PDA

View Full Version : Rất nhiều nguy cơ mong các anh chị ở diễn đàn tư vấn giúp em

daohoanguyen
27-02-2017, 07:43
Chào các anh chị diễn đàn.
Hiện em đang rất hoang mang về các hành vi sau, lúc đó có quan hệ ngoài nhưng sau này em mới biết người đó có H ạ. Em đang vô cùng hoang mang
1. Em có dùng lưỡi liếm dịch âm đạo khoảng 10s
2. Cạ đầu dương vật ngoài âm đạo khoảng 10s, không đưa vào trong
3. OS khoảng 100 lần, mỗi lần khoảng 10s, không chày xước, không đau rát dương vật
4. 1 lần có quan hệ, có dùng bao, em đổ nước vào thì bao không lủng, nhưng thấy máu dính vào bao và dính một ít ra bìu, còn đầu DV và lỗ sáo vẫn không sao rồi em mang đi rửa, không biết nước có dính máu lẫn vào lỗ sáo hay không
----------------
Rất mong anh chị cho em tư vấn ạ, em lo lắng quá thấy có nhiều bài viết trên diễn đàn là không có nguy cơ nhưng với hiểu biết hạn hẹp của em thì lại nghĩ làm sao mà không thể có nguy cơ được, H là ở tầm tế bào mà lỗ sáo, rồi dùng miệng OS thì mấy phân tử H nhỏ tới cỡ vậy không thể nào mà lại không vào người em được. Mong anh chị có thể tư vấn giúp em, em xin chân thành cảm ơn.

Tuanmecsedec
27-02-2017, 07:46
Hiện em đang rất hoang mang về các hành vi sau, lúc đó có quan hệ ngoài nhưng sau này em mới biết người đó có H ạ. Em đang vô cùng hoang mang
3. OS khoảng 100 lần, mỗi lần khoảng 10s, không chày xước, không đau rát dương vật
4. 1 lần có quan hệ, có dùng bao, em đổ nước vào thì bao không lủng, nhưng thấy máu dính vào bao và dính một ít ra bìu, còn đầu DV và lỗ sáo vẫn không sao rồi em mang đi rửa, không biết nước có dính máu lẫn vào lỗ sáo hay không
----------------
Rất mong anh chị cho em tư vấn ạ, em lo lắng quá thấy có nhiều bài viết trên diễn đàn là không có nguy cơ nhưng với hiểu biết hạn hẹp của em thì lại nghĩ làm sao mà không thể có nguy cơ được, H là ở tầm tế bào mà lỗ sáo, rồi dùng miệng OS thì mấy phân tử H nhỏ tới cỡ vậy không thể nào mà lại không vào người em được. Mong anh chị có thể tư vấn giúp em, em xin chân thành cảm ơn.

4 cái mà bạn đang lo lắng yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
27-02-2017, 07:52
----------------

rất nhiều bài viết trên diền đàn không có nguy cơ thì bạn cũng không có nguy cơ

daohoanguyen
27-02-2017, 07:53
dạ cám ơn anh, em cũng có đọc rất nhiều câu trả lời của anh cho những câu hỏi tương tự và được biết là không có nguy cơ rồi, nhưng thật sự tính em nó sợ sệt thành ra sinh nghĩ vớ vẩn, em chỉ nghĩ H nó nhỏ như vậy, nước miếng chứa H vào lỗ sáo, mặc dù có thấy nước bọt ức chế H nhưng không có nghĩa là hoàn toàn, rồi nước có dính máu H lọt vào lỗ sáo thì không thể nào H lại không vào, rồi dịch âm đạo chứa H mình lại liếm phải rồi nuốt... tất cả những hành động trên đều đưa H vào cơ thể là chắc rồi nhưng tại sao lại không có nguy cơ ạ? Em xin lỗi nếu em có hỏi dài dòng nhưng anh có thể giải thích thêm chút không ạ, em nghĩ rất nhiều bạn chỉ nhận câu trả lời nhưng không dám hỏi lại vì sao vì ngại. Rất mong có gì anh lượng thú

Tuanmecsedec
27-02-2017, 08:08
dạ cám ơn anh, em cũng có đọc rất nhiều câu trả lời của anh cho những câu hỏi tương tự và được biết là không có nguy cơ rồi, nhưng thật sự tính em nó sợ sệt thành ra sinh nghĩ vớ vẩn, em chỉ nghĩ H nó nhỏ như vậy, nước miếng chứa H vào lỗ sáo, mặc dù có thấy nước bọt ức chế H nhưng không có nghĩa là hoàn toàn, rồi nước có dính máu H lọt vào lỗ sáo thì không thể nào H lại không vào, rồi dịch âm đạo chứa H mình lại liếm phải rồi nuốt... tất cả những hành động trên đều đưa H vào cơ thể là chắc rồi nhưng tại sao lại không có nguy cơ ạ? Em xin lỗi nếu em có hỏi dài dòng nhưng anh có thể giải thích thêm chút không ạ, em nghĩ rất nhiều bạn chỉ nhận câu trả lời nhưng không dám hỏi lại vì sao vì ngại. Rất mong có gì anh lượng thú

