PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Can1sugiupdo
27-02-2017, 07:37
Gửi tới anh chị trong diễn đàn ,
16 ngày trước em có QH với Gmd có Os cho em sau đó có đeo bcs được 1 lúc thì lại tháo ra rồi Os tiếp.Trong quá trình tháo ra tay Gmd có dính dịch Ad rồi Hj cho em rồi Os.Sau đó em đeo bao rồi 1 lúc thì ra.Em đã được sự tư vấn của anh Tuấn.Nhưng em vẫn rất lo sau qh 1 tuần em có sốt nhẹ và nổi mụn rộp cạnh miệng.Bây giờ sau 1 tuần đã khỏi.Nhưng đến hôm nay em mới để ý là cuống lưỡi của em có nổi nhiều mụn đỏ nhô lên.Vậy em cần sự tư vấn từ anh chị em có nguy cơ vơi H k?và bệnh giang mainhư biểu hiện ở lưỡi như em.Em muốn xét nghiệm Combo và giang mai sau 21 ngày được không?hay phải đợi 28 ngày.

Tuanmecsedec
27-02-2017, 07:44
16 ngày trước em có QH với Gmd có Os cho em sau đó có đeo bcs được 1 lúc thì lại tháo ra rồi Os tiếp.Trong quá trình tháo ra tay Gmd có dính dịch Ad rồi Hj cho em rồi Os.Sau đó em đeo bao rồi 1 lúc thì ra.Em đã được sự tư vấn của anh Tuấn.Nhưng em vẫn rất lo sau qh 1 tuần em có sốt nhẹ và nổi mụn rộp cạnh miệng.Bây giờ sau 1 tuần đã khỏi.Nhưng đến hôm nay em mới để ý là cuống lưỡi của em có nổi nhiều mụn đỏ nhô lên.Vậy em cần sự tư vấn từ anh chị em có nguy cơ vơi H k?và bệnh giang mainhư biểu hiện ở lưỡi như em.Em muốn xét nghiệm Combo và giang mai sau 21 ngày được không?hay phải đợi 28 ngày.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
27-02-2017, 07:44
16 ngày trước em có QH với Gmd có Os cho em sau đó có đeo bcs được 1 lúc thì lại tháo ra rồi Os tiếp.Trong quá trình tháo ra tay Gmd có dính dịch Ad rồi Hj cho em rồi Os.Sau đó em đeo bao rồi 1 lúc thì ra.Em đã được sự tư vấn của anh Tuấn.Nhưng em vẫn rất lo sau qh 1 tuần em có sốt nhẹ và nổi mụn rộp cạnh miệng.Bây giờ sau 1 tuần đã khỏi.Nhưng đến hôm nay em mới để ý là cuống lưỡi của em có nổi nhiều mụn đỏ nhô lên.Vậy em cần sự tư vấn từ anh chị em có nguy cơ vơi H k?và bệnh giang mainhư vbiểu hiện ở lưỡi như em.Em muốn xét nghiệm Combo và giang mai sau 21 ngày được không?hay phải đợi 28 ngày.
Bạn đã được anh Tuấn tư vấn cho rồi thì yên tâm. trường hợp này của bạn không có nguy cơ với HIV nênkhoong cần xét nghiệm. Bạn chir cần xét nghiệm giang mai và vieem gan b sau nguy cơ 4 tuần.

Can1sugiupdo
27-02-2017, 07:56
Anh chị cho em hỏi thêm là đa khoa Hồng ngọc có xét nghiệm giang mai pp Tpha không?và điều trị giang mai gđ đầu có mất nhiều thời gian không ạ?em cảm ơn rất nhiều.

Nguyen Ha
27-02-2017, 08:00
Anh chị cho em hỏi thêm là đa khoa Hồng ngọc có xét nghiệm giang mai pp Tpha không?và điều trị giang mai gđ đầu có mất nhiều thời gian không ạ?em cảm ơn rất nhiều.

Bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc có xét nghiệm giang mai. còn về điều trị thì khi nào bạn có kết quả xét nghiệm hãy hay.

