PDA

View Full Version : Khó hiểu

Nguyenvannamnha
13-03-2017, 16:04
Dạ e coa 2 vấn đề mong các anh chị tham vấn cho e với : tâm lý ( say sỉn , vui buồn v.vv) và có nguyên nhân j đoa làm mình mất tập trung làm
mình gây ra các hành vi nguy hiểm mà k hay biết k ạ ?

Tuanmecsedec
13-03-2017, 16:08
Dạ e coa 2 vấn đề mong các anh chị tham vấn cho e với : tâm lý ( say sỉn , vui buồn v.vv) và có nguyên nhân j đoa làm mình mất tập trung làm
mình gây ra các hành vi nguy hiểm mà k hay biết k ạ ?

Bạn muốn hỏi gì thì hỏi rõ ràng,kiểu hỏi như thế này không rõ ràng thì chủ để sẽ bị khóa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenvannamnha
13-03-2017, 17:15
E coa đi massa . Vô phòng riêng zs cô tiếp viên . Lúc ấy e bị say ( cũng còn hơi biết ) . Vài ngày nay e sực nhớ lại thì lo lắng hôm đoa mình say k biết coa làm j k nữa . E ráng nhớ thì nhớ đc coa là đè cô ấy xuống hun dữ lắm , còn lại thì e chịu . Cái e lo là lúc ấy mình coa làm j bậy là tiu . 1 phần trước đoa e coa tìm hiểu về diêndan nên đọc đc quan hệ k an toàn 1p trở lên mới coa nguy cơ . Chẳng may khi ấy hưng phấn qa e mám dố ráng canh thời gian r rút ra . Nay đọc lại coa những trường hợp chỉ coa vài giây đã có nguy cơ nên e lo qa.. Hay lúc ấy e bận tâm lo nghĩ về vấn đề j đoa mak quên k để ý đến những cái nguy hiểm đoa a oi

Tuanmecsedec
13-03-2017, 19:41
E coa đi massa . Vô phòng riêng zs cô tiếp viên . Lúc ấy e bị say ( cũng còn hơi biết ) . Vài ngày nay e sực nhớ lại thì lo lắng hôm đoa mình say k biết coa làm j k nữa . E ráng nhớ thì nhớ đc coa là đè cô ấy xuống hun dữ lắm , còn lại thì e chịu . Cái e lo là lúc ấy mình coa làm j bậy là tiu . 1 phần trước đoa e coa tìm hiểu về diêndan nên đọc đc quan hệ k an toàn 1p trở lên mới coa nguy cơ . Chẳng may khi ấy hưng phấn qa e mám dố ráng canh thời gian r rút ra . Nay đọc lại coa những trường hợp chỉ coa vài giây đã có nguy cơ nên e lo qa.. Hay lúc ấy e bận tâm lo nghĩ về vấn đề j đoa mak quên k để ý đến những cái nguy hiểm đoa a oi

Bạn cần nói rõ là bạn có quan hệ hay không,bạn kiểu post bài dạng mơ hồ thì không ai tư vấn được.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenvannamnha
13-03-2017, 20:12
E nghĩ đi nghĩ lại mấy bữa nay mà k tài nào nhớ nổi lun a ơi . Chỉ nhớ coa 1 cái là đè cô ấy ra hun dữ lắm . Còn lại e thua a oi huhu

Tuanmecsedec
13-03-2017, 20:14
E nghĩ đi nghĩ lại mấy bữa nay mà k tài nào nhớ nổi lun a ơi . Chỉ nhớ coa 1 cái là đè cô ấy ra hun dữ lắm . Còn lại e thua a oi huhu

Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn một lần nữa,nếu vẫn post bài dạng mơ hồ không rõ ràng thì chủ đề khóa ngay.

Nguyenvannamnha
13-03-2017, 21:11
Theo a nếu mình coa làm j thì chắc chắn mình phải nhớ đúng k a ?

Tuanmecsedec
13-03-2017, 21:33
Theo a nếu mình coa làm j thì chắc chắn mình phải nhớ đúng k a ?

Bạn đang hoang tưởng.

Nguyenvannamnha
13-03-2017, 21:49
Ý a là s e k hiểu . V lúc ấy e chỉ coa nhớ mỗi cái hun cô ấy thui thì lúc ấY chỉ có mỗi hành vi đoa thui phải k a ? E sợ e coa làm j thêm mà k nhớ đoa a

Tuanmecsedec
14-03-2017, 07:14
Ý a là s e k hiểu . V lúc ấy e chỉ coa nhớ mỗi cái hun cô ấy thui thì lúc ấY chỉ có mỗi hành vi đoa thui phải k a ? E sợ e coa làm j thêm mà k nhớ đoa a

Không có nhân viên nào (tự nguyện ) cho không bạn đâu.

