PDA

View Full Version : anh Tuấn và các anh chị cho em hổi uống PEP Lamzidivir liên tục có bị hại gì ko ạ?

xuanquynh
05-03-2017, 11:16
Dạ em cám ơn anh chị, em có tìm hiểu diễn đàn và 1 tháng trước em có nguy cơ nên mua Lamzidivir uống chỗ em bán mỗi loại đó à.

Em mới uống xong 28 ngày tuần trước nhưng hôm đầu tuần nhậu xỉn em lại có hành vi có nguy cơ không bao cs với gái mại dâm.
Nên em lại uống Pep Lamzidivir tiếp đến nay là 5 ngày lượt mới rồi.

Vậy cho em hỏi em uống liên tục gần 60 ngày Pep như thế thì có bị sao ko ạ? Với tác hại gì không ạ?

Em cám ơn anh chỉ

Tuanmecsedec
05-03-2017, 13:46
Dạ em cám ơn anh chị, em có tìm hiểu diễn đàn và 1 tháng trước em có nguy cơ nên mua Lamzidivir uống chỗ em bán mỗi loại đó à.

Em mới uống xong 28 ngày tuần trước nhưng hôm đầu tuần nhậu xỉn em lại có hành vi có nguy cơ không bao cs với gái mại dâm.
Nên em lại uống Pep Lamzidivir tiếp đến nay là 5 ngày lượt mới rồi.

Vậy cho em hỏi em uống liên tục gần 60 ngày Pep như thế thì có bị sao ko ạ? Với tác hại gì không ạ?

Em cám ơn anh chỉ

Mỗi nguy cơ mỗi uống bạn,bạn uống liên tục thì nóng người thôi,không ảnh hưởng gì hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.