PDA

View Full Version : Cạo mặt , xước dài.

newmem
18-02-2017, 19:05
Chào anh chị trong diễn đàn. Hôm nay em đi cắt tóc, lúc xong thợ phụ mới học cạo mặt, không biết cạo đã cạo xước da mặt em khoảng 1cm, chảy ra cả giọt máu, họ dùng tay lau máu cho em. Em sợ lúc trước ấy họ cũng lau cho người khác. Giờ em có nguy cơ không ạ. Mong các anh chị cho em lời khuyên. Em xin chân thành cảm ơn ạ !

Charles
18-02-2017, 19:25
Chào anh chị trong diễn đàn. Hôm nay em đi cắt tóc, lúc xong thợ phụ mới học cạo mặt, không biết cạo đã cạo xước da mặt em khoảng 1cm, chảy ra cả giọt máu, họ dùng tay lau máu cho em. Em sợ lúc trước ấy họ cũng lau cho người khác. Giờ em có nguy cơ không ạ. Mong các anh chị cho em lời khuyên. Em xin chân thành cảm ơn ạ !

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

newmem
18-02-2017, 19:31
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.

Nhưng nếu dính máu của người trước qua tay thì sao ạ. E lo lắng lắm

Charles
18-02-2017, 19:34

HIV không lây như vậy bạn.

Tuanmecsedec
20-02-2017, 07:58

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.