PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng miệng và khả năng lây bệnh

Danhcapmattroi
11-03-2017, 17:33
=.= chào mọi người trong diễn đàn. Hôm nọ liên hoan trong cơ quan nhỡ may uống bia tượu say, anh em trong cơ quan có rủ đi massage, trong lúc massa thì mình có cho nhân viên os khoảng 1phut, dương vật bthuong ko xước xát hay bị viêm. Đến nay đã được 1 tuần ko biết mình có khả năng bị bệnh smg ko nhỉ =.= mọi người tư vấn giúp, hoang mang quá...vì mình thấy ở khấc dương vật hơi đỏ đỏ

Danhcapmattroi
11-03-2017, 17:45
Anh tuấn ơi tư vấn cho e với

Danhcapmattroi
11-03-2017, 18:32
Mọi người tư vấn giúp :(( hoang mang quá....( đỡ trôi bài)

Danhcapmattroi
11-03-2017, 20:34
Có ai không, giúp mình với :(((

Charles
11-03-2017, 20:36
=.= chào mọi người trong diễn đàn. Hôm nọ liên hoan trong cơ quan nhỡ may uống bia tượu say, anh em trong cơ quan có rủ đi massage, trong lúc massa thì mình có cho nhân viên os khoảng 1phut, dương vật bthuong ko xước xát hay bị viêm. Đến nay đã được 1 tuần ko biết mình có khả năng bị bệnh smg ko nhỉ =.= mọi người tư vấn giúp, hoang mang quá...vì mình thấy ở khấc dương vật hơi đỏ đỏ

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ HIV, nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác (như lậu, SMG, viêm gan B, giang mai..).

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

Danhcapmattroi
11-03-2017, 20:41
Khả năng cao có bị sùi mào gà và giang mai không chị trường xuân. E ngại đi khám lắm :((

Tuanmecsedec
11-03-2017, 21:12

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-03-2017, 21:16
Khả năng cao có bị sùi mào gà và giang mai không chị trường xuân. E ngại đi khám lắm :((

Khả năng có bị hay không còn tuỳ thuộc đối tác có bệnh hay không.

Danhcapmattroi
11-03-2017, 21:26
Vậy cho e hỏi câu cuối...khả năng lây bệnh tình dục là nước bọt người bị bệnh hay là dịch từ vết xước trong nước vòm miệng người bị bệnh truyền vào lỗ sáo dương vật hoặc truyền vào vết xước thân dương vật( nếu người bị bệnh là nữ - người lành là nam)

Tuanmecsedec
11-03-2017, 21:29
Vậy cho e hỏi câu cuối...khả năng lây bệnh tình dục là nước bọt người bị bệnh hay là dịch từ vết xước trong nước vòm miệng người bị bệnh truyền vào lỗ sáo dương vật hoặc truyền vào vết xước thân dương vật( nếu người bị bệnh là nữ - người lành là nam)

Một số bệnh vi rút nằm trong nước bọt và xâm nhập từ lổ sáo dương vật và vết trầy xướt.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
11-03-2017, 21:32

Khi người nữ dùng miệng kích dục cho người nam (giả sử người nữ có các bệnh STDs) thì mầm bệnh có trong nước bọt, lây qua các vết thương trong khoang miệng (nếu có), xâm nhập vào người nam chủ yếu qua lỗ sáo DV và các vết thương trên dương vật (nếu có).

Danhcapmattroi
11-03-2017, 21:40
Em vừa đọc được thông tin này của anh smile trên diễn đàn
"-bênh lậu(ai xui xui bị mà chữa không kịp coi nhưng tốn bạc tỷ cũng chữa chưa chắc hết)
-giang mai thì ít bị ở trường hợp này trừ khi cơ thể quá yếu(hiện đã có thuốc chữa). hoặc đang lở loét CQSD"

không biết có chính xác không vậy các anh chị? Sùi mào gà lây qua os tỉ lệ có cao không? Em xin chân thành cảm ơn

Tuanmecsedec
11-03-2017, 21:47
Em vừa đọc được thông tin này của anh smile trên diễn đàn
"-bênh lậu(ai xui xui bị mà chữa không kịp coi nhưng tốn bạc tỷ cũng chữa chưa chắc hết)
-giang mai thì ít bị ở trường hợp này trừ khi cơ thể quá yếu(hiện đã có thuốc chữa). hoặc đang lở loét CQSD"

không biết có chính xác không vậy các anh chị? Sùi mào gà lây qua os tỉ lệ có cao không? Em xin chân thành cảm ơn
Bị Lậu uống kháng sinh vài ngày sẽ hết thôi bạn,Khi nào bạn tình bị sùi mào gà ở miệng mới lo bạn.

