PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới

khitoikhoc
08-03-2017, 16:02
Hôm qua là lần thứ 2 em quan hệ tình dục đông giớ qua hậu môn. Em hiểu rỏ tình dục nên bắt bạn tình đeo 2 bcs. Nhưng khi cho vào thì thất đau và rát nên khoảng 5 phút trở lại hay j đó em ko qh nữa. Trong khi qh có dùng chất bôi trơn. Cho hỏi chất bôi trơn có nguy cơ ko? Nhưng sao e thấy đau rát hậu môn lắm.

Nguyen Ha
08-03-2017, 19:50
Hôm qua là lần thứ 2 em quan hệ tình dục đông giớ qua hậu môn. Em hiểu rỏ tình dục nên bắt bạn tình đeo 2 bcs. Nhưng khi cho vào thì thất đau và rát nên khoảng 5 phút trở lại hay j đó em ko qh nữa. Trong khi qh có dùng chất bôi trơn. Cho hỏi chất bôi trơn có nguy cơ ko? Nhưng sao e thấy đau rát hậu môn lắm.

Bạn quan hệ có dùng bcs là không có nguy cơ.

Cuocdoitrongmattoi
08-03-2017, 21:38
Có bcs thì ko có nguy cơ đâu, đau rát là bị thương ở hậu môn thôi, chất bôi trơn ko ảnh hưởng gì đâu bạn.

khitoikhoc
09-03-2017, 06:54
Thí dụ. Hậu môn nứt và chảy máu thì có sao ko? Em sợ lây nhiễm nên bắt bạn tình đeo 2 bcs lận. Vậy có an toàn ko anh

Tuanmecsedec
09-03-2017, 07:56

Thí dụ. Hậu môn nứt và chảy máu thì có sao ko? Em sợ lây nhiễm nên bắt bạn tình đeo 2 bcs lận. Vậy có an toàn ko anh

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.