PDA

View Full Version : e có quan hệ với 1 co gai o quan karaoke va co dung bcs,và kích thích bằng miệng

mong giúp em
09-11-2013, 07:14
em có một trường hợp xin 1lowif tư vấn từ các anh chị:

hiện e đang rất hoang mang, e có1 trường hợp nhờ anh chi tư vấn cho e với..
hôm thu 7 vua rồi e có quan hệ với 1 co gai o quan karaoke va co dung bcs.
-truoc lúc bọn e quan hệ thì co ấy có oral sex cho e , trong lúc orall sex cho e thì dv của e bi chà vào răng cô áy gây đau,
vậy các anh chị cho em hỏi dv em bị chày xước vậy mà cô ấy OS cho em có nguy cơ gì không khi cô ấy bị chảy máu chân răng mà không biết ạ?
sau đó bọn e quan hệ được khoảng 20p thì xong . sau đó e vào vệ sinh dv= xà bông lifeboy e thấy dv em bi rát rát ( do m qh hơi mạnh) và trong lúc e quan hệ thì đầu gối của e bi vật gì đó dưới nệm gây chày xước.
e lo là khi e rửa dv vậy nước có dịch âm đao của cô ấy đi vào chỗ vết chày xước ở dv và đầu gối liệu e co bi lây ko anh chị ?
trường hợp của em có nên dùng pep không ạ? từ khi qh đến giờ được 3 ngày rồi , em lo quá
mong anh chi tu van giup e voi .
khi e hôn cô ấy e đang bi viêm amidan nhưng ko đau vây e co bị lây hiv từ nước bọt của cô ấy ko anh chi?
mong anh chị giúp em ...
em chan thành cảm ơn các anh chj

Tuanmecsedec
09-11-2013, 07:34

-truoc lúc bọn e quan hệ thì co ấy có oral sex cho e , trong lúc orall sex cho e thì dv của e bi chà vào răng cô áy gây đau,
vậy các anh chị cho em hỏi dv em bị chày xước vậy mà cô ấy OS cho em có nguy cơ gì không khi cô ấy bị chảy máu chân răng mà không biết ạ?
sau đó bọn e quan hệ được khoảng 20p thì xong . sau đó e vào vệ sinh dv= xà bông lifeboy e thấy dv em bi rát rát ( do m qh hơi mạnh) và trong lúc e quan hệ thì đầu gối của e bi vật gì đó dưới nệm gây chày xước.
e lo là khi e rửa dv vậy nước có dịch âm đao của cô ấy đi vào chỗ vết chày xước ở dv và đầu gối liệu e co bi lây ko anh chị ?
trường hợp của em có nên dùng pep không ạ? từ khi qh đến giờ được 3 ngày rồi , em lo quá
khi e hôn cô ấy e đang bi viêm amidan nhưng ko đau vây e co bị lây hiv từ nước bọt của cô ấy ko anh chi?
mong anh chị giúp em ...

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiểm.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

mong giúp em
09-11-2013, 07:38
dạ xn các anh nói rõ về trường hợp của em chút ạ..em cảm ơn

Tuanmecsedec
09-11-2013, 07:41
dạ xn các anh nói rõ về trường hợp của em chút ạ..em cảm ơn

Vấn đề kích dục bằng miệng chính box này có rất nhiều chủ đề tương tự như bạn được trả lời,bạn tìm hiểu.Vấn đề bạn lo là nước bọt.Tuyến nước bọt không làm lây nhiễm HIV.

mong giúp em
09-11-2013, 07:48
dạ vậy trường hợp của em là không có nguy cơ phải không các anh?

Tuanmecsedec
09-11-2013, 07:52
dạ vậy trường hợp của em là không có nguy cơ phải không các anh?

Yên tâm đi không sao đâu,bạn tìm hiểu thêm sẽ biết.

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 09:12

mong anh chị giúp em ...
Hành vi OS không có nguy cơ với HIV bạn àh, Bạn nên quan tâm các bệnh lây qua đường tình dục (STDs): Lâu, Giang Mai, Mồng Gà và viêm Gan B:
CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc?p=38748#post38748)
CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)
CHỦ ĐỀ: Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

luxubu
09-11-2013, 12:02
Os không làm lây nhiễm HIV nhưng bạn có nguy cơ với các bệnh STDs như... Mồng gà... Lậu Giang mai... VGB....
QHTD có sử dụng BSC và BSC còn nguyên vẹn ====> không có nguy cơ... còn hành vi rửa DV không làm lây nhiễm H
Nước bọt có HIV nhưng đâu đủ để lây cho bạn.