PDA

View Full Version : Sử dụng chung cốc thủ dâm còn nguyên tinh dịch trong cốc

Lyatai
20-03-2017, 12:27
Anh chị ơi cho em hỏi em sử dụng chung cốc thủ dâm với một người trước đó khoảng 1p trong đó vẫn còn nguyên tinh dịch trong cốc em không vệ sinh mà dùng luôn vậy có nguy cơ không ạ

Charles
20-03-2017, 13:46
Anh chị ơi cho em hỏi em sử dụng chung cốc thủ dâm với một người trước đó khoảng 1p trong đó vẫn còn nguyên tinh dịch trong cốc em không vệ sinh mà dùng luôn vậy có nguy cơ không ạ

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-03-2017, 15:04

Không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lyatai
20-03-2017, 15:18
À anh Tuấn ơi cho em hỏi câu này nữa thôi. Hiv có lây theo kiểu giữa đồ vật với đồ vật không ạ , trường hợp là bạn tình em dùng cái khăn để thủ dâm sau đó để lộn xộn lên cái khăn của em rồi em dùng khăn của em để thủ dâm vậy cho em hỏi cái khăn kia có làm lây H qua cái khăn của em khi để nằm lộn xộn lên nhau không ạ. Em vừa tách khăn em ra là em thủ dâm luôn chứ không để ngoài bao lâu hết ạ

Tuanmecsedec
20-03-2017, 15:22
À anh Tuấn ơi cho em hỏi câu này nữa thôi. Hiv có lây theo kiểu giữa đồ vật với đồ vật không ạ , trường hợp là bạn tình em dùng cái khăn để thủ dâm sau đó để lộn xộn lên cái khăn của em rồi em dùng khăn của em để thủ dâm vậy cho em hỏi cái khăn kia có làm lây H qua cái khăn của em khi để nằm lộn xộn lên nhau không ạ

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối cùng những gì bạn hỏi từ trước đến nay hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec cũng nhắc nhỡ bạn lần cuối,nếu bạn không chịu tự đọc kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn,mà vẫn mở những chủ để như thế này thì Tuanmecsedec sẽ khóa nick bạn 3 tháng và đồng thời khóa bất kỳ nick nào bạn tạo mới ra,để cho bạn tự đọc kiến thức trong 3 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lyatai
21-03-2017, 12:29
Anh chị ơi cho em hỏi câu này ạ, máu, tinh dịch dính vào khăn khoảng 4 tiếng rồi dùng khăn đó thủ dâm có lây hiv không ạ

Nguyen Ha
21-03-2017, 12:57
Anh chị ơi cho em hỏi câu này ạ, máu, tinh dịch dính vào khăn khoảng 4 tiếng rồi dùng khăn đó thủ dâm có lây hiv không ạ
Không lây bạn ạ.

Tuanmecsedec
21-03-2017, 13:24

100% không sao.