PDA

View Full Version : Đây phải nguy cơ nhiễm hiv

Nguyenphunganhkhoa123
21-03-2017, 14:43
Em tên khoa sn 98 hiện em đang có triệu chứng buồn nôn tiêu chảy phân toàn là nước em bị đi bị lại tình trạng này hoài cách vài tháng là bị không rỏ nguyên nhân có phải do virus hiv gây ra không máy anh tại đó em chạy ngang vô hẻm lúc đó lớp 10 em thấy 2 thanh niên dựng xe giữa đg thấy em dắc xe vô bên cho em đi qua lúc đi qua em thấy 2 thanh niên đó cầm kim tiêm em sợ nên đi qua em lâng nghe kỉ đi qua nhanh em không thấy bị đâm nếu bị đâm em đã hốt hoảng dực lên hoặc phản xa lại gùi nhưng em chạy qua một cách bình thường 2 ng đó cũng ko bỏ chạy gì cả thì tối em hc về dở lên thấy chân em có vết đâm cũng ko xâu lắm có ra máu nhưng giờ 2 năm nó để lại xẹo luôn gùi lần thứ hai em quen bạn gái hc trường thpt nguyễn tất thành quận 6 tui em quan hệ với nhau nhưng ko dùng bao cao su sau 6 tháng quen nhau tụi em ct còn ng đó quen ng khác cùng hc trông trường quận 6 luôn em vẫn còn giữ liên lạc sdt và hc lớp nào em cũng pik em có ng quen trg đó em kết bạn anh chị em của bạn ấy em hỏi bạn ấy bị bệnh không bạn ấy nc không bị bệnh gì hết về cái đó hiện đến giờ em vẫn còn hoang mang lo lắng mong các anh tư vấn em tại em bị tiền sử bao tử em mới đi kiểm tra lại ta nói hết vi trùng nhưng vẫn còn buồn nôn đầy bụng ỉa chãy

Tuanmecsedec
21-03-2017, 14:46
Em tên khoa sn 98 hiện em đang có triệu chứng buồn nôn tiêu chảy phân toàn là nước em bị đi bị lại tình trạng này hoài cách vài tháng là bị không rỏ nguyên nhân có phải do virus hiv gây ra không máy anh tại đó em chạy ngang vô hẻm lúc đó lớp 10 em thấy 2 thanh niên dựng xe giữa đg thấy em dắc xe vô bên cho em đi qua lúc đi qua em thấy 2 thanh niên đó cầm kim tiêm em sợ nên đi qua em lâng nghe kỉ đi qua nhanh em không thấy bị đâm nếu bị đâm em đã hốt hoảng dực lên hoặc phản xa lại gùi nhưng em chạy qua một cách bình thường 2 ng đó cũng ko bỏ chạy gì cả thì tối em hc về dở lên thấy chân em có vết đâm cũng ko xâu lắm có ra máu nhưng giờ 2 năm nó để lại xẹo luôn gùi lần thứ hai em quen bạn gái hc trường thpt nguyễn tất thành quận 6 tui em quan hệ với nhau nhưng ko dùng bao cao su sau 6 tháng quen nhau tụi em ct còn ng đó quen ng khác cùng hc trông trường quận 6 luôn em vẫn còn giữ liên lạc sdt và hc lớp nào em cũng pik em có ng quen trg đó em kết bạn anh chị em của bạn ấy em hỏi bạn ấy bị bệnh không bạn ấy nc không bị bệnh gì hết về cái đó hiện đến giờ em vẫn còn hoang mang lo lắng mong các anh tư vấn em tại em bị tiền sử bao tử em mới đi kiểm tra lại ta nói hết vi trùng nhưng vẫn còn buồn nôn đầy bụng ỉa chãy

HIV chỉ có đi xét nghiệm mới biết bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenphunganhkhoa123
21-03-2017, 15:02
Vậy tôi nên xn đâu

