PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd có bao không Oral sex

channan678
15-03-2017, 14:39
em quan hệ với gmd có bảo,quan hệ xong em thấy bao trùm kín dương vật của em.em không có kiểm tra bao có rách không,có khi nào bao rách không anh chị,nếu bao rách thì sẽ nhìn thấy như thế nào ạ,em cảm ơn

channan678
15-03-2017, 14:45
em sợ rách bao quá anh chị ơi

channan678
15-03-2017, 15:11
giúp em với anh chị ơi

Tuanmecsedec
15-03-2017, 15:15
em quan hệ với gmd có bảo,quan hệ xong em thấy bao trùm kín dương vật của em.em không có kiểm tra bao có rách không,có khi nào bao rách không anh chị,nếu bao rách thì sẽ nhìn thấy như thế nào ạ,em cảm ơn

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
15-03-2017, 15:59

Xong trận bạn thấy BCS còn trùm kín DV tức bao không sao, bạn yên tâm không có nguy cơ.

channan678
15-03-2017, 16:13
giờ em cứ suy diễn lung tung quá anh Xuân ơi,lúc đó em có nhìn sơ qua thôi,em bị ám ảnh quá anh ạ

Charles
15-03-2017, 16:16
giờ em cứ suy diễn lung tung quá anh Xuân ơi,lúc đó em có nhìn sơ qua thôi,em bị ám ảnh quá anh ạ

Nếu BCS rách thì đầu DV sẽ lòi hẳn ra, khi đó bạn chỉ nhìn qua cũng thấy ngay.

channan678
15-03-2017, 17:51
em sợ quá anh Xuân ơi

channan678
15-03-2017, 17:52
nếu bao rách thì trong lúc quan hệ mình sẽ thấy khác khác đúng k anh

Charles
15-03-2017, 17:58
em sợ quá anh Xuân ơi

Truong Xuan khẳng định bạn không có nguy cơ.

channan678
15-03-2017, 20:52
em cứ bị ám ảnh mãi,chắc em chết quá các anh oi

Charles
15-03-2017, 20:55
em cứ bị ám ảnh mãi,chắc em chết quá các anh oi

Bạn spam quá, được tư vấn không có nguy cơ mà cảm thấy không yên tâm thì đi XN.

Nguyen Ha
15-03-2017, 20:57

Theo lời bạn kể cho thấy BCS không gặp sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

channan678
16-03-2017, 13:12
em bị strét kinh khủng ạ

Tuanmecsedec
16-03-2017, 14:06

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

channan678
16-03-2017, 19:49
bao trùm kín dv có nghĩa k rách phải k ạ,em vẫn ám ảnh mãi

Charles
16-03-2017, 20:37

Bạn được tư vấn nhưng không chịu đọc, chỉ cắm đầu hỏi như gà mổ thóc vậy. Nếu không yên tâm thì cứ XN đi. Nhắc lại bạn nếu còn spam bài thì BQT sẽ đóng chủ đề lại.

Tuanmecsedec
17-03-2017, 07:28

Bao cao su trùm kín dương vật thì bao cao su không có rách rồi bạn.

channan678
17-03-2017, 20:27
Anh Tuấn ơi,em cũng đỡ lo một chút rồi ạ,chẳng lẽ nào em tháo bao mà k thấy rách ạ,chắc do em suy diễn thôi phải k anh

Tuanmecsedec
17-03-2017, 20:34
Anh Tuấn ơi,em cũng đỡ lo một chút rồi ạ,chẳng lẽ nào em tháo bao mà k thấy rách ạ,chắc do em suy diễn thôi phải k anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

channan678
17-03-2017, 20:36
dạ,em cảm ơn ạ

channan678
20-06-2017, 15:56
Dịch âm đạo dính vào gốc đv mà k có vết thương hở có lây nhiễm hiv k các anh

Ahhhh
20-06-2017, 15:57
Đương nhiên là không rồi
Tại k có,cửa nggỏ

phạm nhật tiến
20-06-2017, 15:58

không có nguy cơ

Tuanmecsedec
20-06-2017, 16:00

Không sao bạn.

