PDA

View Full Version : Xỏ khuyên tai chảy máu

Thaovan
28-02-2017, 23:25
Chào anh chị ạ ! Anh chị giúp dùm em chuyện là vấn đề xỏ khuyên tai trong lúc xỏ thì người thợ dùng tay không để xỏ thì tay dính máu của tai người này sau đó lại xỏ cho người tiếp theo vậy thì nguy cơ lây nhiễm là bao nhiêu phần trăm ạ em hoang mang quá nhờ anh chị giúp em

Nguyen Ha
28-02-2017, 23:51
Chào anh chị ạ ! Anh chị giúp dùm em chuyện là vấn đề xỏ khuyên tai trong lúc xỏ thì người thợ dùng tay không để xỏ thì tay dính máu của tai người này sau đó lại xỏ cho người tiếp theo vậy thì nguy cơ lây nhiễm là bao nhiêu phần trăm ạ em hoang mang quá nhờ anh chị giúp em
HIV không lây nhiễm như vậy. không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-03-2017, 07:51

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thaovan
03-03-2017, 17:14
Cho e hỏi thêm vấn đề nữa ạ vậy khi xăm hình bằng kim từ người này sang người kia trường hợp này có nguy cơ ko ạ

Charles
03-03-2017, 20:51
Cho e hỏi thêm vấn đề nữa ạ vậy khi xăm hình bằng kim từ người này sang người kia trường hợp này có nguy cơ ko ạ

Kim xăm cấu tạo đặc không chứa được máu, vì vậy virus không thể tồn tại để lây sang người khác.