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa,những gì mà bạn đang lo lắng không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
27-02-2017, 08:12
dạ cám ơn anh, em cũng có đọc rất nhiều câu trả lời của anh cho những câu hỏi tương tự và được biết là không có nguy cơ rồi, nhưng thật sự tính em nó sợ sệt thành ra sinh nghĩ vớ vẩn, em chỉ nghĩ H nó nhỏ như vậy, nước miếng chứa H vào lỗ sáo, mặc dù có thấy nước bọt ức chế H nhưng không có nghĩa là hoàn toàn, rồi nước có dính máu H lọt vào lỗ sáo thì không thể nào H lại không vào, rồi dịch âm đạo chứa H mình lại liếm phải rồi nuốt... tất cả những hành động trên đều đưa H vào cơ thể là chắc rồi nhưng tại sao lại không có nguy cơ ạ? Em xin lỗi nếu em có hỏi dài dòng nhưng anh có thể giải thích thêm chút không ạ, em nghĩ rất nhiều bạn chỉ nhận cu trả lời nhưng không dám hỏi lại vì sao vì ngại. Rất mong có gì anh lượng thú
Nước bọt có số lượng HIV rất ít không đủ làm lây nhiễm HIV hơn nữa nước bọt lại là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV. trong trường hợp này không có nguy cơ với HIV, trừ khi người tta cắn đứt lưỡi rồi OS cho bạn, khi Os cũng cắn đứt luôn dv của bạn làm máu lẫn máu thì lúc đó mới lo nguy cơ..

daohoanguyen
27-02-2017, 09:29
dạ cám ơn anh chị rất nhiều ạ. Em có xem video của anh Tuấn, oách quá :)

daohoanguyen
27-02-2017, 09:29
thật sự là em không cần phải lo và nghi ngờ nữa đúng không anh chị? em sẽ về lại cuộc sống bình thường vui vẻ được không ạ? Có nguy cơ nhỏ nào mà em có thể mắc h không

Nguyen Ha
27-02-2017, 10:04
thật sự là em không cần phải lo và nghi ngờ nữa đúng không anh chị? em sẽ về lại cuộc sống bình thường vui vẻ được không ạ? Có nguy cơ nhỏ nào mà em có thể mắc h không
Chả ai bắt bạn không được sống bình thường vui vẻ cả. Tâm lý là do bạn, còn tư vấn thì chúng tôi khẳng định bạn không có nguy cơ rồi.

daohoanguyen
27-02-2017, 10:05
dạ em xin chân thành cảm ơn diễn đàn ạ. Chúc anh chị năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và mãi là người hùng thầm lặng

daohoanguyen
28-02-2017, 07:25
mới sáng em làm phiền anh chị chút ạ, thời gian đầu em có tham khảo 2 diễn đàn, 1 là diên đàn của mình, 2 là diễn đàn ********, lúc trước bên đó cũng có tư vấn os không có nguy cơ, nhưng 1 tháng sau em quay lại, cũng là tài khoản đó, nói 100 lần os lại có nguy cơ nhưng thấp, bên đó không thu phí tư vấn gì cả, giờ em không biết nên hiểu chữ thấp đây là thế nào nữa, có tới mức 50-50 không ạ, em hoang mang quá

Nguyen Ha
28-02-2017, 07:28
mới sáng em làm phiền anh chị chút ạ, thời gian đầu em có tham khảo 2 diễn đàn, 1 là diên đàn của mình, 2 là diễn đàn ********, lúc trước bên đó cũng có tư vấn os không có nguy cơ, nhưng 1 tháng sau em quay lại, cũng là tài khoản đó, nói 100 lần os lại có nguy cơ nhưng thấp, bên đó không thu phí tư vấn gì cả, giờ em không biết nên hiểu chữ thấp đây là thế nào nữa, có tới mức 50-50 không ạ, em hoang mang quá
Bạn quay lại đó hỏi. Còn ở đây bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi.

Tuanmecsedec
28-02-2017, 07:31

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Tuanmecsedec muốn nói với bạn nói riêng và tất cả các bạn nào tham gia Diendanhiv.vn nói chung được rõ.

1, Nếu các bạn tin tưởng diễn đàn thì tham gia,nếu cảm thấy không tin thì đừng tham gia.

2, Khi lên tham gia diễn đàn đặt câu hỏi và đã được tư vấn vấn thì nên tin.

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.

+ Nói tóm lại,bạn nào tin thì tham gia diễn đàn,tin thì đặt câu hỏi.Còn cảm thấy không tin thì đừng tham gia.