PDA

View Full Version : Rách bcs, hậu môn bạn tình bị chảy máu

Mưa
22-03-2017, 16:26
Cho em hỏi nếu rách BCS, niêm mạc hậu môn bạn tình bị chảy máu ít.
Còn dương vật của mình thì ko bị vết xước nào cả, vậy có nguy cơ ko ạ ?

Tuanmecsedec
22-03-2017, 16:31
Cho em hỏi nếu rách BCS, niêm mạc hậu môn bạn tình bị chảy máu ít.
Còn dương vật của mình thì ko bị vết xước nào cả, vậy có nguy cơ ko ạ ?
Nếu bạn quan hệ hậu môn mà bị rách bao cao su lòi đầu dương vật ra.Mà bạn tình bị chảy máu hậu môn dù ít thì bạn vẫn có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Mưa
22-03-2017, 22:16
Nếu bạn quan hệ hậu môn mà bị rách bao cao su lòi đầu dương vật ra.Mà bạn tình bị chảy máu hậu môn dù ít thì bạn vẫn có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguy cơ bao nhiêu % ạ

Lục Giang
22-03-2017, 23:50
Nguy cơ bao nhiêu % ạ
c
có nguy cơ là có nguy cơ, ko nguy cơ là ko nguy cơ chứ chúng tôi ko tư vấn bừa bãi , cũng ko lấy % ra tư vấn, có nguy cơ thì chúng tôi khuyên tv nên đi khám và dùng thuốc phơi nhiễm đúng ythời gian, chứ tư vấn bừa bãi kiểu ít nguy cơ, nguy cơ thấp, hay nguy cơ 15 hay 20 5 chỉ làm hoang mang tv và hại tv mà thôi, nếu bắt buộc phải trả lời bao nhiu phần trăm nguy ciư trong th này thì tôi sẽ trả lời 50-50

Tuanmecsedec
23-03-2017, 06:45
Nguy cơ bao nhiêu % ạ

Nguy cơ được đánh giá có hoặc không,khi đã có nguy cơ thì cần đi xét nghiệm.Bạn xem chủ đề này Tuanmecsedec có giải thích.

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)