điều đáng chú ý ở đây là khi em xuất tinh xong thì cô ta lấy cái khăn lạnh trong bịt ra và lao tay cho em,xong rồi cô nhân viên đó cũng dùng cái khăn đó lao dương vật cho em luôn.giờ về nhà em thấy lo quá anh tuấn ơi,mấy ngón tay em lúc đó cũng dính rất nhiều tinh dịch trong âm đạo,mà cô nhân viên đó lao tay cho em xong rồi lao dương vật cho em luôn,chắc em bị nhiễm hiv rồi.cũng may là có thằng bạn giới thiệu cho em biết diễn đàn này.từ lúc đi uống cafe tới giờ cũng được 8 tiếng rồi anh tuấn ơi,em còn thời gian dùng thuốc được mà phải không anh tuấn?em mới có 20 tuổi thôi,là con trai 1 nữa,nếu bị dính hiv chắc em chết mất.giờ em hối hận lắm rồi.anh chị nào có chúc kinh nghiệm thì tư vấn dùm em.em đang rất cần mọi người.

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 18:47
Hành vi kích dục AD không có nguy cơ với HIV. Hành vi Ó của cô gái kia cũng không có nguy cơ với HIV cho bạn, mà cô gái kia có nguy cơ nhiễm HIv từ chính việc bạn xuất tinh trong miệng cô ta, nếu như bạn là người nhiễm HIV. Chuyện cô ta dùng khăn lau tay rùi lau DV cho bạn không có nguy cơ với IV, vì HIV không lây qua trung gian từ chiếc khăn. Nhưng hành vo OS lại có nguy cơ các bệnh lây qua đường TD (SDTs)cho chính bạn, bạn xn STDs sau nguy cơ 12 tuần. Bạn có thể tham khảo tài liệu sao:
CHủ ĐỀ: Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

trungan1987
07-11-2013, 18:49
Chào bạn, OS ko có nguy cơ lây nhiễm H...
Tuy nhiên OS có thể lây các bệnh: Viêm gan B, giang mai, lậu, mồng gà...
Còn những hành vi còn lại bạn kể thì ko có nguy cơ...

sailamnhat
07-11-2013, 19:22
nhưng các hành vi đó diễn ra rất nhanh anh à.vừa lao tay xong rồi lao dv luôn.như vậy thì liệu hiv có chết chưa anh?theo em thì dịch âm đạo chắc sẽ dính lên lỗ sáo của em rồi anh ơi.em có cần uống thuốc phơi phiễm không anh tuấn?vì em còn thời gian.trong thời gian này số phận của em dựa vào những lời tư vấn của các anh đó.em có đọc 1 số bài viết nói rằng hiv sẽ sống được 72h trong máu khô mà anh?mong anh tuấn,chị hà,và anh songchungvoi_HIV xem lại bài viết của em rồi cho em quyết định cuối cùng.em cám ơn anh chị nhiều ạ.

Tuanmecsedec
07-11-2013, 19:24
nhưng các hành vi đó diễn ra rất nhanh anh à.vừa lao tay xong rồi lao dv luôn.như vậy thì liệu hiv có chết chưa anh?theo em thì dịch âm đạo chắc sẽ dính lên lỗ sáo của em rồi anh ơi.em có cần uống thuốc phơi phiễm không anh tuấn?vì em còn thời gian.trong thời gian này số phận của em dựa vào những lời tư vấn của các anh đó.em có đọc 1 số bài viết nói rằng hiv sẽ sống được 72h trong máu khô mà anh?mong anh tuấn,chị hà,và anh songchungvoi_HIV xem lại bài viết của em rồi cho em quyết định cuối cùng.em cám ơn anh chị nhiều ạ.

