PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

lacbuoc2016
16-03-2017, 06:55
Trưa hôm qua em họp cơ quan xong đi nhậu với mấy anh trong cơ quan. Sau đó đi hát karaoke, trong lòng quyết không đi bậy bạ, nhưng e ngồi kế trẻ, đẹp và trắng, hở ra lồ lộ, chịu không nổi. Xuống phòng em nó nhiệt tình cởi đồ nằm trên giường, em cũng xỉn lắm. Em vuốt ve, có bú ngực gái, em nó mang bcs cho e, e nhớ lúc đó dương vật của e cương lên chừng 70%. Em nhịp chừng 20 cái là xuất tinh. E nó cười nói a mau ra quá. E không kiểm tra lại bcs, chỉ nhớ mơ hồ kéo cái bcs ra liện xuống đất nghe cái bộp. E có cần uống thuốc kg mấy a, e không kiểm tra lại có tụt hay rách kg.

Charles
16-03-2017, 06:58
Trưa hôm qua em họp cơ quan xong đi nhậu với mấy anh trong cơ quan. Sau đó đi hát karaoke, trong lòng quyết không đi bậy bạ, nhưng e ngồi kế trẻ, đẹp và trắng, hở ra lồ lộ, chịu không nổi. Xuống phòng em nó nhiệt tình cởi đồ nằm trên giường, em cũng xỉn lắm. Em vuốt ve, có bú ngực gái, em nó mang bcs cho e, e nhớ lúc đó dương vật của e cương lên chừng 70%. Em nhịp chừng 20 cái là xuất tinh. E nó cười nói a mau ra quá. E không kiểm tra lại bcs, chỉ nhớ mơ hồ kéo cái bcs ra liện xuống đất nghe cái bộp. E có cần uống thuốc kg mấy a, e không kiểm tra lại có tụt hay rách kg.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.

lacbuoc2016
16-03-2017, 07:13
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ.
Em chỉ lo lắng hai vấn đề:
1. Dương vật không cương cứng
2. Không kiểm tra bao cao su có tụt hay rách không ạ?

Charles
16-03-2017, 07:15

Nếu BCS có sự cố tuột hoặc rách khi tháo bao bạn đã thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
16-03-2017, 07:35

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
16-03-2017, 07:36

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lacbuoc2016
16-03-2017, 10:07
Em sợ em tìm lại em GMD hỏi, nó cười cười, nó nói chắc chơi ai bị tét bao, chứ hôm đó đi e nó kg có bị gì hết. Nó nói mà cười làm e nghi ngờ quá mấy a.

Tuanmecsedec
16-03-2017, 14:05
Em sợ em tìm lại em GMD hỏi, nó cười cười, nó nói chắc chơi ai bị tét bao, chứ hôm đó đi e nó kg có bị gì hết. Nó nói mà cười làm e nghi ngờ quá mấy a.

Ban quan trị tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

lacbuoc2016
16-03-2017, 16:26
Ban quan trị tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

vậy em yên tâm pải kg anh Tuấn? Em cảm ơn anh nhiều.

Charles
16-03-2017, 19:35
vậy em yên tâm pải kg anh Tuấn? Em cảm ơn anh nhiều.

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

lacbuoc2016
23-03-2017, 09:16
Trong cổ họng của em sao nổi nhiều hạch quá. Như vậy có bị gì kg mấy a?

Tuanmecsedec
23-03-2017, 14:37
Trong cổ họng của em sao nổi nhiều hạch quá. Như vậy có bị gì kg mấy a?

Bạn tào lao quá bạn,nếu trong họng bạn nổi nhiều hạch thì còn đây để viết bài hay không?.Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn không có nguy cơ.

lacbuoc2016
13-04-2017, 10:18
Anh Tuấn kg phải e muốn hỏi nhiều, sao cả tháng nay e hay bị sốt, cảm, ho hoài, em thấy sức khoẻ yếu đi, em không sao phải kg mấy a, đừng phiền vì e hỏi hoài?

Charles
13-04-2017, 20:19
Anh Tuấn kg phải e muốn hỏi nhiều, sao cả tháng nay e hay bị sốt, cảm, ho hoài, em thấy sức khoẻ yếu đi, em không sao phải kg mấy a, đừng phiền vì e hỏi hoài?