Can1sugiupdo
27-02-2017, 08:12
2 tuần chờ đợi đi khám em cảm giác như địa ngục vậy.vì e sắp lấy vợ và đi nước ngoài.chị có thể tư vấn cho em thời gian điều trị được không?liệu 1 tháng có thể điều trị sau đó mang thuốc uống đi không ạ?em thực sự rất lo lắng và hối hận

Nguyen Ha
27-02-2017, 08:15
2 tuần chờ đợi đi khám em cảm giác như địa ngục vậy.vì e sắp lấy vợ và đi nước ngoài.chị có thể tư vấn cho em thời gian điều trị được không?liệu 1 tháng có thể điều trị sau đó mang thuốc uống đi không ạ?em thực sự rất lo lắng và hối hận
Thời gian của bạn mới sau nguy cơ 16 nngayf chưa xét nghiệm được nên chưa biết có bị giang mmai hay không, vậy nên khi nào có kết quả xét nghiệm hãy hay.

Tuanmecsedec
27-02-2017, 08:26

Bạn cứ lo mà kiểm tra,nếu phát hiện giang mai sớm thì việc điều trị sẽ dễ dàng bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Can1sugiupdo
27-02-2017, 09:32
Em cảm ơn anh chị.cho em hoi lần nữa với anh chị.là 28 ngày kq sẽ chính xác phải không ạ.và địa chỉ điều trị giang mai uy tín hiện nay tại ha nội với ạ.rồi em sẽ đi khám và thông báo k tới anh chị.

Nguyen Ha
27-02-2017, 10:02
Em cảm ơn anh chị.cho em hoi lần nữa với anh chị.là 28 ngày kq sẽ chính xác phải không ạ.và địa chỉ điều trị giang mai uy tín hiện nay tại ha nội với ạ.rồi em sẽ đi khám và thông báo k tới anh chị.

Xét nghiệm giang mai sau nguy cơ 28 ngày chính xác. Bạn chưa có kết quả thì chữa cái gì? Khi nào có kết quả xét nghiệm hãy hay.

Can1sugiupdo
27-02-2017, 12:52
Anh chị ơi em thực sự rất lo lắng em đọc nhiều bài viết có nói lưỡi nổi hạt là triệu chứng ban đầu của virus hiv.thực sự bay giờ em rất hoang mang.liệu virus có lây qua os không ạ

Tuanmecsedec
27-02-2017, 13:28
Anh chị ơi em thực sự rất lo lắng em đọc nhiều bài viết có nói lưỡi nổi hạt là triệu chứng ban đầu của virus hiv.thực sự bay giờ em rất hoang mang.liệu virus có lây qua os không ạ

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Nguyen Ha
27-02-2017, 15:27
HIV làm gì có triệu chứng ban đầu mà nói triệu chứng. Bạn càng hoang mang thì càng bị stress mà stress lại sinh ra nhiều triệu chứng.

Can1sugiupdo
01-03-2017, 09:23
Anh tuấn chị Hà ơi.mấy hôm nay em đi vs bị lỏng phân liệu có sao không ạ.và 26 ngày em đi làm xét nghiệm hiv combo,giang mai,viêm gan b c em đã tiêm phòng 3 mũi liệu liệi có bị lây.và 26 ngày em đi làm xn thì đc chua ạ.em stress quá anh chị ạ

Tuanmecsedec
01-03-2017, 09:37
Anh tuấn chị Hà ơi.mấy hôm nay em đi vs bị lỏng phân liệu có sao không ạ.và 26 ngày em đi làm xét nghiệm hiv combo,giang mai,viêm gan b c em đã tiêm phòng 3 mũi liệu liệi có bị lây.và 26 ngày em đi làm xn thì đc chua ạ.em stress quá anh chị ạ

Với HIV bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,còn các bệnh tình dục khác thì bạn nên để đúng 1 tháng kiểm tra.

Can1sugiupdo
07-03-2017, 14:14
Gửi anh Tuấn,chị Hà, anh Trường Xuân hiện tại thứ 7 này la 28 ngày em sẽ đi làm xn Combo vs tpha để giải tỏa stress.Em rất tin tưởng vào sự tư vấn của anh chị.Nhưng hiện tại cuống lưỡi của em vần nổi nốt đỏ amidan dù em đã đi khám tai mũi họng và uống thuốc 1 uần rồi.Và em đi phân nát hơn tuần nay rồi a có lúc hơi lỏng.Em rất cần 1 lời động viên từ anh chị để em đỡ stress và thứ 7 này em đi xn ạ.Em cám ơn.

