PDA

View Full Version : Cho em hỏi về viêm quy đầu

Thatla
17-03-2017, 17:22
Anh em mình trên đây cho em hỏi có ai bị viêm quy đầu qua hành vi os chưa ạ, cho em hỏi cách chữa dứt điểm mà không cần cắt ấy ạ, chứ em uống thuốc r bôi nó chỉ giảm chứ k hết được, của em thì viêm nhẹ à, lâu lâu hơi ngứa tí lấy tay chà nhẹ là hết, vậy cho em hỏi anh em mình có ai từng bị mà chữa khỏi dứt điểm luôn chưa, chữa bằng thuốc ấy chứ không cắt

Charles
17-03-2017, 19:57
Anh em mình trên đây cho em hỏi có ai bị viêm quy đầu qua hành vi os chưa ạ, cho em hỏi cách chữa dứt điểm mà không cần cắt ấy ạ, chứ em uống thuốc r bôi nó chỉ giảm chứ k hết được, của em thì viêm nhẹ à, lâu lâu hơi ngứa tí lấy tay chà nhẹ là hết, vậy cho em hỏi anh em mình có ai từng bị mà chữa khỏi dứt điểm luôn chưa, chữa bằng thuốc ấy chứ không cắt

Bạn nên đến BV khám, rồi Bác sĩ sẽ chỉ định thuốc cho bạn.

Tuanmecsedec
17-03-2017, 20:24

Kích dục bằng miệng bị viêm bao quy đầu là chuyện có thể xảy ra bạn,viêm bao quy đầu uống thuốc vài ngày hết thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thatla
17-03-2017, 21:23

Em uống thuốc với bôi thì nó khỏi, nhưng vài ngày sau nó lại tái đi tái lại nữa đấy ạ, em sợ cắt lắm

Thatla
17-03-2017, 21:38

Em uống thuốc với bôi thì nó khỏi, nhưng vài ngày sau nó lại tái đi tái lại nữa đấy ạ, em sợ cắt lắm

Charles
17-03-2017, 21:47

Có thể do bệnh chưa khỏi hẳn bạn đã ngưng thuốc nên mới tái đi tái lại. Và bạn cũng cần lưu ý giữ vệ sinh sạch sẽ nữa.