Bạn đọc lại từ đầu xem thấy chỗ nào "có sao" không?

lacbuoc2016
17-04-2017, 08:22
Vậy là mình yên tâm phải kg mấy anh? Hy vọng không sao để làm lại cuộc đời.

Tuanmecsedec
17-04-2017, 08:26
Vậy là mình yên tâm phải kg mấy anh? Hy vọng không sao để làm lại cuộc đời.

Có nguy cơ đâu mà không yên tâm.

lacbuoc2016
19-04-2017, 09:44
Vậy là em yên tâm kg sao phải kg a Tuấn? Em cảm ơn anh. Em cứ lo lắng hoài.

Tuanmecsedec
19-04-2017, 09:52
Vậy là em yên tâm kg sao phải kg a Tuấn? Em cảm ơn anh. Em cứ lo lắng hoài.
Bạn hoàn toàn yên tâm đi.

lacbuoc2016
21-04-2017, 17:05
Yên tâm 100% không sao phải kg mấy a? Em sẽ không hỏi nữa, làm phiền mấy a.

Tuanmecsedec
21-04-2017, 17:08
Yên tâm 100% không sao phải kg mấy a? Em sẽ không hỏi nữa, làm phiền mấy a.

Bạn đừng lập lại câu hỏi,bạn nên đọc lại những gì đã được tư vấn.

lacbuoc2016
26-04-2017, 07:22
Em tính đi xét nghiệm máu cho an tâm, nhưng sợ xét nghiệm sợ lồi ra bệnh, h băng khoăn quá, kg biết sao mấy anh ơi.

Tuanmecsedec
26-04-2017, 07:24
Em tính đi xét nghiệm máu cho an tâm, nhưng sợ xét nghiệm sợ lồi ra bệnh, h băng khoăn quá, kg biết sao mấy anh ơi.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nguyen Ha
26-04-2017, 07:32

Nếu bạn xét nghiệm mà lòi ra bệnh thì chả phải chúng tôi rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn sao? Bạn cứ đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.

lacbuoc2016
26-04-2017, 13:04
Tại em lo sợ thôi. Có gì e không đúng xin lỗi mấy a, chị

lacbuoc2016
08-05-2017, 08:47
E tin tưởng anh Tuấn và BQT tư vấn chuẩn, nhưng hiện h em có nhiều triệu chứng quá mấy a, ngứa toàn thân, nổi nhiều mẩn, đường ruột không tốt, em lo quá.

Charles
08-05-2017, 09:12
E tin tưởng anh Tuấn và BQT tư vấn chuẩn, nhưng hiện h em có nhiều triệu chứng quá mấy a, ngứa toàn thân, nổi nhiều mẩn, đường ruột không tốt, em lo quá.

Bạn lo lắng quá stress sinh ra những biểu hiện đó thôi. Bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
08-05-2017, 13:59

Do bạn lo lắng quá nên Stress gây ra thôi.

lacbuoc2016
10-05-2017, 19:11
Vậy mình yên tâm, đừng suy nghĩ tới hiv pải kg mấy a, chứ e mất ăn mất ngủ, lo lắng hoài.

Nguyen Ha
10-05-2017, 20:02
Vậy mình yên tâm, đừng suy nghĩ tới hiv pải kg mấy a, chứ e mất ăn mất ngủ, lo lắng hoài.

Bạn được tư vấn ko có nguy cơ rồi còn gì nữa.

Yentamdi
10-05-2017, 20:06

Được tư vấn thì ăn ngon ngủ kĩ thôi bạn. Không có nguy cơ thì lsao bị được. BQT là những người tư vấn hoàn toàn chính xác nên bạn yên tâm. Kô lo lắng gì giành Tg làm việc khác nhé.

lacbuoc2016
18-05-2017, 09:10
2 ngày nay, miệng e, dưới lổ tai, lưng nổi mấy cái hột, người ta gọi là bị dời ăn, kg biết có sao kg mấy a, chị

Tuanmecsedec
18-05-2017, 14:51
2 ngày nay, miệng e, dưới lổ tai, lưng nổi mấy cái hột, người ta gọi là bị dời ăn, kg biết có sao kg mấy a, chị

Giời leo làm gì chỉ nổi mấy hột bạn.Còn bạn muốn biết hay không phải đi khám.