PDA

View Full Version : Oral sex sợ lây nhiễm hiv

Kengoclatduong
23-02-2017, 19:19
A/c BQT cho e hỏi máy ngày trước e có di cafe và dươc os nhưng bị người dó lam trầy ở chỉ dv zay e co nguy cơ voi H ko AC giup e voi

Nguyen Ha
23-02-2017, 19:42
A/c BQT cho e hỏi máy ngày trước e có di cafe và dươc os nhưng bị người dó lam trầy ở chỉ dv zay e co nguy cơ voi H ko AC giup e voi

Os không có nguy cơ với HIV.

P/s: bạn chú ý viết chữ Việt có dấu đàng hoàng theo quy định của diễn đàn.

Tuanmecsedec
23-02-2017, 20:30

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kengoclatduong
23-02-2017, 20:41
Thật là os không sao hả ac e có cần phải di xn ko zay ac

Tuanmecsedec
23-02-2017, 20:45
Thật là os không sao hả ac e có cần phải di xn ko zay ac

Với HIV thì bạn yên tâm không sao,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Kengoclatduong
23-02-2017, 21:02
Dạ e cam on ac nhiu máy ngày nay e doc ở dd khac ho noi la.co nguy cơ lam e an ngu khong yen

Tuanmecsedec
23-02-2017, 21:11
Dạ e cam on ac nhiu máy ngày nay e doc ở dd khac ho noi la.co nguy cơ lam e an ngu khong yen

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 4 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)

Kengoclatduong
25-02-2017, 12:03
Máy ac BQT oi e cam on máy ac da tư vấn nhưng máy ngày nay e vẩn cứ lo lắng lắm có thật sự là e bi trầy như vậy khi dc Os la ko sao ko mong ac khẳng định giùm e 1 lan nữa

Tuanmecsedec
25-02-2017, 13:53
Máy ac BQT oi e cam on máy ac da tư vấn nhưng máy ngày nay e vẩn cứ lo lắng lắm có thật sự là e bi trầy như vậy khi dc Os la ko sao ko mong ac khẳng định giùm e 1 lan nữa

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Kengoclatduong
25-02-2017, 15:57
BQT xoá bài viết không có dấu.

Kengoclatduong
25-02-2017, 18:33
E cám ơn a tuấn vì đã khẳng định rằng e không có nguy cơ để e co chút hy vọng và đi xét nghiệm cám ơn a nhiều

Charles
25-02-2017, 19:17
E cám ơn a tuấn vì đã khẳng định rằng e không có nguy cơ để e co chút hy vọng và đi xét nghiệm cám ơn a nhiều

Trường hợp bạn không có nguy cơ nên nếu có XN cũng chỉ để giải toả tâm lý thôi, kết quả không ngoài hai chữ ÂM TÍNH.

Kengoclatduong
25-02-2017, 19:29
Thật không a trường xuân từ ngày e nghỉ mình bị e tự cách ly bạn bè (vì e đọc được là có nguy cơ nếu dv bị trầy xước nên cứ nghỉ là mình bị rồi )

Charles
25-02-2017, 19:38
Thật không a trường xuân từ ngày e nghỉ mình bị e tự cách ly bạn bè (vì e đọc được là có nguy cơ nếu dv bị trầy xước nên cứ nghỉ là mình bị rồi )

Bạn đến diendanhiv.vn tư vấn miễn phí và chính xác 100%.

Kengoclatduong
25-02-2017, 19:57
Dạ e cám ơn a trường xuân (như thế nào thì mới có thể lây qua bằng đường os giống như những dd kia nói vậy a e hỏi chỉ để biết thôi)

Charles
25-02-2017, 19:59
Dạ e cám ơn a trường xuân (như thế nào thì mới có thể lây qua bằng đường os giống như những dd kia nói vậy a e hỏi chỉ để biết thôi)

Khi nào miệng người ta ngậm đầy mồm máu kích dục cho bạn thì may ra.

Kengoclatduong
25-02-2017, 20:53
Ý của a là nếu nguòi ta có bi lở miệng hay bệnh về miệng thì củng không sao phải không a

Charles
25-02-2017, 21:09
Ý của a là nếu nguòi ta có bi lở miệng hay bệnh về miệng thì củng không sao phải không a

Về HIV thì bạn yên tâm đi.