Máu khô hoàn toàn không làm lây nhiễm cho người khác.

sailamnhat
07-11-2013, 19:24
giờ em etress nặng lắm rồi,chắc em bị điên mất.anh chị ơi giúp em với.

sailamnhat
07-11-2013, 19:26
anh hiểu nhầm ý em rồi.ý em nói là trong máu khô mà hiv sống được như vậy thì chắc hiv cũng sẽ sống được trong cái khăn đó dù ích hay nhiều.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 19:27
Thuốc phơi nhiễm không phải là kẹo must, Bạn không có nguy cơ với HIV, HIV không lây qua vật trung gian như khăn, Grap giường, mặc chung quần áo, giặc chugn quần áo, tắm chung hồ bơi, ăn uống chung chén dĩa, đũa, muỗng và ly tách. Cái nguy cơ bạn cần quan tâm là STDs, Nếu bạn không lắng nghe, mà một khi bạn dính virut HPV hay giang mai thì lúc đó bạn đừng nói tại sao tôi không nghe.....

namhaysongtot
07-11-2013, 19:35
Chỉ vậy thôi thì không sao bạn

Tuanmecsedec
07-11-2013, 19:41
anh hiểu nhầm ý em rồi.ý em nói là trong máu khô mà hiv sống được như vậy thì chắc hiv cũng sẽ sống được trong cái khăn đó dù ích hay nhiều.

Chưa có thông tin nào HIV sống được trong cái khăn.Nói tóm lại trường hợp bạn khẳng định không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-11-2013, 19:43

Vấn đề này Tuanmecsedec được trao đổi với Bác Sĩ Cao Hữu Nghĩa lúc tập Huấn cách đây 3 năm tham gia tổ chức năm 2010.

Hiện Bác Sĩ Nghĩa đang công tác tại Viện Pasteur TP.HCM là nơi xét nghiệm đầu ngành và cũng là nơi nghiên cứu thí nghiệm...Đã thử nghiệm nuôi dưỡng giọt máu có vi rút (HIV) trong nhiệt độ thích nghi với Vi rút trong phòng thí nghiệm trong 7 ngày thì Bác Nghĩa nói vi rút vẫn còn sống nhưng sau đó để cho vi rút chuyển mã kết nối nhân bản thì không thể nào lây nhiễm được, lý do vỏ bọc ngoài của vi rút không bung ra nên lõi ARN không thể kết nói gen khác (ADN) để chuyển mã nhân bản nhiễm.Bạn có thể xem hình dưới cơ cấu vi Rút

http://www.yenbai.gov.vn/vi/tinh/phongchonghiv/PublishingImages/Cau_truc_HIV.jpg

Nói nôm na cho bạn dể hiểu cơ cấu vi rút (HIV ) giống như vỏ trứng gà khi nào đủ nhiệt độ nuôi cấy thì mới bung được lớp vỏ ngoài.Mà nhiệt độ để nuôi cấy vi rút (HIV) phải từ 37 độ C trở lên.Nhiệt độ này chỉ có trong cơ thể con người.Cho nên mới nói vi rút (HIV) ra ngoài môi trường dưới tác động nhiệt độ thì Vi Rút bị bất hoạt kích khó lây nhiễm.Cho nên việc giọt máu khô hoàn toàn không thể lây nhiễm.

sailamnhat
07-11-2013, 19:46
vậy là em không cần dùng thuốc phơi nhiễm nữa hả anh songchungvoi_HIV?sao em thấy lo quá.anh chị ơi giờ em etress nặng rồi,các anh chị tư vấn chính xác hành vi của em 1 lần nữa được không?tháng sao là em cưới vợ rồi,nếu bị dính hiv rồi truyền cho vợ thì chết còn hơn sống.

Tuanmecsedec
07-11-2013, 19:48
vậy là em không cần dùng thuốc phơi nhiễm nữa hả anh songchungvoi_HIV?sao em thấy lo quá.anh chị ơi giờ em etress nặng rồi,các anh chị tư vấn chính xác hành vi của em 1 lần nữa được không?tháng sao là em cưới vợ rồi,nếu bị dính hiv rồi truyền cho vợ thì chết còn hơn sống.