Charles
20-06-2017, 16:06

Không có nguy cơ bạn.

channan678
20-06-2017, 16:06
cầu trời cho lần này em bình an,em sẽ từ bỏ gái mại dâm để sống lành mạnh,em chơi nhiều,chưa lần nào rách bao,nhưng do chơi nhiều quá em cũng sợ,vì biết rằng đi đêm nhiều có ngày gặp ma

Charles
20-06-2017, 16:07
cầu trời cho lần này em bình an,em sẽ từ bỏ gái mại dâm để sống lành mạnh,em chơi nhiều,chưa lần nào rách bao,nhưng do chơi nhiều quá em cũng sợ,vì biết rằng đi đêm nhiều có ngày gặp ma

Tình dục an toàn là luôn sử dụng BCS, vì vậy khi đã sử dụng BCS thì bạn yên tâm đi.

lamlaicuocdoi68
20-06-2017, 16:51
em bị strét kinh khủng ạ
Bản thân mình quan hệ mà còn không biết bao rách thì làm sao đc bạn? rách là nó lòi hẳn cả ra thôi, còn ko thì an toán 100% ko có nguy cơ nào cả

phạm nhật tiến
20-06-2017, 16:53
chỉ cần qhtd có bcs không bị rách hay tuột là an toàn

channan678
20-06-2017, 19:41
em chơi nhiều lần lắm các anh chị ơi,sợ tăng nguy cơ quá ạ

Charles
20-06-2017, 19:52

Dù bạn QHTD bao nhiêu lần nhưng đều sử dụng BCS thì không có gì phải lo lắng cả. Vì chiếc bao giản dị này không chỉ ngăn chặn sự truyền nhiễm AIDS mà còn ngăn chặn được tất cả các thứ bệnh đường tình dục khác.

Tuanmecsedec
20-06-2017, 20:09

Nếu có dùng bao cao su là không có nguy cơ gì đâu bạn.

phạm nhật tiến
20-06-2017, 20:21
bạn chơi nhiêu lần không quan trọng ,quan trọng là phải luôn có bcs là an toàn không bị bệnh gì hết

channan678
21-06-2017, 16:16
em hị vọng sẽ thoát nạn lần này,em sẽ tin tưởng tư vấn của anh chị

channan678
21-06-2017, 20:26
em có khả năng âm tính cao k ạ,em lo lắng quá ạ

Tuanmecsedec
21-06-2017, 20:27
em có khả năng âm tính cao k ạ,em lo lắng quá ạ

Bạn có nguy cơ gì đâu mà hy vọng âm tính.

channan678
22-06-2017, 15:05
em bị stress nặng rồi anh chị ơi,mới có 4 ngày thôi,em vẫn k thoát khỏi ám ảnh,tới chủ gái mại dâm,họ nói các cô ấy đều dùng bao khi đi khách ạ

Charles
22-06-2017, 15:10
em bị stress nặng rồi anh chị ơi,mới có 4 ngày thôi,em vẫn k thoát khỏi ám ảnh,tới chủ gái mại dâm,họ nói các cô ấy đều dùng bao khi đi khách ạ

Bạn ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn đi, đọc chậm thôi nhé.

channan678
26-06-2017, 22:42
tiêu em rồi ạ,ngực em nó lên mấy các hột liti,có khi nào em nhiễm hiv k ạ,em lo quá

Tuanmecsedec
27-06-2017, 06:40
tiêu em rồi ạ,ngực em nó lên mấy các hột liti,có khi nào em nhiễm hiv k ạ,em lo quá

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

channan678
07-07-2017, 12:42
Tối qua do không kìm chế được,em đi tìm gái mại dâm,do đã sợ vì chơi nhiều ở các lần trước,nên em chỉ ôm ấp bên ngoài cô gai đó,em có cho tay vào âm đạo,tay em không bị xướt,dương vật em có bên ngoài âm đạo cô ấy vẫn còn mặt quần lót,khổ nối cô ấy hun em nhiều quá đặc biệt ở phần mặt có mây cái mụn mủ em vừa cạy trước đó,em lo nhât là tình huống này,em sợ nước bọt có hòa lẫn máu,em lo quá ạ,tất cả các lần trước em đều dùng bao và khẳng định k tuột k rách,nhưng em sợ lần này ạ,anh chị giải thích rõ em có nguy ơc với hiv k ạ

phạm nhật tiến
07-07-2017, 12:54
Tối qua do không kìm chế được,em đi tìm gái mại dâm,do đã sợ vì chơi nhiều ở các lần trước,nên em chỉ ôm ấp bên ngoài cô gai đó,em có cho tay vào âm đạo,tay em không bị xướt,dương vật em có bên ngoài âm đạo cô ấy vẫn còn mặt quần lót,khổ nối cô ấy hun em nhiều quá đặc biệt ở phần mặt có mây cái mụn mủ em vừa cạy trước đó,em lo nhât là tình huống này,em sợ nước bọt có hòa lẫn máu,em lo quá ạ,tất cả các lần trước em đều dùng bao và khẳng định k tuột k rách,nhưng em sợ lần này ạ,anh chị giải thích rõ em có nguy ơc với hiv k ạkhông có nguy cơ