Kengoclatduong
25-02-2017, 21:34
Dạ e cám ơn a đã bỏ thời gian tư vấn cho e

dao
26-02-2017, 02:13
em cũng đc os và có xước em có nguy cơ nhiễm ko H ạ em lo lắng quá em có phóng vào mồm bạn ý nữa nhưng ko cho hẳn vào xâu

Kengoclatduong
26-02-2017, 05:15
E còn việc một việc chưa hiểu nếu e hôn ađ cua người đó thì có nguy cơ không a trường xuân

Tuanmecsedec
26-02-2017, 07:01

Thông tin đó chỉ là họ cố tình tự tạo nick ra phao tin (vớ vẩn) để làm cho mọi người hoang mang,với số lượng người hoang mang càng nhiều thì sẽ gọi điện cho họ,thì họ mặc sức thu cước phí.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 4 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)
Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức (http://diendanhiv.vn/threads/50506-Moi-nguoi-can-than-nhung-trang-tu-van-truc-loi-vo-dao-duc)

Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2, Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

+ Nói tóm lại,bạn nào tin thì tham gia diễn đàn,tin thì đặt câu hỏi.Còn cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

Tuanmecsedec
26-02-2017, 07:02
E còn việc một việc chưa hiểu nếu e hôn ađ cua người đó thì có nguy cơ không a trường xuân

Không có nguy cơ bạn.

Kengoclatduong
26-02-2017, 18:32
Máy a BQT cho e hỏi sao máy ngày nay e cứ bi tiêu chảy +mệt mỏi nóng lạnh cơ thể đau cơ cổ và chán nản có phải là e bi stress nặng rồi không hay la dấu hiệu của H mong máy a tư vấn cho e

Tuanmecsedec
26-02-2017, 19:40
Máy a BQT cho e hỏi sao máy ngày nay e cứ bi tiêu chảy +mệt mỏi nóng lạnh cơ thể đau cơ cổ và chán nản có phải là e bi stress nặng rồi không hay la dấu hiệu của H mong máy a tư vấn cho e

Do bạn qúa lo lắng nên gây ra hiện tượng này thôi.

Kengoclatduong
27-02-2017, 08:36
Nếu e muốn làm xn để giảm stress thì khi nào thì khám được mấy a

Nguyen Ha
27-02-2017, 08:40
Nếu e muốn làm xn để giảm stress thì khi nào thì khám được mấy a
Bạn xét nghiệm sau nguy cơ 4 tuần.

Kengoclatduong
27-02-2017, 08:55
Tuần này nửa e được 3 tuần rồi có thể xn luôn được không a

Tuanmecsedec
27-02-2017, 08:57
Tuần này nửa e được 3 tuần rồi có thể xn luôn được không a

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Kengoclatduong
27-02-2017, 16:22
E xin lỗi vì máy ngày nay e cứ làm phiền máy ac củng chỉ có một vấn đề e cứ hỏi hoài e chỉ sợ e chơi ngu mà làm luyên lụy bame va bạn bè e thôi

Nguyen Ha
27-02-2017, 18:34
E xin lỗi vì máy ngày nay e cứ làm phiền máy ac củng chỉ có một vấn đề e cứ hỏi hoài e chỉ sợ e chơi ngu mà làm luyên lụy bame va bạn bè e thôi

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi để yên tâm hơn.

Kengoclatduong
27-02-2017, 19:00
Cho e hỏi vết thương hở là vết thương như thế nào vậy a và vết trầy của e giống như lần đầu qh như zay có là vết thương hở hay la bi trầy hả máy a

Nguyen Ha
27-02-2017, 19:34
Cho e hỏi vết thương hở là vết thương như thế nào vậy a và vết trầy của e giống như lần đầu qh như zay có là vết thương hở hay la bi trầy hả máy a

Vết thương hở là vết thương đang chảy máu sâu, rộng nữa. Còn xước măng rô không phải vết thương hở.

Kengoclatduong
27-02-2017, 19:45
A hình dung ra được là vết thương của e ra sao luon hả vết thương của giống như là bị giật mạnh ở bao quy đầu và tạo ra vết thương ngay chỉ dv đó a

Nguyen Ha
27-02-2017, 20:16
A hình dung ra được là vết thương của e ra sao luon hả vết thương của giống như là bị giật mạnh ở bao quy đầu và tạo ra vết thương ngay chỉ dv đó a

Ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi mà, đọc lại đi.

Kengoclatduong
27-02-2017, 20:36
Thật là vết thương vậy củng không có nguy cơ hả a vì e không biet được a có biết vết thương e la như thế nào không á

Nguyen Ha
27-02-2017, 20:41
Thật là vết thương vậy củng không có nguy cơ hả a vì e không biet được a có biết vết thương e la như thế nào không á
Bạn chỉ os thôi nên không có nguy cơ với HIV. Khi nào bạn quan hệ trực tiếp AD và DV không dùng biện pháp an toàn mới lo.

Kengoclatduong
27-02-2017, 21:06
e bị như thế mà được os nếu người đó bị lở miêng hay chảy máu hay gì đó e có nguy cơ với H hem a

Nguyen Ha
27-02-2017, 21:28
e bị như thế mà được os nếu người đó bị lở miêng hay chảy máu hay gì đó e có nguy cơ với H hem a

Không có nguy cơ

Tuanmecsedec
28-02-2017, 07:17

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Nếu :

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Kengoclatduong
28-02-2017, 22:20
Thật sự là e không có nguy hả a và e cũng không cần xn hả a giờ e lo sợ tới đau đâu luôn quá

Charles
28-02-2017, 22:28
Thật sự là e không có nguy hả a và e cũng không cần xn hả a giờ e lo sợ tới đau đâu luôn quá

Ban quản trị không có tư vấn bừa đâu, bạn yên tâm đi.