Tuanmecsedec
07-03-2017, 15:08
Gửi anh Tuấn,chị Hà, anh Trường Xuân hiện tại thứ 7 này la 28 ngày em sẽ đi làm xn Combo vs tpha để giải tỏa stress.Em rất tin tưởng vào sự tư vấn của anh chị.Nhưng hiện tại cuống lưỡi của em vần nổi nốt đỏ amidan dù em đã đi khám tai mũi họng và uống thuốc 1 uần rồi.Và em đi phân nát hơn tuần nay rồi a có lúc hơi lỏng.Em rất cần 1 lời động viên từ anh chị để em đỡ stress và thứ 7 này em đi xn ạ.Em cám ơn.
Ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,việc bạn xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi.

Nguyen Ha
07-03-2017, 15:12
Bạn xét nghiệm giang mai và viêm gan b thôi còn HIV bạn được tư vấn không có nguy cơ.

Can1sugiupdo
15-03-2017, 19:44
Gửi Anh Tuấn Chị Hà Anh Trường Xuân.Ngày thứ 7 vừa rồi em có đi xét nghiệm hiv combo architect Giang mai tpha tại hồng ngọc.test thêm tpha và viem gan b tại medlatec tất cả đều âm tính.Vậy em đã yên tâm lấy vợ được chưa a.Hiện tại lưỡi em vẫn bị nổi hạt đỏ ở cuống lưỡi.Em cảm ơn anh chị ạ.

Nguyen Ha
15-03-2017, 20:17
Gửi Anh Tuấn Chị Hà Anh Trường Xuân.Ngày thứ 7 vừa rồi em có đi xét nghiệm hiv combo architect Giang mai tpha tại hồng ngọc.test thêm tpha và viem gan b tại medlatec tất cả đều âm tính.Vậy em đã yên tâm lấy vợ được chưa a.Hiện tại lưỡi em vẫn bị nổi hạt đỏ ở cuống lưỡi.Em cảm ơn anh chị ạ.

Bạn yên tâm được rồi.

Can1sugiupdo
15-03-2017, 21:05
Chị Hà thân mến vậy em không cần xét nghiệm lại ở 6 tuần phải không chị? Vì em sắp lấy vợ nên cũng hơi lo lắng mong chị thông cảm.

Nguyen Ha
15-03-2017, 21:10
Chị Hà thân mến vậy em không cần xét nghiệm lại ở 6 tuần phải không chị? Vì em sắp lấy vợ nên cũng hơi lo lắng mong chị thông cảm.

Bạn yên tâm không cần XN nữa.

Lục Giang
15-03-2017, 21:12
T
TH bạn chắc chắn ko có nguy cơ gì với H cả, yên tâm đi bạn, dù bạn có xn ở đâu và lúc nào cũng chỉ 1 kq AT thôi

Can1sugiupdo
16-03-2017, 01:18
Em cảm ơn mọi nguời.Qua 1 tháng stress vừa qua thực sự em đã không còn là chính mình.ảnh hưởng đến cvc cs thường ngày.nhờ có diễn đàn mà em ms có chút hi vọng.em sẽ cố gắng đóng góp 1 chút công sức duy trì diễn đàn và cũng là bài học cảnh tỉnh cho mng gặp phải TH như em.Em cảm ơn.

Charles
16-03-2017, 06:36
Em cảm ơn mọi nguời.Qua 1 tháng stress vừa qua thực sự em đã không còn là chính mình.ảnh hưởng đến cvc cs thường ngày.nhờ có diễn đàn mà em ms có chút hi vọng.em sẽ cố gắng đóng góp 1 chút công sức duy trì diễn đàn và cũng là bài học cảnh tỉnh cho mng gặp phải TH như em.Em cảm ơn.