Charles
07-07-2017, 14:04
Tối qua do không kìm chế được,em đi tìm gái mại dâm,do đã sợ vì chơi nhiều ở các lần trước,nên em chỉ ôm ấp bên ngoài cô gai đó,em có cho tay vào âm đạo,tay em không bị xướt,dương vật em có bên ngoài âm đạo cô ấy vẫn còn mặt quần lót,khổ nối cô ấy hun em nhiều quá đặc biệt ở phần mặt có mây cái mụn mủ em vừa cạy trước đó,em lo nhât là tình huống này,em sợ nước bọt có hòa lẫn máu,em lo quá ạ,tất cả các lần trước em đều dùng bao và khẳng định k tuột k rách,nhưng em sợ lần này ạ,anh chị giải thích rõ em có nguy ơc với hiv k ạ

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

Cái mồm bạn lúc nào cũng xoen xoét lo sợ nhưng vẫn cứ tìm đến GMD thì không hiểu bạn sợ ở điểm nào ?

channan678
07-07-2017, 15:12
Anh Xuân ơi,có thể giải thích rõ cho em đỡ lo đc không anh

phạm nhật tiến
07-07-2017, 15:15
chỉ khi nào bạn qhtd trực tiếp thì mới có nguy cơ còn hôn không lây hiv

Charles
07-07-2017, 16:47

Khi bạn đặt câu hỏi chỉ cần quan tâm câu trả lời "Có nguy cơ" hoặc "Không có nguy cơ" thôi, còn nếu muốn hiểu sâu hơn thì tự tìm hiểu nhé.

channan678
07-07-2017, 17:01
Gái bán dâm thấy mỗi khi đi khách,họ toàn dùng bao cao su trong mỗi lần quan hệ,chắc họ cũng sợ bị hiv lắm phải không anh,em đi chơi toàn gmd tròng bao cho em,không có lần nào chơi trần cả,lần này cô gái này kich thích quá hay sao mà liếm mặt,tai,ngực em nhiều lắm,có mấy cái cụt mụn mủ em cạy ra nữa

Charles
07-07-2017, 17:13
Gái bán dâm thấy mỗi khi đi khách,họ toàn dùng bao cao su trong mỗi lần quan hệ,chắc họ cũng sợ bị hiv lắm phải không anh,em đi chơi toàn gmd tròng bao cho em,không có lần nào chơi trần cả,lần này cô gái này kich thích quá hay sao mà liếm mặt,tai,ngực em nhiều lắm,có mấy cái cụt mụn mủ em cạy ra nữa

Đúng rồi, GMD họ làm nghề kiếm tiền nhưng cũng lo sợ nhiễm bệnh từ khách làng chơi (nếu khách có bệnh) và họ cũng không muốn có thai ngoài ý muốn, nên luôn sử dụng BCS vừa là bảo vệ mình vừa là bảo vệ khách hàng.

phạm nhật tiến
07-07-2017, 17:42
họ làm vì tiền nhưng họ vẫn sợ bệnh mà họ luôn dùng bcs để bảo vệ bản thân mà

Tuanmecsedec
07-07-2017, 20:37

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

channan678
10-07-2017, 15:08
em chơi nhiều quá nên lo các anh ơi,có bao nhưng vẫn cảm thấy sợ,tình dục an toàn là luôn sử dụng bao cao su pk anh ạ,em muốn làm lại cuộc đời nhưng sợ k còn cơ hội nữa,em vừa bị tiêu chảynữa

phạm nhật tiến
10-07-2017, 15:12
em chơi nhiều quá nên lo các anh ơi,có bao nhưng vẫn cảm thấy sợ,tình dục an toàn là luôn sử dụng bao cao su pk anh ạ,em muốn làm lại cuộc đời nhưng sợ k còn cơ hội nữa,em vừa bị tiêu chảynữa
có hiv đâu mà lo rảnh thật nếu không tin BQT thì đi xét nghiệm

channan678
10-07-2017, 15:23
có khi nào bao cao su k rách k tuột mà vẫn bị hiv không anh Tiến,em dâm quá nên sinh ra chơi gái nhiều để giải quyết sinh lý

Charles
10-07-2017, 15:29
có khi nào bao cao su k rách k tuột mà vẫn bị hiv không anh Tiến,em dâm quá nên sinh ra chơi gái nhiều để giải quyết sinh lý

Chắc bạn nghĩ BCS chỉ để trang trí cho đẹp?

Tuanmecsedec
10-07-2017, 15:48
Bao cao su không rách,không tuột mà vẫn có nguy cơ thì người ta khuyên dùng để làm gì bạn.

channan678
11-07-2017, 16:39
nếu nhiễm hiv có thể sống được bao lâu vậy ạ,em chơi gái nhiều quá chắc chết em quá ạ

Tuanmecsedec
11-07-2017, 16:47
nếu nhiễm hiv có thể sống được bao lâu vậy ạ,em chơi gái nhiều quá chắc chết em quá ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.