Kengoclatduong
28-02-2017, 22:51
Thật hả a giờ đầu óc cư như muốn điên thật đó a

Nguyen Ha
28-02-2017, 23:56

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 07:28

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

Kengoclatduong
01-03-2017, 17:27
Dù là vết thương có sẳng hay sau khi dc os thi vẩn ko có nguy cơ voi h phải ko may ac

Charles
01-03-2017, 19:21
Dù là vết thương có sẳng hay sau khi dc os thi vẩn ko có nguy cơ voi h phải ko may ac

Việc bạn cần lo là các bệnh tình dục khác thôi, còn HIV thì bạn yên tâm đi.

Kengoclatduong
01-03-2017, 23:08
Cám ơn a đã tư vấn cho e vì e chẳng có chút kiến thức về hiv để mà phòng nên mới lo sợ (zay e không có nguy cơ voi hiv chỉ cần khám bệnh tình dục thôi hả a

haysongcoich
01-03-2017, 23:13
Cám ơn a đã tư vấn cho e vì e chẳng có chút kiến thức về hiv để mà phòng nên mới lo sợ (zay e không có nguy cơ voi hiv chỉ cần khám bệnh tình dục thôi hả a bạn đã tự trả lời rồi đó.
Trường hợp OS không lo về HIV, bạn khám các bệnh tình dục khác thôi nhé.

Tuanmecsedec
02-03-2017, 07:27

Cám ơn a đã tư vấn cho e vì e chẳng có chút kiến thức về hiv để mà phòng nên mới lo sợ (zay e không có nguy cơ voi hiv chỉ cần khám bệnh tình dục thôi hả a

Bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Kengoclatduong
02-03-2017, 17:42
Từ ngày mà e bị như vậy e rất sợ và cũng từ đó e hay vào dd lúc rảnh để tìm kiếm mọi thông tin để đọc và biết mình có bị hay không nhưng càng đọc thì lại càng bị stress

Charles
02-03-2017, 20:10
Từ ngày mà e bị như vậy e rất sợ và cũng từ đó e hay vào dd lúc rảnh để tìm kiếm mọi thông tin để đọc và biết mình có bị hay không nhưng càng đọc thì lại càng bị stress

Đọc thì phải thông não ra chứ đọc mà càng stress thêm thì đọc làm gì. Ngủ đi cho lành.

Kengoclatduong
02-03-2017, 20:50
Tại đọc thấy toàn bị giống mình mà không biết máy bạn đó có sao không rồi thử đặt mình vào xem ban thân như thế nào cảm nhận sợ hải va bế tắc

Charles
02-03-2017, 22:12
Tại đọc thấy toàn bị giống mình mà không biết máy bạn đó có sao không rồi thử đặt mình vào xem ban thân như thế nào cảm nhận sợ hải va bế tắc

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ HIV thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
03-03-2017, 06:57

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Kengoclatduong
03-03-2017, 20:57
E tin chứ tin máy ac để e tin rằng mình không bị nhiểm 😭

Kengoclatduong
04-03-2017, 06:53
Cho e hỏi lần nữa được không nếu chỉ os thì dù là vết thương có sẳng hay trong lúc os mà bị thì cũng không có nguy cơ phải không máy ac

Tuanmecsedec
04-03-2017, 07:33
Cho e hỏi lần nữa được không nếu chỉ os thì dù là vết thương có sẳng hay trong lúc os mà bị thì cũng không có nguy cơ phải không máy ac

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.

Kengoclatduong
04-03-2017, 18:02
Giờ thì e mới biết nếu không có quan hệ tình dục mà chỉ có os và bị thương thì không có nguy cơ hả a

Charles
04-03-2017, 21:25
Giờ thì e mới biết nếu không có quan hệ tình dục mà chỉ có os và bị thương thì không có nguy cơ hả a

Quan hệ đường miệng trên thực tế chưa trường hợp nào nhiễm HIV, vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm virus bị bất hoạt. Việc mồm miệng đang có vết thương thì đó chỉ là các bạn suy diễn thôi, vì thực tế nếu mồm miệng đang chảy máu, viêm nhiễm... thì không ai có hứng thú mà làm việc đó.

Kengoclatduong
04-03-2017, 22:25
Dạ e hiểu như vậy e có cần phải đi xn cho chắc không a

Tuanmecsedec
05-03-2017, 06:36
Dạ e hiểu như vậy e có cần phải đi xn cho chắc không a

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.