PDA

View Full Version : Tư vấn cho em với ạ

Qwerttyu
10-03-2017, 18:03
Em mới học lớp 9, Tháng trước em đi học, trong giờ ra chơi có bẻ cây gai bưởi để chít vào mông mấy thằng bạn học chung với em, em chít cỡ 8-9 thằng gì đó, chít vào mông cho mấy bạn em giật mình để ghẹo bọn nó, xong khoảng cỡ 1 phút sao em có lấy cây gai đó gãi vào chỗ muỗi cắn trên tay và trầy 1 lỗ nhỏ xíu không ra máu, nhỏ hơn đầu tăm, nặn mạnh thì nó gớm ra xíu máu, nhưng trước đó em nhìn thì cây gai không có dính máu, vậy em có sao không ạ

Charles
10-03-2017, 19:53
Em mới học lớp 9, Tháng trước em đi học, trong giờ ra chơi có bẻ cây gai bưởi để chít vào mông mấy thằng bạn học chung với em, em chít cỡ 8-9 thằng gì đó, chít vào mông cho mấy bạn em giật mình để ghẹo bọn nó, xong khoảng cỡ 1 phút sao em có lấy cây gai đó gãi vào chỗ muỗi cắn trên tay và trầy 1 lỗ nhỏ xíu không ra máu, nhỏ hơn đầu tăm, nặn mạnh thì nó gớm ra xíu máu, nhưng trước đó em nhìn thì cây gai không có dính máu, vậy em có sao không ạ

Trường hợp bạn kể yên tâm không có nguy cơ HIV.

Tuanmecsedec
10-03-2017, 20:04

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Qwerttyu
11-03-2017, 17:50
Ý em là em sợ đầu gai bưởi đó khi châm vào mông mấy bạn em sợ có dính máu mà nhỏ đến nỗi không nhìn thấy được ấy ạ, rồi em gãi cây gai đó làm trầy da em gớm ra tí máu ấy ạ

Charles
11-03-2017, 21:04
Ý em là em sợ đầu gai bưởi đó khi châm vào mông mấy bạn em sợ có dính máu mà nhỏ đến nỗi không nhìn thấy được ấy ạ, rồi em gãi cây gai đó làm trầy da em gớm ra tí máu ấy ạ

HIV không lây gián tiếp như vậy bạn.

Tuanmecsedec
11-03-2017, 21:31

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Qwerttyu
15-03-2017, 17:37
Em cám ơn ạ, tại em đọc nhiều bài viết thấy lây bệnh này qua kim tiêm em cũng sợ, mà trường hợ em là bị gai bưởi làm chảy máu đấy ạ, đâm mấy bạn em rồi nó mới làm em trầy da chảy máu ấy ạ

Charles
15-03-2017, 18:00
Em cám ơn ạ, tại em đọc nhiều bài viết thấy lây bệnh này qua kim tiêm em cũng sợ, mà trường hợ em là bị gai bưởi làm chảy máu đấy ạ, đâm mấy bạn em rồi nó mới làm em trầy da chảy máu ấy ạ

BQT khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Qwerttyu
15-03-2017, 18:05
BQT khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ.

Mà anh ơi cho em hỏi thêm kiến thức là nếu như muốn lây qua vật bén nhọn hoặc kim tiêm thì phải cần điều kiện như nào ạ

Charles
15-03-2017, 18:08
Mà anh ơi cho em hỏi thêm kiến thức là nếu như muốn lây qua vật bén nhọn hoặc kim tiêm thì phải cần điều kiện như nào ạ

Kiến thức thì tại diễn đàn sẵn có, bạn tự tìm hiểu.

Qwerttyu
15-03-2017, 18:29
Vậy nó không lây gián tiếp qua gai bưởi hả anh

Charles
15-03-2017, 19:10
Vậy nó không lây gián tiếp qua gai bưởi hả anh

BQT đã trả lời rồi, bạn đọc lại.

Tuanmecsedec
16-03-2017, 14:18

Tuanmecsedec lần cuối bạn không có nguy cơ.

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.