PDA

View Full Version : Em rất mong mọi người tư vấn quan hệ có dùng bao cao su

quyentopaz
19-02-2017, 13:55
Lời đầu tiên em xin chào tất cả anh (chị).
Sự tình là cách đây hơn 9 tháng em không kìm hãm nổi ham muốn và bị bạn bè rủ rê đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Tính từ đó tới nay em cũng quan hệ nhiều lần, lần nào cũng đều mang bao cao su cả. Nhưng có 2 lần em dùng miệng hôn vùng kín của đối phương.
Chuyện sẽ không có gì khi em chính thức có người yêu và hai đứa lỡ vượt rào mà không mang biện pháp an toàn. Sau lần đó em tự dưng chột dạ, em ăn năn vì chỉ sợ mình lỡ mang bệnh rồi truyền cho bạn gái. Trước đó em vô tư không nghĩ đến chuyện mình có nguy cơ lây nhiễm. Bây giờ em rất hối hận, nếu chẳng may em mang bệnh và lây cho bạn gái thì chắc em chết ngàn lần không hết tội, em thương cô ấy lắm. Mấy hôm nay em stress nặng người rất mệt mỏi, cũng không dám đi tư vấn xét nghiệm,cũng không dám tâm sự với ai. Thực sự bây giờ em không biết phải làm sao? Rất mong mọi người cho em lời khuyên.
Em xin chân thành cảm ơn

tiendat
19-02-2017, 16:20
nếu qhtd gmd co bao không bị rách hay tuột là khong có nguy cơ hiv
còn bệnh khác thì xn mới biết

Charles
19-02-2017, 19:53
Sự tình là cách đây hơn 9 tháng em không kìm hãm nổi ham muốn và bị bạn bè rủ rê đi quan hệ tình dục với gái mại dâm. Tính từ đó tới nay em cũng quan hệ nhiều lần, lần nào cũng đều mang bao cao su cả. Nhưng có 2 lần em dùng miệng hôn vùng kín của đối phương.
Chuyện sẽ không có gì khi em chính thức có người yêu và hai đứa lỡ vượt rào mà không mang biện pháp an toàn. Sau lần đó em tự dưng chột dạ, em ăn năn vì chỉ sợ mình lỡ mang bệnh rồi truyền cho bạn gái. Trước đó em vô tư không nghĩ đến chuyện mình có nguy cơ lây nhiễm. Bây giờ em rất hối hận, nếu chẳng may em mang bệnh và lây cho bạn gái thì chắc em chết ngàn lần không hết tội, em thương cô ấy lắm. Mấy hôm nay em stress nặng người rất mệt mỏi, cũng không dám đi tư vấn xét nghiệm,cũng không dám tâm sự với ai. Thực sự bây giờ em không biết phải làm sao? Rất mong mọi người cho em lời khuyên.
Em xin chân thành cảm ơn

Tất cả những lần QHTD bạn đều sử dụng BCS thì yên tâm không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
20-02-2017, 07:36
Em xin chân thành cảm ơn
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,tất cả các lần quan hệ bạn đều dùng bao cao su là tình dục an toàn,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

quyentopaz
20-02-2017, 07:46
Dạ. Em cám ơn anh ạ. Em cũng bớt lo đi rồi. Xin chúc anh sức khỏe ạ