PDA

View Full Version : Hoang mang vì không biết có rách bao không.

fallinlove
13-03-2017, 13:58
xin chào mọi người, tháng rồi e có đi mát xa, xong có quan hệ với GMD, e có sài bao, lúc quan hệ thì GMD nói bao rách, nhưng e k có cảm giác là rách. xong e rút ra, ui làm bằng tay, e để cho GMD OS tinh hoàn thôi, e thì tháo bao ra lam bằng tay đến lúc xuất tinh. lúc đó e hơi say nen không nhớ có kiểm tra là bao có rách không, nhưng lúc xong, e thấy GMD hình như có kiem tra bao nhưng mà không có nói rách hay k, H e lo qá, mong mọi người tư vấn, có khi nào bao rách ma e k cam nhận được k moi ng. !!!

Tuanmecsedec
13-03-2017, 14:58
xin chào mọi người, tháng rồi e có đi mát xa, xong có quan hệ với GMD, e có sài bao, lúc quan hệ thì GMD nói bao rách, nhưng e k có cảm giác là rách. xong e rút ra, ui làm bằng tay, e để cho GMD OS tinh hoàn thôi, e thì tháo bao ra lam bằng tay đến lúc xuất tinh. lúc đó e hơi say nen không nhớ có kiểm tra là bao có rách không, nhưng lúc xong, e thấy GMD hình như có kiem tra bao nhưng mà không có nói rách hay k, H e lo qá, mong mọi người tư vấn, có khi nào bao rách ma e k cam nhận được k moi ng. !!!

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

fallinlove
04-04-2017, 07:32
em cám ơn a Tuấn!!!
vậy là k rách bao phải không a, nếu mà có rách là chắn chắn e nhìn thấy hoặc cảm nhận được hả a, tại lúc đó e k kiểm tra nên lo lắng quá.......
E không cần phải xét nghiệm đúng k a, tại e chỉ sợ rách mà k nhận ra. !!!!

e đọc bài trên dd cũng nhiều, phải nói là dd quá bổ ích và tư vấn nhiệt tình. CHân thành cám ơn m.n

Tuanmecsedec
04-04-2017, 07:36
em cám ơn a Tuấn!!!
vậy là k rách bao phải không a, nếu mà có rách là chắn chắn e nhìn thấy hoặc cảm nhận được hả a, tại lúc đó e k kiểm tra nên lo lắng quá.......
E không cần phải xét nghiệm đúng k a, tại e chỉ sợ rách mà k nhận ra. !!!!

e đọc bài trên dd cũng nhiều, phải nói là dd quá bổ ích và tư vấn nhiệt tình. CHân thành cám ơn m.n

Nếu bao cao su rách là biết liền bạn.Bạn yên tâm khi ban quản trị tư vấn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

fallinlove
04-04-2017, 12:35
anh Tuấn, vây là em không có nguy cơ phải k anh!!

Tuanmecsedec
04-04-2017, 13:55
anh Tuấn, vây là em không có nguy cơ phải k anh!!

Uhm !!! Không có nguy cơ đâu bạn.

fallinlove
05-04-2017, 08:21
Cám ơn tư vấn của a Tuấn và mọi người!!!!
em 33t rồi mà con nông nỗi quá, mong mọi người tham gia diễn đàn nhiều để có nhiều kiến thức hơn về HIV!!!

Anh Tuấn, phiền a xem xet lại trường hợp của e và khẳng định 1 lần nữa, để e không phải lo lắng nữa, e hoan mang quá!!!!

cám ơn mọi người rất nhiều, !!!

Tuanmecsedec
05-04-2017, 08:24
em 33t rồi mà con nông nỗi quá, mong mọi người tham gia diễn đàn nhiều để có nhiều kiến thức hơn về HIV!!!

Anh Tuấn, phiền a xem xet lại trường hợp của e và khẳng định 1 lần nữa, để e không phải lo lắng nữa, e hoan mang quá!!!!