Nguyenvannamnha
14-03-2017, 09:39
À . Ý a nói là cô ấy sau khi xong bỏ đi mất tiu mà k đòi tiền mình thì lúc ấy chắc chắn mình k làm j quá đáng ( chẳng hạn như quan hệ ) phải k a ?

Tuanmecsedec
14-03-2017, 09:45
À . Ý a nói là cô ấy sau khi xong bỏ đi mất tiu mà k đòi tiền mình thì lúc ấy chắc chắn mình k làm j quá đáng ( chẳng hạn như quan hệ ) phải k a ?

Đúng rồi bạn.

Nguyenvannamnha
14-03-2017, 10:54
Dạ . Còn trường hợp mình đeo bao . Nhưng say sỉn k ktra kỹ và nhận biết dc sự cố rách , tuột bao , cô ấy người nước ngoài nên khi coa coa sự cố về chíc bao cô ấy k thể lm j choa mình hiểu đoa a ? Và hay nguyên nhân j đoa làm mình quê ktra kỹ và nhận biết đc sự cố k a ?

Charles
14-03-2017, 10:59
Dạ . Còn trường hợp mình đeo bao . Nhưng say sỉn k ktra kỹ và nhận biết dc sự cố rách , tuột bao , cô ấy người nước ngoài nên khi coa coa sự cố về chíc bao cô ấy k thể lm j choa mình hiểu đoa a ? Và hay nguyên nhân j đoa làm mình quê ktra kỹ và nhận biết đc sự cố k a ?

Nếu BCS gặp sự cố như tuột hoặc rách thường cả 2 sẽ cảm nhận được ngay, và khi rút ra bạn sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Nguyenvannamnha
14-03-2017, 18:44
Dạ . Quan hệ tình dục k an toàn khoảng thời gian bao lâu là có nguy cơ ạ ?

Charles
14-03-2017, 20:02
Dạ . Quan hệ tình dục k an toàn khoảng thời gian bao lâu là có nguy cơ ạ ?

Bạn muốn tư vấn gì thì trình bày rõ ràng ra. Và Box này cũng không phải nơi để bạn hỏi về vấn đề quan hệ tình dục nên BQT khoá chủ đề lại.

Nguyenvannamnha
14-03-2017, 20:47
Mình quan hệ k an toàn với gmd thì tầm thời gian bao lâu có nguy cơ ạ ?

Charles
14-03-2017, 20:51
Mình quan hệ k an toàn với gmd thì tầm thời gian bao lâu có nguy cơ ạ ?

Bạn muốn tư vấn thì trình bày tình huống cụ thể, còn nếu muốn tìm hiểu kiến thức thì tại diễn đàn sẵn có, bạn tự tìm hiểu.

Nguyenvannamnha
14-03-2017, 23:38
Thì vẫn chủ đề trước e coa nói đoa a . Tại e cũng nhớ man mán nên hơi lo ( chịn cô ấy coa đòi tiền e hôq á ) . Trước do sợ e coa đọc đc chủ đề nói phải quan hệ k bao 1p trở lên mới lo . Nên e lo lắng lúc ấy e ham hố canh chờ chưa đủ thời gian ấy rút ra . Lúc nào e cũng ráng nhớ lại mà vẫn k thể nào nhớ đc trọn vẹn chỉ coa thể nhớ là đè hun cô ấy dữ lắm thôi ạ . E k muốn nói mập mờ đâu ạ . Tại thật sự là e cố gắng nhớ để nói rõ thêm nữa choa các anh chị tư vấn nhưng e vẫn k nhớ nhìu hơn nữa.....

Lục Giang
15-03-2017, 00:13
Thì vẫn chủ đề trước e coa nói đoa a . Tại e cũng nhớ man mán nên hơi lo ( chịn cô ấy coa đòi tiền e hôq á ) . Trước do sợ e coa đọc đc chủ đề nói phải quan hệ k bao 1p trở lên mới lo . Nên e lo lắng lúc ấy e ham hố canh chờ chưa đủ thời gian ấy rút ra . Lúc nào e cũng ráng nhớ lại mà vẫn k thể nào nhớ đc trọn vẹn chỉ coa thể nhớ là đè hun cô ấy dữ lắm thôi ạ . E k muốn nói mập mờ đâu ạ . Tại thật sự là e cố gắng nhớ để nói rõ thêm nữa choa các anh chị tư vấn nhưng e vẫn k nhớ nhìu hơn nữa.....
A
BẠN ko nhớ rõ tình huống của bạn và bạn trình bày ko rõ rnàg thì ko ai dám tư vấn cho bạn, vì ở đây chúng tôi ko tư vấn bừa bãi
còn bạn lo lanứg và ko thể nhớ tình hình lúc ấy thì chỉ có thể chờ đủ 4 tuần rồi đi làm xn ko chỉ về H mà luôn các bệnh std khác