PDA

View Full Version : E không tìm được nguyên nhân triệu chứng khi đi Oral sex

LTT
26-02-2017, 20:46
Cách đây đúng 1 tuần em có OS với 1 cô gái massage. Trong quá trình OS DV em cảm thấy rất đau không biết có trầy xước không. Hơn nữa em cũng không biết cô ấy có chay máu hay bi nhiệt miệng không. Lúc này em hay bị tiêu chảy, người nổi mẫn đỏ ở tay chân và bên hông, lưỡi có nhiều đốm trắng và em cảm thấy rất mệt và buồn ngủ, không tập trung được. Em thấy trên các trang mạng đó là triệu chứng của HIV. Nhưng sau khi đọc các bài viết ở đây đều trả lời OS không gây HIV. Em rất yên tâm nhưng không hiểu những triệu chứng trên của em từ đâu ra. Rất mong được sự góp ý của Mn.

Nguyen Ha
26-02-2017, 21:06
Cách đây đúng 1 tuần em có OS với 1 cô gái massage. Trong quá trình OS DV em cảm thấy rất đau không biết có trầy xước không. Hơn nữa em cũng không biết cô ấy có chay máu hay bi nhiệt miệng không. Lúc này em hay bị tiêu chảy, người nổi mẫn đỏ ở tay chân và bên hông, lưỡi có nhiều đốm trắng và em cảm thấy rất mệt và buồn ngủ, không tập trung được. Em thấy trên các trang mạng đó là triệu chứng của HIV. Nhưng sau khi đọc các bài viết ở đây đều trả lời OS không gây HIV. Em rất yên tâm nhưng không hiểu những triệu chứng trên của em từ đâu ra. Rất mong được sự góp ý của Mn.

Triệu chứng là do stress, do thời tiết, không phải do HIV bởi vì HIV không có triệu chứng ban đầu và những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
27-02-2017, 06:59

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

LTT
28-02-2017, 20:21
Em bị tiêu chảy đến nay đã 4 ngày rùi sao vẫn chưa hết vậy. Với lại nốt đỏ trên người em còn nổi thêm nữa. Người vẫn cảm thấy mệt mỏi. Đặc biệt là lớp vỏ dương vật em có 1 chấm đỏ phía bên trong k nhô lên nhưng ngứa ạ

Charles
28-02-2017, 21:26
Em bị tiêu chảy đến nay đã 4 ngày rùi sao vẫn chưa hết vậy. Với lại nốt đỏ trên người em còn nổi thêm nữa. Người vẫn cảm thấy mệt mỏi. Đặc biệt là lớp vỏ dương vật em có 1 chấm đỏ phía bên trong k nhô lên nhưng ngứa ạ

Bạn lo lắng quá bị stress cũng gây ra những biểu hiện này.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 07:20

Bạn lo lắng quá nên Stress cũng gây ra hiện tượng này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

LTT
01-03-2017, 14:25
Hôm nay là ngày thứ 10 tính từ lúc em OS với gái massage. Đã 5 ngày em bị tiêu chảy đến giờ vẫn chưa khỏi.khoảng 4 bữa nay lúc nào cũng không tập trung đươck do đầu cảm thấy hơi nhức.Người nổi mụn đỏ ngày càng nhìu . Lưỡi có nhiều đốm trắng. Mệt mỏi và buồn ngủ thường xuyên.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 14:32
Hôm nay là ngày thứ 10 tính từ lúc em OS với gái massage. Đã 5 ngày em bị tiêu chảy đến giờ vẫn chưa khỏi.khoảng 4 bữa nay lúc nào cũng không tập trung đươck do đầu cảm thấy hơi nhức.Người nổi mụn đỏ ngày càng nhìu . Lưỡi có nhiều đốm trắng. Mệt mỏi và buồn ngủ thường xuyên.

Bạn yên tâm với HIV không có nguy cơ đâu.

