PDA

View Full Version : [Help] Nhờ các bác sĩ tư vấn giúp e với quan hệ có dùng bao cáo su và bằng miệng 20S

truongcon
25-02-2017, 23:03
Bác sĩ tư vấn giúp với e hoang mang quá. Hqua nhậu xong em đi quán ms và có vào. E có hôn môi và liếm âm đạo GMD khoảng 20s. Xong quan hệ dùng bao cao su nhưng chỉ nhấp được khoảng 10 cái (20s) rồi em hối hận quá nên dừng lại rút ra và tháo BCS luôn. Xong em có rửa dương vật bằng xà bông + súc miệng bằng nước muối loãng. Vậy e có nguy cơ nhiễm H ko ạ. Và e có nên uống thuốc phơi nhiễm cho chắc không ạ. Mong bác sĩ giải đáp giúp

Charles
25-02-2017, 23:14
[SIZE=3]Bác sĩ tư vấn giúp với e hoang mang quá. Hqua nhậu xong em đi quán ms và có vào. E có hôn môi và liếm âm đạo GMD khoảng 20s. Xong quan hệ dùng bao cao su nhưng chỉ nhấp được khoảng 10 cái (20s) rồi em hối hận quá nên dừng lại rút ra và tháo BCS luôn. Xong em có rửa dương vật bằng xà bông + súc miệng bằng nước muối loãng. Vậy e có nguy cơ nhiễm H ko ạ. Và e có nên uống thuốc phơi nhiễm cho chắc không ạ. Mong bác sĩ giải đáp giúp[/koSIZE]

Theo những gì bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

truongcon
25-02-2017, 23:21
Theo những gì bạn kể thì bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.
e cám ơn bác. e lo lúc OS gmd lỡ ko may liếm phải dịch có chứa virrus thì toi. @@! e hoang mang lắm :((

Charles
25-02-2017, 23:22
e cám ơn bác. e lo lúc OS gmd lỡ ko may liếm phải dịch có chứa virrus thì toi. @@! e hoang mang lắm :((

Trường hợp bạn 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
26-02-2017, 06:55
Bác sĩ tư vấn giúp với e hoang mang quá. Hqua nhậu xong em đi quán ms và có vào. E có hôn môi và liếm âm đạo GMD khoảng 20s. Xong quan hệ dùng bao cao su nhưng chỉ nhấp được khoảng 10 cái (20s) rồi em hối hận quá nên dừng lại rút ra và tháo BCS luôn. Xong em có rửa dương vật bằng xà bông + súc miệng bằng nước muối loãng. Vậy e có nguy cơ nhiễm H ko ạ. Và e có nên uống thuốc phơi nhiễm cho chắc không ạ. Mong bác sĩ giải đáp giúp

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.