PDA

View Full Version : Oral sex cho gái mại dâm và bị viêm họng, sốt

nguoicodonvn2
05-03-2017, 01:47
Kính gửi các anh em trên diễn đàn. Giờ là 2 giờ đêm rồi và em đang sốt cao vì viêm họng. Lo lắng k ngủ được, chả là 10 ngày trước em có quan hệ với gmd. Quan hệ thì có đeo bao, nhưng hôm đó đầu óc em mê muội lại đi os cho gmd nữa, miệng em hôm đó có một vết nhiệt và má thì mới bị cắn chảy máu lúc ăn cơm trước đó. Các anh cho hỏi em có nguy cơ với H k? Em lo quá.
Hôm nay bị viêm họng rồi sốt 39 độ, trong miệng còn nổi 2 nốt giống HSV-1 nữa. Giờ em nằm thức đến sáng đợi các anh trl thôi. Hxhx
Và các anh cho hỏi nếu k bị H thì cái HSV kia nó sẽ làm mình khổ sở ntn ạ? Hxhx

Tuanmecsedec
05-03-2017, 06:55
Kính gửi các anh em trên diễn đàn. Giờ là 2 giờ đêm rồi và em đang sốt cao vì viêm họng. Lo lắng k ngủ được, chả là 10 ngày trước em có quan hệ với gmd. Quan hệ thì có đeo bao, nhưng hôm đó đầu óc em mê muội lại đi os cho gmd nữa, miệng em hôm đó có một vết nhiệt và má thì mới bị cắn chảy máu lúc ăn cơm trước đó. Các anh cho hỏi em có nguy cơ với H k? Em lo quá.
Hôm nay bị viêm họng rồi sốt 39 độ, trong miệng còn nổi 2 nốt giống HSV-1 nữa. Giờ em nằm thức đến sáng đợi các anh trl thôi. Hxhx

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguoicodonvn2
05-03-2017, 07:48
Vâng, em cảm ơn anh. Em cũng tìm hiểu os thì k phải lo lắng về H, nhưng hôm qua tự nhiên bị viêm họng rồi sốt mà k rõ nguyên nhân, em chột dạ quá.
Việc em viêm họng và sốt này có bao giờ nguyên nhân bởi em os hôm trc k anh?

Tuanmecsedec
05-03-2017, 07:49
Vâng, em cảm ơn anh. Em cũng tìm hiểu os thì k phải lo lắng về H, nhưng hôm qua tự nhiên bị viêm họng rồi sốt mà k rõ nguyên nhân, em chột dạ quá.
Việc em viêm họng và sốt này có bao giờ nguyên nhân bởi em os hôm trc k anh?

Viêm họng,sốt là bệnh của thời tiết thôi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nguoicodonvn2
05-03-2017, 08:08
Em cảm ơn anh, chúc anh luôn khỏe mạnh và là địa chỉ tin cậy cho những người ngu si lỡ dại như em.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 09:46
Anh ơi, em đã không còn nghĩ về nguy cơ nữa cho đến sáng nay, em bị sốt rất cao mấy ngày qua, 39.4 độ, rồi trên cổ họng có 1 vết mưng mủ màu trắng, dẹt khoảng 5mm. Em có đọc thì đó là dấu hiệu rất xấu trong giai đoạn ARS HIV. Em lại lo lắng quá rồi anh ạ. Hxhx. Giờ em lại đang nghĩ hay em bị rách bao mà em không biết. Em hoang mang anh ạ

nguoicodonvn2
07-03-2017, 11:49
Và vết viêm của em không đỡ với amocilin, em uống mấy ngày nay mà vẫn viêm anh ạ.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 14:29
Em quan hệ với gmd vào ngày 24/2. Đến hnay em bắt đầu đi ngoài phân lỏng nữa. Cuộc đời em có lẽ chấm dứt rồi. Em mới lấy vk, mấy ngày nay em liên tục lấy lý do để không quan hệ với vk. Em muốn hỏi là vào thứ 7 tuần tới, ngày 18/3 em có thể đi xét nghiệm lần 1 rồi chứ ạ, mong các anh trả lời sớm giúp em đi ạ.