LTT
02-03-2017, 13:50
Bác Tuấn ơi, sao tiêu chảy con bị ngày càng nặng vậy. Hôm nay là ngày thứ 6 rồi nó vẫn không hết. Con đã cố gắng không lo để tránh bị stress nhưng nó vẫn cứ tiếp diễn. Giờ con lo quá bác ơi

Tuanmecsedec
02-03-2017, 13:52
Bác Tuấn ơi, sao tiêu chảy con bị ngày càng nặng vậy. Hôm nay là ngày thứ 6 rồi nó vẫn không hết. Con đã cố gắng không lo để tránh bị stress nhưng nó vẫn cứ tiếp diễn. Giờ con lo quá bác ơi

Bạn lo lắng quá nên Stress cũng gây ra hiện tượng tiêu chảy.

LTT
03-03-2017, 06:14
Bác tuấn ơi cháu có lên mạng xem thì thấy lưỡi mình bị nhiễm nấm candida. Trang đó nói đó có thể là triệu chứng của HIV gay nhiễm trùng cơ hội.cháu cảm thấy lo quá bác ạ.ngoài ra nó con xẻ giữa nữa ạ

Tuanmecsedec
03-03-2017, 07:15
Bác tuấn ơi cháu có lên mạng xem thì thấy lưỡi mình bị nhiễm nấm candida. Trang đó nói đó có thể là triệu chứng của HIV gay nhiễm trùng cơ hội.cháu cảm thấy lo quá bác ạ.ngoài ra nó con xẻ giữa nữa ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

LTT
16-03-2017, 06:31
Bác ơi cho cháu hỏi về xét nghiệm SMG và viêm gan B giang mai.ở tphcm thif xét nghiệm ở đâu vậy bác.cháu muốn xét nghiệm vào sáng chủ nhật tuần này. Ở đâu làm việc chủ nhật vậy bác. Cho cháu hỏi chi phí luôn. Cảm ơn bác

Charles
16-03-2017, 06:52
Bác ơi cho cháu hỏi về xét nghiệm SMG và viêm gan B giang mai.ở tphcm thif xét nghiệm ở đâu vậy bác.cháu muốn xét nghiệm vào sáng chủ nhật tuần này. Ở đâu làm việc chủ nhật vậy bác. Cho cháu hỏi chi phí luôn. Cảm ơn bác

Bạn tới Bệnh viện Hòa Hảo. Địa chỉ: 254 đường Hoà Hảo, Phường 4 quận 10 TP.HCM.

LTT
28-03-2017, 20:39
Bác tuấn ơi cho con hỏi. Cho gái oral sex DV mình. Mình không dùng gì đến miệng thì miệng mình có khả năng bị SMG không. Cháu phát hiện cổ mình nổi hạch sợ SMG gây ung thư miệng nên mới nổi hạch. Ngoài ra lưỡi cháu lúc nào cũng trắng có nhiều nốt đỏ và vết loét cháu sợ ung thư miệng lắm

Tuanmecsedec
28-03-2017, 20:51
Bác tuấn ơi cho con hỏi. Cho gái oral sex DV mình. Mình không dùng gì đến miệng thì miệng mình có khả năng bị SMG không. Cháu phát hiện cổ mình nổi hạch sợ SMG gây ung thư miệng nên mới nổi hạch. Ngoài ra lưỡi cháu lúc nào cũng trắng có nhiều nốt đỏ và vết loét cháu sợ ung thư miệng lắm

Nơi nào tiếp xúc vi rút sùi mào gà thì nơi đó bị bạn,gái kích dục dương vật bạn thì khả năng chỉ bị ở dương vật thôi,chứ không bị ở miệng.

Nguyen Ha
28-03-2017, 21:04

SMG tiếp xúc nơi nào nơi đó có biểu hiện. Nếu bạn không dùng miệng kích thích cho GMD thì yên tâm không bị SMG ở miệng.