PDA

View Full Version : GMD liếm hậu môn và bìu có nguy cơ với bệnh tình dục không?

scrambler
28-02-2017, 20:27
Nay em có đi qh với GMD. Em ko cho GMD oral sex nên GMD chỉ dùng lưỡi liếm hậu môn với bìu. Em đeo bao từ lúc quan hệ đén khi xong và bcs ko rách, thủng, tuột. Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục nào không? Em cảm ơn.

Charles
28-02-2017, 21:20
Nay em có đi qh với GMD. Em ko cho GMD oral sex nên GMD chỉ dùng lưỡi liếm hậu môn với bìu. Em đeo bao từ lúc quan hệ đén khi xong và bcs ko rách, thủng, tuột. Cho em hỏi em có nguy cơ với bệnh tình dục nào không? Em cảm ơn.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

scrambler
28-02-2017, 21:38
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.
Dạ em chỉ lo cái vụ GMD liếm hậu môn vs quanh bẹn thôi. Bcs em mua của Durex chứ ko xài của khách sạn nên rất yên tâm

Charles
28-02-2017, 22:02
Dạ em chỉ lo cái vụ GMD liếm hậu môn vs quanh bẹn thôi. Bcs em mua của Durex chứ ko xài của khách sạn nên rất yên tâm

Liếm không sao bạn.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 07:23

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.