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/46574-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Can1sugiupdo
25-03-2017, 07:35
Anh chị ạ.Em có 1 thắc mắc nhờ anh chị giảo đáp giúp em.ngày hôm đó em k os cho GMD nhưng có hôn ngực Gmd thì có nguy cơ với sùi mào gà không.Vì dạo gần đây em để ý dưới lưỡi có 1 số sợi thịt không biết có từ bao giờ dài 1 hoặc 2mm.có sợi máu. 2 là em sắp cưới nên đi xét nghiệm tinh dịch đồ và có bạch cầu 2+ bác sĩ bảo vị viêm sinh dục và em đang uống kháng sinh.Vậy em có cần làm xét nghiệm lậu và chlâmydi không ạ.Em không tiểu buốt hay ra mủ
Mọi thứ bt ạ

Tuanmecsedec
25-03-2017, 07:44
Anh chị ạ.Em có 1 thắc mắc nhờ anh chị giảo đáp giúp em.ngày hôm đó em k os cho GMD nhưng có hôn ngực Gmd thì có nguy cơ với sùi mào gà không.Vì dạo gần đây em để ý dưới lưỡi có 1 số sợi thịt không biết có từ bao giờ dài 1 hoặc 2mm.có sợi máu. 2 là em sắp cưới nên đi xét nghiệm tinh dịch đồ và có bạch cầu 2+ bác sĩ bảo vị viêm sinh dục và em đang uống kháng sinh.Vậy em có cần làm xét nghiệm lậu và chlâmydi không ạ.Em không tiểu buốt hay ra mủ
Mọi thứ bt ạ

Hôn ngực không có nguy cơ sùi mào gà bạn.

Can1sugiupdo
25-03-2017, 08:07
Em cám ơn anh Tuấn.Anh cho em hỏi em có cần xét nghiêm thêm lậu và chlamydia không ạ.vì em có bạch cầu 2+ trong tinh dịch anh ạ

Tuanmecsedec
25-03-2017, 08:10
Em cám ơn anh Tuấn.Anh cho em hỏi em có cần xét nghiêm thêm lậu và chlamydia không ạ.vì em có bạch cầu 2+ trong tinh dịch anh ạ

Lậu qua 7 ngày bạn không có biểu hiện tiểu rát và chảy mủ là yên tâm không bị rồi,còn chlamydia xét nghiệm mới biết.

Can1sugiupdo
01-04-2017, 14:55
Gửi các anh chi trong diễn đàn.dạo gần đây em bận quá không lên dđ được.Anh chị cho em hỏi 6 tuần em làm nốt xét nghiệm hiv combo và pcr chlamydia và lậu.họ lấy máu và lấy dịch đầu lỗ sáo nhưng lúc ấy của em khá khô thì có sao không.Tất cả đều âm tính.Trong tinh dịch của em có bạch cấu 2+ uống 2 tuàn kháng sinh k hết.Bác sĩ chỉ định làm kháng sinh đồ và nuôi cấy xem có vi khuẩn không.Kết quả không phát hiện vi khuẩn.Vậy với kết quả này em đã yên tâm hoàn toàn với các bệnh xã hội chưa ạ.Smg thì đến nagỳ hôm nay gần 7 tuần em k có biểu hiện gì ở dv ạ

Tuanmecsedec
01-04-2017, 15:23
Gửi các anh chi trong diễn đàn.dạo gần đây em bận quá không lên dđ được.Anh chị cho em hỏi 6 tuần em làm nốt xét nghiệm hiv combo và pcr chlamydia và lậu.họ lấy máu và lấy dịch đầu lỗ sáo nhưng lúc ấy của em khá khô thì có sao không.Tất cả đều âm tính.Trong tinh dịch của em có bạch cấu 2+ uống 2 tuàn kháng sinh k hết.Bác sĩ chỉ định làm kháng sinh đồ và nuôi cấy xem có vi khuẩn không.Kết quả không phát hiện vi khuẩn.Vậy với kết quả này em đã yên tâm hoàn toàn với các bệnh xã hội chưa ạ.Smg thì đến nagỳ hôm nay gần 7 tuần em k có biểu hiện gì ở dv ạ

Ngay từ đầu ban quản trị tư vấn cho bạn không có nguy cơ HIV rồi,hôm nay bạn xét nghiệm như vậy thì 100% yên tâm và yên tâm các bệnh tình dục.

Yentamdi
01-04-2017, 16:48

Yên tâm rồi bạn.