Nguyen Ha
07-03-2017, 15:07
Em quan hệ với gmd vào ngày 24/2. Đến hnay em bắt đầu đi ngoài phân lỏng nữa. Cuộc đời em có lẽ chấm dứt rồi. Em mới lấy vk, mấy ngày nay em liên tục lấy lý do để không quan hệ với vk. Em muốn hỏi là vào thứ 7 tuần tới, ngày 18/3 em có thể đi xét nghiệm lần 1 rồi chứ ạ, mong các anh trả lời sớm giúp em đi ạ.

Bạn chờ đủ 4 tuần làm xét nghiệm giang mai và viêm gan b thôi, còn HIV bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
07-03-2017, 15:11
Anh ơi, em đã không còn nghĩ về nguy cơ nữa cho đến sáng nay, em bị sốt rất cao mấy ngày qua, 39.4 độ, rồi trên cổ họng có 1 vết mưng mủ màu trắng, dẹt khoảng 5mm. Em có đọc thì đó là dấu hiệu rất xấu trong giai đoạn ARS HIV. Em lại lo lắng quá rồi anh ạ. Hxhx. Giờ em lại đang nghĩ hay em bị rách bao mà em không biết. Em hoang mang anh ạ

Bạn không có nguy cơ HIV đâu,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 15:24
Thứ 7 tuần tới em đi XN được chưa anh? Em lại còn mới trúng một chương trình bốc thăm nữa, em sợ là sau cái may nhỏ sẽ là cái rủi to đùng. Hôm ấy em sơ ý, k kiểm tra lại bao sau khi qh. Chỉ mang máng nhớ là dường như tinh trùng vẫn nằm trong đó. Cái dại này nó lấy hết tất cả của em mất anh ạ. Hx

nguoicodonvn2
07-03-2017, 15:28
Vâng, em cảm ơn anh chị. Em thương vợ em quá. Hxx, vớ phải thằng chồng tồi tệ. Hx

nguoicodonvn2
07-03-2017, 15:30
Ơ, viêm gan B em tiêm phòng từ nhỏ rồi, giờ vẫn có khả năng bị lây á chị?

Nguyen Ha
07-03-2017, 15:33

Năm nay bạn bao nhiêu tuổi?

Tuanmecsedec
07-03-2017, 15:35
Viêm gan B bạn tiêm phòng rồi thì yên tâm.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 15:46
Em năm nay 28 tuổi chị ạ. Ô anh chị k trl giúp em vụ xét nghiệm tuần sau với, em đang tính cho đồ vào balo bảo đi công tác 1 tuần, chứ cứ lấy lí do trốn vợ mãi là không được anh chị ạ.

Tuanmecsedec
07-03-2017, 15:47
Em năm nay 28 tuổi chị ạ. Ô anh chị k trl giúp em vụ xét nghiệm tuần sau với, em đang tính cho đồ vào balo bảo đi công tác 1 tuần, chứ cứ lấy lí do trốn vợ mãi là không được anh chị ạ.

Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn hết rồi,đề nghị bạn đọc lại.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 15:52
Vâng, em vững tâm lại rồi. Em cảm ơn anh chị lần nữa. Chúc anh chị sức khỏe ạ.

Nguyen Ha
07-03-2017, 16:05

Bạn cứ đếm đủ 28 ngày sau nguy cơ hãy đi xét nghiệm. Còn về viêm gan b, bạn tiêm phòng từ nhỏ mà giờ bạn đã 28 tuổi rồi nên xét nghiệm nồng độ kháng thể AntiHBs để xem có cần tiêm nhắc lại hay không.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 17:24
Bạn cứ đếm đủ 28 ngày sau nguy cơ hãy đi xét nghiệm. Còn về viêm gan b, bạn tiêm phòng từ nhỏ mà giờ bạn đã 28 tuổi rồi nên xét nghiệm nồng độ kháng thể AntiHBs để xem có cần tiêm nhắc lại hay không.

Tỷ lệ dương tính ở 28 ngày sau nguy cơ của em với H là thấp phải k chị, giờ trong đầu em nghĩ ra nhiều kịch bản quá rồi.

