PDA

View Full Version : Hỏi về mụn thịt mọc ở vòm miệng ạ...

Vương Anh 10x
08-03-2017, 18:03
Như tiêu đề, nay em dùng lưỡi sờ trên vòm miệng thấy có gì đó cộm cộm, soi gương thì thấy có một mụn thịt nhỏ ạ, em không nhìn rõ nó có sần sùi hay không nữa? Liệu em có bị sùi mào gà không ạ...Em lo quá các anh chị ạ :(

Nguyen Ha
08-03-2017, 19:43
Như tiêu đề, nay em dùng lưỡi sờ trên vòm miệng thấy có gì đó cộm cộm, soi gương thì thấy có một mụn thịt nhỏ ạ, em không nhìn rõ nó có sần sùi hay không nữa? Liệu em có bị sùi mào gà không ạ...Em lo quá các anh chị ạ :(

Đôi khi nóng trong người cũng nổi nốt mụn đó, bạn thường xuyên súc miệng bằng nước muối ấm pha loãng.

Vương Anh 10x
08-03-2017, 19:59
Dạ em cảm ơn chị, em sợ bị SMG sợ lắm. ^_^

Tuanmecsedec
09-03-2017, 07:35

Không phải sùi mào gà đâu em.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Vương Anh 10x
11-03-2017, 20:31
Nay thì em rờ thấy mụn li ti ở trên vòng miệng em ý anh, e không biết là bị gì nữa, không đau, không nhức không lở loét, chỉ liti và dùng lưỡi hay tay sờ đều thấy được. Chán quá anh ạ :(

Charles
11-03-2017, 21:20
Nay thì em rờ thấy mụn li ti ở trên vòng miệng em ý anh, e không biết là bị gì nữa, không đau, không nhức không lở loét, chỉ liti và dùng lưỡi hay tay sờ đều thấy được. Chán quá anh ạ :(

Có khả năng bị chỉ bị nhiệt miệng thôi. Nếu bạn lo lắng về SMG thì đi khám trực tiếp BS chẩn đoán chính xác hơn.

Vương Anh 10x
11-03-2017, 21:38
Chán quá :(, một nụ hôn có thể lây smg cho em không vậy mấy ad ơi?

Tuanmecsedec
11-03-2017, 21:44
Chán quá :(, một nụ hôn có thể lây smg cho em không vậy mấy ad ơi?

Khi nào bạn tình bị sùi mào gà ở miệng mà hôn sâu mới lo em.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.