PDA

View Full Version : Xước khi đi Massage có nguy cơ không

Meobeo87
18-03-2017, 18:50
Dear các anh
em muốn hỏi tuần rồi em có đi massage có tý thư giãn không tới Z, nhưng tay cô nhân viên làm xước ngực em. Tay của nv đó cũng có vết trầy chảy máu và chạm vào vết xước đó. Vậy em có bị lây H đc ko?
Vết xước của em thì em về nhà check là vết xước da, không rỉ máu nhưng có lằn đỏ nước vào hơi sót. Có cảm giác đó là vết xước da kiểu bị cào ấy ạ
em cảm ơn!

Charles
18-03-2017, 19:25
Dear các anh
em muốn hỏi tuần rồi em có đi massage có tý thư giãn không tới Z, nhưng tay cô nhân viên làm xước ngực em. Tay của nv đó cũng có vết trầy chảy máu và chạm vào vết xước đó. Vậy em có bị lây H đc ko?
Vết xước của em thì em về nhà check là vết xước da, không rỉ máu nhưng có lằn đỏ nước vào hơi sót. Có cảm giác đó là vết xước da kiểu bị cào ấy ạ
em cảm ơn!

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Meobeo87
18-03-2017, 19:42
Hic em cảm ơn anh
Nhưng những gì em học được ở trường là HIV lây qua những vết xước liti ko nhìn thấy được nên em rất lo. Anh có thể giải thích kỹ hơn cho em mở mang kiến thức đc ko ạ

Charles
18-03-2017, 19:52
Hic em cảm ơn anh
Nhưng những gì em học được ở trường là HIV lây qua những vết xước liti ko nhìn thấy được nên em rất lo. Anh có thể giải thích kỹ hơn cho em mở mang kiến thức đc ko ạ

Đó là lý thuyết thôi bạn, thực tế khác xa, khi tư vấn BQT dựa trên thực tế là chủ yếu. Nếu bạn muốn hiểu cặn kẽ thì dành thời gian tự tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn.

Tuanmecsedec
18-03-2017, 20:02
Hic em cảm ơn anh

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.