PDA

View Full Version : Mong anh tuấn và Bqt giải đáp thắc mắc

hovanlong
23-02-2017, 11:52
Em chiên trứng bị dầu ăn văng vào ngón tay làm bị phỏng nhẹ ngoài da còn nước bên trong da như mục nước vậy ... 1 2 ngày sau em có dua ngón tay vào âm đạo 1 cô gái .... Th 1 mục nuoc chưa bị chảy nước ra thì nó vẫn còn lop da ben ngoai bao ve la không sao dung không ạ ? Th2 mục nuoc bị chít ra chảy nuoc thi có bị sao không ạ ? Mong mọi người giải đáp .em cảm ơn nhiều

Nguyen Ha
23-02-2017, 12:09
Em chiên trứng bị dầu ăn văng vào ngón tay làm bị phỏng nhẹ ngoài da còn nước bên trong da như mục nước vậy ... 1 2 ngày sau em có đưa ngón tay vào âm đạo 1 cô gái .... Th 1 mục nước chưa bị chảy nước ra thì nó vẫn còn lớp da bên ngoài bảo vệ là không sao đúng không ạ ? Th2 mực nước bị chít ra chảy nước thì có bị sao không ạ ? Mong mọi người giải đáp .em cảm ơn nhiều
bạn yên tâm không có nguy cơ trong truờng hơp này

Tuanmecsedec
23-02-2017, 14:25
Em chiên trứng bị dầu ăn văng vào ngón tay làm bị phỏng nhẹ ngoài da còn nước bên trong da như mục nước vậy ... 1 2 ngày sau em có dua ngón tay vào âm đạo 1 cô gái .... Th 1 mục nuoc chưa bị chảy nước ra thì nó vẫn còn lop da ben ngoai bao ve la không sao dung không ạ ? Th2 mục nuoc bị chít ra chảy nuoc thi có bị sao không ạ ? Mong mọi người giải đáp .em cảm ơn nhiều

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.