Bạn không cần thiết dùng thuốc một hành vi không có nguy cơ.Bạn thấy ân hận lo cho vợ con thì sau này thay đổi hành vi,tránh các dịch vụ trá hình như thế này.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 19:49
CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

sailamnhat
07-11-2013, 19:53
bố mẹ em nói là sang năm em và vợ phải sinh con cho bố mẹ em bế.nhưng giờ em khong biet làm sao nữa.em sợ lây cho vợ và con em quá.các bác tư vấn và khẳng định lại dùm em 1 lần nữa có được không?vì em còn thời gian.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 20:00
bố mẹ em nói là sang năm em và vợ phải sinh con cho bố mẹ em bế.nhưng giờ em khong biet làm sao nữa.em sợ lây cho vợ và con em quá.các bác tư vấn và khẳng định lại dùm em 1 lần nữa có được không?vì em còn thời gian.
DD đã cung cấp cho bạn đầy đủ tài liệu rùi, chia sẻ cho hành vi kích dục là không có nguy cơ với HIV, cái bạn cần quan tâm sao bạn không quan tâm. Tại sao bạn không đọc những gì mọi người chia sẻ, mà ngồi đây la làng, kể lể, Chia sẻ và phân tích rõ ràng bạn không muốn vậy bạn muốn cái gì? Bạn muốn uống thuốc PEP là thuốc độc phải không, vậy bạn mua uốn đi, uống rùi đừng ân hận tại sao muộn người khuyên mà không nghe, giờ uống vào tác dụng phụ quá trùi, chịu không nỗi.... Uống đi rùi biết, thích thì cứ uống, tiền là của bạn, quyết định cũng ;là của bạn, tác dụng phụ xãy ra thì cũng chỉ mình bạn gánh, bạn thích thì cứ làm theo ý mình đi. Đàn ông gì không có bản lĩnh là sao? Sao lúc đi chơi thì sướng, sướng về rùi khóc lóc??

Tuanmecsedec
07-11-2013, 20:01

Khẳng định thì mọi người KHẲNG ĐỊNH rồi,bây giờ còn ở nơi bạn là ĐỊNH SẴN trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi như bạn được trả lời rất rõ ràng.Bạn tự tìm hiểu thêm.

sailamnhat
07-11-2013, 20:06
đây là diễn đàn tư vấn thì các anh chị cứ tư vấn cho em đi.các anh chị cho em hỏi lần cuối có được không?nếu như em đi uống cafe kích dục 100 lần như những gì em kể thì sao?chỉ cho gmd dùng miệng kích dục dương vật thôi thì sao?em có nguy cơ với hiv không?mong anh chị trả lời cho em lần cuối.không phải em hỏi như vậy rồi em sẽ đi tiếp,mà em hỏi là để được rỏ.mong anh chị đừng khóa nit của em.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 20:14
đây là diễn đàn tư vấn thì các anh chị cứ tư vấn cho em đi.các anh chị cho em hỏi lần cuối có được không?nếu như em đi uống cafe kích dục 100 lần như những gì em kể thì sao?chỉ cho gmd dùng miệng kích dục dương vật thôi thì sao?em có nguy cơ với hiv không?mong anh chị trả lời cho em lần cuối.không phải em hỏi như vậy rồi em sẽ đi tiếp,mà em hỏi là để được rỏ.mong anh chị đừng khóa nit của em.
Tặng bạn một chữ: KHÔNG. Cái bạn cần quan tâm chính là STDs

sailamnhat
07-11-2013, 20:27
có khi nào các anh chị tư vấn bị sai không vậy?tư vấn khong có nguy cơ nhưng sau 3 tháng xn thì h+ không?mog các anh chị hiểu cho tâm trạng em lúc này.1 lần nữa xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
07-11-2013, 20:30
có khi nào các anh chị tư vấn bị sai không vậy?tư vấn khong có nguy cơ nhưng sau 3 tháng xn thì h+ không?mog các anh chị hiểu cho tâm trạng em lúc này.1 lần nữa xin cảm ơn.
có khi nào các anh chị tư vấn bị sai không vậy ===> Bạn xem chúng tôi là cái gì?

sailamnhat
07-11-2013, 20:41
các anh chị có chắc rằng em k bị hiv k????????????????????????????????????????????????? ???????????????????????????????????

Tuanmecsedec
07-11-2013, 20:48
các anh chị có chắc rằng em k bị hiv k????????????????????????????????????????????????? ???????????????????????????????????

Bạn không tin lời chúng tôi tư vấn thì hỏi để làm gì.Tôi khóa topic này lại.