PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su nhưng bị rách

Mưa
18-03-2017, 00:36
Hôm nay mình quan hệ TD đồng giới.
Mình có sử dụng bcs khi đâm em ấy nhưng chẳng may bcs đã bị rách một lỗ ở nơi chứa tinh.
Lúc sắp xuất tinh, mình rút dương vật ra và bắn bên bụng em ấy mới biết là rách bao.
Mình quan hệ hậu môn khoảng 3 phút.
Sử dụng bôi trơn là dầu dừa vì nghe nó có khả năng sát khuẩn cả HIV.
Mình có kiểm tra kĩ dương vật nhưng không thấy vết sướt nào hay bị rát lúc rửa nước.
Anh em cho mình hỏi tỉ lệ lây nhiễm HIV có cao không ạ ? Mình thì lớp 11 còn em ấy lớp 10

Charles
18-03-2017, 06:56
Mình có sử dụng bcs khi đâm em ấy nhưng chẳng may bcs đã bị rách một lỗ ở nơi chứa tinh.
Lúc sắp xuất tinh, mình rút dương vật ra và bắn bên bụng em ấy mới biết là rách bao.
Mình có kiểm tra kĩ dương vật nhưng không thấy vết sướt nào hay bị rát lúc rửa nước.
Anh em cho mình hỏi tỉ lệ lây nhiễm HIV có cao không ạ ? Mình thì lớp 11 còn em ấy lớp 10

BCS thủng lỗ nhỏ nhưng không rách lòi hẳn đầu DV ra thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-03-2017, 07:15

Bạn quan hệ đồng giới,mà bạn là người cho tức là người đưa dương vật vào hậu môn cho bạn tình,khi nào hậu môn bạn tình bị chảy máu thì người cho tức là người đưa dương vật vào quan hệ thì mới lo.

Vì vậy những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.