Nguyen Ha
21-03-2017, 15:03
Vậy tôi nên xn đâu

Cháu vào Hòa Hảo hoặc Pastuer

Nguyenphunganhkhoa123
21-03-2017, 15:22
Vậy tôi nên xn đâu

Nguyenphunganhkhoa123
21-03-2017, 15:23
Trước khi thử máu ko đc ăn gì hết đg ko mấy anh

Tuanmecsedec
21-03-2017, 15:33
Trước khi thử máu ko đc ăn gì hết đg ko mấy anh

Xét nghiệm ăn uống bình thường bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyenphunganhkhoa123
22-03-2017, 16:37
Anh cho em hỏi xn vậy bao nhiu tiền tất cả bao lâu có kết quả

Tuanmecsedec
22-03-2017, 16:43
Anh cho em hỏi xn vậy bao nhiu tiền tất cả bao lâu có kết quả

Bạn ở TPHCM thì đến 71 Võ Thị Sáu,Q3 trung tâm Ánh Dương xét nghiệm miễn phí,còn xét nghiệm ở bệnh viện từ 100>200 ngàn trở lại thôi bạn.

Nguyenphunganhkhoa123
24-03-2017, 16:55
Để thứ 7 em đi thử

Nguyenphunganhkhoa123
06-04-2017, 17:48
Máy anh em hỏi thủ dâm làm xuống kg chán ăn ko tại em thủ dâm nhiều em bị sụt cân và ăn không ngon em tiền sử bị dạ dày vậy phải nguyên nhân do thủ dâm không mấy anh em lo quá

Charles
06-04-2017, 18:40
Máy anh em hỏi thủ dâm làm xuống kg chán ăn ko tại em thủ dâm nhiều em bị sụt cân và ăn không ngon em tiền sử bị dạ dày vậy phải nguyên nhân do thủ dâm không mấy anh em lo quá

Bạn thủ dâm nhiều quá cũng không tốt. Nhưng chán ăn sụt kí có lẽ do bệnh dạ dày, bạn nên đi khám Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Nguyenphunganhkhoa123
06-04-2017, 22:18
Thủ dâm gây xút kg ko mấy anh em hoang mang tuần sau em đi thử máu coi sao ko pik hiv gây sụt kg ko lo quá

Charles
06-04-2017, 22:26
Thủ dâm gây xút kg ko mấy anh em hoang mang tuần sau em đi thử máu coi sao ko pik hiv gây sụt kg ko lo quá

Thủ dâm nhiều sút cân đâu có gì lạ.

Tuanmecsedec
07-04-2017, 06:39

Bạn lạm dụng thủ dâm nhiều thì ảnh hưởng đến sức khỏe,vì vậy sụt cân là chuyện bình thường.

Nguyenphunganhkhoa123
21-04-2017, 18:11
Máy anh cho em hỏi dạo này em bị cảm thất thường lắm ko rỏ nguyên nhân đao họng mõi cổ chống mặt cái cảm có phải do sức đề khang em yếu ko máy anh hay do bệnh thời tiết gây nên

Nguyenphunganhkhoa123
21-04-2017, 18:14
Hiện giờ em vẫn còn hoang mang vụ hồi lớp 10 em chạy xe đi hc về vô hẻm 5m hay 6m gì ấy gập 2 thanh niên cầm kim tiêm lúc đó 2 thanh niên đó dụng xe ngang đg thấy em vô hẻm dắc xe vô trong cho em qua lúc qua em thấy 2 thanh niên đó cằm kim tiêm em cũng bình tỉnh đi qua sau khi đi qua em ko có một cảm giác nào bị đâm phải kim tiêm qua hểmm dòm lại thấy 2 thanh niên đó vẫn còn đó về nhà đi tắm phát hiênh vết đỏ chảy máu đc mấy anh tư vấn không có nguy cơ chỉ hoang tưởng em vẫn còn lo lắng đến nay