Danhcapmattroi
11-03-2017, 21:57
em đỡ hoang mang hơn rồi ^^ e qua được 7 ngày không tiểu đau rát chảy mủ tức là ko bị lậu rồi, kkkk... chỉ sợ bị giang mai hay smg thôi anh tuấn ạ. Nghe a tư vấn như này với đọc thêm các thông tin quá bổ ích ở diễn đàn thì e yên tâm được phần nào...
e đọc thì thấy os với gmd khả năng rất thấp bị smg hay gm trừ khi đã có triệu chứng rõ ràng, hay cqsd bị lỏ loét chảy máu thì khả năng bị ms cao ^^

Danhcapmattroi
05-04-2017, 08:26
...Thưa anh Tuấn. Lần này,e hỏi 1 chút. Em có quan hệ với bạn gái nhưng dùng bao cao su, bạn gái có os cho e khoảng 30-40s, tay e có rờ âm đạo của bạn gái( chỉ rờ ngoài, ko cho vào trong) khoảng 20s, ngón tay em có 1 vết xước nhỏ,
như thế e có khả năng bị sùi mào gà không ạ

Charles
05-04-2017, 08:52
...Thưa anh Tuấn. Lần này,e hỏi 1 chút. Em có quan hệ với bạn gái nhưng dùng bao cao su, bạn gái có os cho e khoảng 30-40s, tay e có rờ âm đạo của bạn gái( chỉ rờ ngoài, ko cho vào trong) khoảng 20s, ngón tay em có 1 vết xước nhỏ,

Những gì bạn kể hoàn toàn không sao.

Tuanmecsedec
05-04-2017, 14:00

Bạn yên tâm không sao.

Danhcapmattroi
05-04-2017, 14:52
Em xin chân thành cảm ơn anh tuấn và anh trường xuân. Em rất lo lắng bị bệnh vì biết trước kia bạn gái mình cũng đã từng yêu nhiều người, hỏi và bảo đi khám thì cô ấy bảo ko bệnh tật gì? E sợ cãi nhau nên ko muốn ns nhiều về việc này... chỉ sợ cô ấy bị smg, giang mai nhưng được chữa trị rồi lây ngược cho mình thì chết. E đọc được cái thông tin ở trên diễn đàn là vết thương hở khi tiếp xúc với dịch âm đạo thì khả năng lây sùi mào gà rất cao. Dạo này nói thật với anh tuấn và anh trường xuân, 3'em bị stress khi quan hệ, đầu óc lúc nào cũng sợ bị bệnh STd (bình thường e quan hệ lúc nào cũng đeo bao)...ko biết làm cách nào đễ hết được đây.

Tuanmecsedec
05-04-2017, 14:56
Em xin chân thành cảm ơn anh tuấn và anh trường xuân. Em rất lo lắng bị bệnh vì biết trước kia bạn gái mình cũng đã từng yêu nhiều người, hỏi và bảo đi khám thì cô ấy bảo ko bệnh tật gì? E sợ cãi nhau nên ko muốn ns nhiều về việc này... chỉ sợ cô ấy bị smg, giang mai nhưng được chữa trị rồi lây ngược cho mình thì chết. E đọc được cái thông tin ở trên diễn đàn là vết thương hở khi tiếp xúc với dịch âm đạo thì khả năng lây sùi mào gà rất cao. Dạo này nói thật với anh tuấn và anh trường xuân, 3'em bị stress khi quan hệ, đầu óc lúc nào cũng sợ bị bệnh STd (bình thường e quan hệ lúc nào cũng đeo bao)...ko biết làm cách nào đễ hết được đây.

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị tư vấn.

Danhcapmattroi
05-04-2017, 15:16
Dạ vâng, em xin cảm ơn ban quan trị diễn đàn đã tư vấn cho em

Charles
05-04-2017, 19:27

Yêu nhau mà lúc nào cũng phải đề phòng nhau như này chia tay sớm tránh làm tổn thương lẫn nhau.

trthinh16
06-04-2017, 07:16

Bạn có thể chọn hình thức là đi khám cho cả hai cả bạn và cho cô ấy, bây giờ nhiều đôi bạn trẻ đưa nhau đi khám sức khỏe trước hôn nhân là bình thường và rất nhiều. để tránh những tổn thương về sinh nở, qhtd nên luôn luôn dùng bao cao su nếu bạn thấy có chút nguy cơ không an toàn... chúc bạn luôn hạnh phúc