Charles
07-03-2017, 18:54

Tỷ lệ dương tính ở 28 ngày sau nguy cơ của em với H là thấp phải k chị, giờ trong đầu em nghĩ ra nhiều kịch bản quá rồi.

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV, nên nếu có XN kết quả chắc chắn là âm tính.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 21:40
http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/49289-CD4-488-nhung-duoc-OPC-chi-dinh-uong-ARV-luon/page2
Em mới đọc được bài này, em thấy bị thất kinh luôn rồi, hnay em đã sốt lên đến 40.2 độ rồi. Em sốt từ thứ 7, đến nay được 4 hôm rồi anh chị ạ. Cảm giác thất kinh, lạnh gáy. Em sợ bị rách bao mà k biết rồi, hoặc gmd đã bôi dịch âm đạo vào đầu dương vật em rồi.

Nguyen Ha
07-03-2017, 21:44
http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/49289-CD4-488-nhung-duoc-OPC-chi-dinh-uong-ARV-luon/page2
Em mới đọc được bài này, em thấy bị thất kinh luôn rồi, hnay em đã sốt lên đến 40.2 độ rồi. Em sốt từ thứ 7, đến nay được 4 hôm rồi anh chị ạ. Cảm giác thất kinh, lạnh gáy. Em sợ bị rách bao mà k biết rồi, hoặc gmd đã bôi dịch âm đạo vào đầu dương vật em rồi.
Bạn được tư vấn không có nguy cơ nhưng không tin thì chỉ chờ ngày đi xét nghiệm thôi.

nguoicodonvn2
07-03-2017, 21:49
Những câu chuyện k thể chia sẻ cùng ai, chỉ có anh chị trên này là chỗ dựa cho em, em tin chứ, cứ đọc một dòng động viên là em thấy có thêm sức mạnh, nhưng rồi rời đi, lan man qua chỗ khác lại thấy dường như họ đang nói về mình, cảm giác không gì diễn tả được. Nhưng niềm tin nó như hình sin ấy, lúc cao lúc thấp, em k thoát ra được. Hx

Nguyen Ha
07-03-2017, 21:51
Những câu chuyện k thể chia sẻ cùng ai, chỉ có anh chị trên này là chỗ dựa cho em, em tin chứ, cứ đọc một dòng động viên là em thấy có thêm sức mạnh, nhưng rồi rời đi, lan man qua chỗ khác lại thấy dường như họ đang nói về mình, cảm giác không gì diễn tả được. Nhưng niềm tin nó như hình sin ấy, lúc cao lúc thấp, em k thoát ra được. Hx

Đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

nguoicodonvn2
08-03-2017, 07:33
Anh chị ơi, hnay em lo lắng đến nỗi k giám đi vệ sinh, vì sợ nó lại bị tiêu chảy, xong rồi quyết tâm đi 1 lần, thì nó bt rồi anh chị ạ. Mừng quá, hi. Em lại thấy mạnh mẽ hơn rồi. Chỉ có cái họng em đã bị viêm hơi nặng, có khả năng chuyển thành apxe, hnay được chỉ định điều trị kháng sinh liều cao rồi ạ.

Tuanmecsedec
08-03-2017, 08:06

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định với HIV bạn không có nguy cơ.

nguoicodonvn2
09-03-2017, 21:57
Cảm ơn các anh chị, 2 ngày qua là một trải nghiệm tồi tệ của em. Nhập viện, sốt hơn 40 độ, trạng thái mê man không tỉnh táo. Sốt cao cùng stress làm nhịp tim tăng, huyết áp tăng cao đến khả năng tai biến làm em teo trước cả khi kịp làm XN. Thật sự sợ khủng khiếp ạ. Em có làm xét nghiệm máu luôn rồi và bình thường không có gì.
Bác sỹ nói em bị viêm amidan hốc mủ, trong họng có nhiều ổ mủ nên gây sốt cao. Giờ em cố gắng không nghĩ về nó nữa để hết stress, em sẽ không sao hết và vợ em cũng vậy. Mấy ngày rồi cô ấy đã rất vất vả. Em sẽ ít quay lại đây hơn.
Một lần nữa cảm ơn sự động viên tư vấn của anh chị, chúc anh chị sức khỏe và mọi điều may mắn. :)