Tuanmecsedec
21-04-2017, 20:13
Hiện giờ em vẫn còn hoang mang vụ hồi lớp 10 em chạy xe đi hc về vô hẻm 5m hay 6m gì ấy gập 2 thanh niên cầm kim tiêm lúc đó 2 thanh niên đó dụng xe ngang đg thấy em vô hẻm dắc xe vô trong cho em qua lúc qua em thấy 2 thanh niên đó cằm kim tiêm em cũng bình tỉnh đi qua sau khi đi qua em ko có một cảm giác nào bị đâm phải kim tiêm qua hểmm dòm lại thấy 2 thanh niên đó vẫn còn đó về nhà đi tắm phát hiênh vết đỏ chảy máu đc mấy anh tư vấn không có nguy cơ chỉ hoang tưởng em vẫn còn lo lắng đến nay ���������������� �

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi.

Nguyenphunganhkhoa123
28-04-2017, 20:53
Mấy anh biết cách nào tăng cân nhanh không thể tư vấn giúp em với

Tuanmecsedec
28-04-2017, 20:56
Mấy anh biết cách nào tăng cân nhanh không thể tư vấn giúp em với
Muốn tăng cân thì tùy theo thể trạng nữa bạn.Bạn có thể ăn uống đều độ,ngủ nghĩ đủ giấc và nên đi tập thể thao.

Nguyenphunganhkhoa123
29-04-2017, 11:57
Mấy anh ưi em hỏi hiện em đang bị đao họng hơn 1 tuần nay chưa khỏi có đám trong họng em ngậm muối nhưng không khỏi vậy đây phải hiv gâg ra không mấy anh

Tuanmecsedec
29-04-2017, 14:10
Mấy anh ưi em hỏi hiện em đang bị đao họng hơn 1 tuần nay chưa khỏi có đám trong họng em ngậm muối nhưng không khỏi vậy đây phải hiv gâg ra không mấy anh

Đau họng,viêm họng là bệnh thời tiết thôi.

Nguyenphunganhkhoa123
29-04-2017, 17:00
Máy anh em hỏi em bỏ thể thao lâu giờ em tập lại em học bống rổ sau 1 ngày ngày hôm sau em bị đau mõi 2 chân với 2 cái tay đi lại rất khó chịu đây phải dấu hiệu xổ dò không mấy anh

Charles
29-04-2017, 18:32
Máy anh em hỏi em bỏ thể thao lâu giờ em tập lại em học bống rổ sau 1 ngày ngày hôm sau em bị đau mõi 2 chân với 2 cái tay đi lại rất khó chịu đây phải dấu hiệu xổ dò không mấy anh

Bạn bỏ tập lâu ngày mới tập lại nên đau mỏi chân tay là chuyện bình thường thôi.

Nguyenphunganhkhoa123
30-04-2017, 19:53
Mấy anh em hỏi em nỏi hạch trong cổ dờ vô hơi đao đao khạc đàm ho thì nó đao phải thời tiết thay đổi nóng trong người nổi hạch đúng ko mấy anh

Charles
30-04-2017, 20:56
Mấy anh em hỏi em nỏi hạch trong cổ dờ vô hơi đao đao khạc đàm ho thì nó đao phải thời tiết thay đổi nóng trong người nổi hạch đúng ko mấy anh

Hạch không có mọc trong cổ bạn. Ho có đờm chỉ là bệnh thông thường, bạn ra hiệu thuốc mua thuốc về uống mấy bữa sẽ hết.

Nguyenphunganhkhoa123
01-05-2017, 23:53
Em cảm thấy cổ phải ấn bên ngoài đao đao còn bên trái ấn vô không đao nhưng em cảm thấy hai cổ không thấy hạch nếu nỏi hạch sưng lên thấy rỏ và cổ phình to ra gây khó chịu lắm đúng không mấy anh

Tuanmecsedec
02-05-2017, 07:03
Em cảm thấy cổ phải ấn bên ngoài đao đao còn bên trái ấn vô không đao nhưng em cảm thấy hai cổ không thấy hạch nếu nỏi hạch sưng lên thấy rỏ và cổ phình to ra gây khó chịu lắm đúng không mấy anh

Hai bên dưới hàm ai cũng có mỗi cục hạch này,bạn đừng có tái mái tay chân mà cứ sờ,nắn,bóp hoài thì ắt nó sẽ sưng lên.

