PDA

View Full Version : Hỏi về bệnh sùi mào gà

Leanhdung
23-02-2017, 23:52
Cho em hỏi là bệnh sùi mào gà có lây qua nước bọt không ạ?. Chẳng hạn như em hôn người khác và k may làm dính nước bọt vào họ thì có lây k?. Em cảm ơn mọi người

Nguyen Ha
24-02-2017, 00:11
Cho em hỏi là bệnh sùi mào gà có lây qua nước bọt không ạ?. Chẳng hạn như em hôn người khác và k may làm dính nước bọt vào họ thì có lây k?. Em cảm ơn mọi người
Hôn không làm lây nhiễm sùi mào gà. nhưng nếu hôn sâu trong miệng có những tổn thương mà hôn người mang mầm bệnh sẽ có nguy cơ.

Tuanmecsedec
24-02-2017, 06:49

Nếu hôn sâu mà bạn tình bị sùi mào gà ở miệng thì khả năng có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Leanhdung
09-03-2017, 14:34
Nếu hôn sâu mà bạn tình bị sùi mào gà ở miệng thì khả năng có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Vậy cho em hỏi em dùng khăn để lau lên vùng tổn thương smg rồi sau đó lau vào vùng da bình thường thì có sao không ạ?

Tuanmecsedec
09-03-2017, 14:42
Vậy cho em hỏi em dùng khăn để lau lên vùng tổn thương smg rồi sau đó lau vào vùng da bình thường thì có sao không ạ?

Nếu khăn được lau vùng tổn thương bị sùi mào gà rồi sau đó dùng khăn này lau thì có khả năng bị.