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
06-04-2017, 09:52

Phụ nữ họ rất nhạy cảm, đang quan hệ mà BCS gặp sự cố là họ cảm nhận được ngay. Vì vậy khi họ phát hiện bảo bạn dừng lại ngay như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ.

fallinlove
06-04-2017, 10:12
Nguyễn Hà ơi, vậy theo bạn là mình không có nguy cơ phải k???

Nguyen Ha
06-04-2017, 10:46
Nguyễn Hà ơi, vậy theo bạn là mình không có nguy cơ phải k???

Bạn không có nguy cơ.

fallinlove
06-04-2017, 12:55
Tại em sợ. Lúc GMD hỏi e rách bao hả. E nói k có ui tiếp tục quan hệ thêm một chút nữa rồi mới tháo bao ra làm bằng tay. Mà lại k nhớ là có kiểm tra bao k

Tuanmecsedec
06-04-2017, 14:39
Tại em sợ. Lúc GMD hỏi e rách bao hả. E nói k có ui tiếp tục quan hệ thêm một chút nữa rồi mới tháo bao ra làm bằng tay. Mà lại k nhớ là có kiểm tra bao k

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

fallinlove
07-04-2017, 19:06
xin lỗi anh Tuấn và mọi ngưới!!! Nhưng cho e hỏi kỹ lại 1 lần nữa, có khi nào do e say quá mà không biết là rách bao k anh!!!
với 1 cái nữa là, ngoài quan hệ ra, những tiếp xúc trước đó khi chưa đeo bao có nguy cơ k anh, VD như dịch AD dính vào DV??

Tuanmecsedec
07-04-2017, 19:44
xin lỗi anh Tuấn và mọi ngưới!!! Nhưng cho e hỏi kỹ lại 1 lần nữa, có khi nào do e say quá mà không biết là rách bao k anh!!!
với 1 cái nữa là, ngoài quan hệ ra, những tiếp xúc trước đó khi chưa đeo bao có nguy cơ k anh, VD như dịch AD dính vào DV??

Bạn không cần suy diễn nữa mà tự hù mình,bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Charles
08-04-2017, 22:59

Nếu BCS rách thì sẽ rách toạc lòi đầu DV ra luôn, lúc rút ra dù bạn say cỡ nào cũng sẽ tỉnh như sáo ngay.

fallinlove
16-04-2017, 15:28
A Tuấn và mọi người cho mình hỏi, ở HCM làm test nhanh ở đâu vậy? bao lâu thì có kết quả!!! Mình Cám ơn

ZOMBIE
16-04-2017, 18:42
Bệnh viện nào cũng có test nhanh mà bạn..

Charles
16-04-2017, 20:27
A Tuấn và mọi người cho mình hỏi, ở HCM làm test nhanh ở đâu vậy? bao lâu thì có kết quả!!! Mình Cám ơn

Ở TPHCM có rất nhiều nơi XN HIV, bạn có thể đến Trung tâm Ánh Dương, BV Chợ Rẫy, BV Da liễu...

fallinlove
16-04-2017, 23:12
cám ơn m.n!!! muốn đi XN, mà lo lắng quá, lỡ dương tính thì k biệt làm sao nữa!!!!

Charles
16-04-2017, 23:16
cám ơn m.n!!! muốn đi XN, mà lo lắng quá, lỡ dương tính thì k biệt làm sao nữa!!!!

Ban quản trị diễn đàn không có tư vấn bừa đâu mà bạn nói nhỡ dương tính. Nếu cảm thấy không tin tưởng bạn không post bài hỏi nữa.

Tuanmecsedec
17-04-2017, 07:11

Nếu ở TPHCM bạn đến trung tâm Ánh Dương ,71 Võ Thị Sáu Q3 ở đây xét nghiệm test nhanh chỉ sau 10>20 phút có kết ủa và miễn phí.