Nguyenphunganhkhoa123
02-05-2017, 22:52
Mấy anh em hỏi dạo nay em bị đi cầu phân lỏng một số còn đống cút em khạt đàm đao trong cổ họng nhưng đàm không nhiều lúc đầu đao bên trái xong giờ trái hết qua bên phải đao do đâu mấy anh

Tuanmecsedec
03-05-2017, 07:18
Mấy anh em hỏi dạo nay em bị đi cầu phân lỏng một số còn đống cút em khạt đàm đao trong cổ họng nhưng đàm không nhiều lúc đầu đao bên trái xong giờ trái hết qua bên phải đao do đâu mấy anh

Bạn bị Stress cũng gây ra những hiện tượng này.

Nguyenphunganhkhoa123
10-05-2017, 21:41
Mấy anh em hỏi em chơi bống rổ về bị đao tay chân kinh khủng luôn tuần nào cũng bị đao cả hởi chơi về bị đao nhức kinh khủng bụng em luôn bị rột rột mắt đi cầu phân lỏng do bị gì vậy mấy anh

Charles
10-05-2017, 21:44
Mấy anh em hỏi em chơi bống rổ về bị đao tay chân kinh khủng luôn tuần nào cũng bị đao cả hởi chơi về bị đao nhức kinh khủng bụng em luôn bị rột rột mắt đi cầu phân lỏng do bị gì vậy mấy anh

Muốn biết bị gì thì bạn phải đi khám mới rõ.

Nguyen Ha
10-05-2017, 21:44

Đi chơi thể thao về bị đau nhức là bình thường. Đi ngoài phân lỏng do rối loạn tiêu hóa....ko phải do HIV.

Nguyenphunganhkhoa123
13-05-2017, 17:13
Mấy anh em hỏi sau một thời gian em bị tiêu chảy em uống thuốc tiêu chảy cũng hết nhưng hiện giờ em bị tình trạng táo bón đi ngoài giờ đi rất ích dù em ăn uống đủ phân cứng khô rặn mới ra bị gì vậy mấy anh

Charles
13-05-2017, 18:36
Mấy anh em hỏi sau một thời gian em bị tiêu chảy em uống thuốc tiêu chảy cũng hết nhưng hiện giờ em bị tình trạng táo bón đi ngoài giờ đi rất ích dù em ăn uống đủ phân cứng khô rặn mới ra bị gì vậy mấy anh

Nếu bạn lo lắng về HIV thì đi XN, vì không có biểu hiện đặc trưng nào để nhận biết, duy nhất chỉ có XN máu.

Nguyenphunganhkhoa123
18-05-2017, 15:55
Mấy anh em hỏi em hay thủ dâm dạo gần đây em bị tình trặng nặng ngực hay đao ngực tức ngực hay bị đánh tróng ngực hay bị hồi hộp tim đập nhanh ngủ dậy hay bị tình trạng chống mặt trong mát đột ngột ra ngoài nắng chống mặt luôn em hay bị buồn ngủ lắm vậy phải thủ dâm gâu nên không mấy anh em bị đao bụng nữa

Tuanmecsedec
18-05-2017, 16:01
Mấy anh em hỏi em hay thủ dâm dạo gần đây em bị tình trặng nặng ngực hay đao ngực tức ngực hay bị đánh tróng ngực hay bị hồi hộp tim đập nhanh ngủ dậy hay bị tình trạng chống mặt trong mát đột ngột ra ngoài nắng chống mặt luôn em hay bị buồn ngủ lắm vậy phải thủ dâm gâu nên không mấy anh em bị đao bụng nữa

Bạn lạm dụng thủ dâm nên có những hiện tượng đó là đúng rồi.