PDA

View Full Version : Em có qh với 1 cô GMD có dùng BCS. và kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.

mai mai
09-11-2013, 16:10
em có một vấn đè mong 1 lời tư vấn từ các anh chị.
Em có qh với 1 cô GMD có dùng BCS.
trước khi qh thì bọn em có làm tình , em nút đầu vú cô ấy. cô ấy có OS cho em.
xin các anh chị tư vấn cho em mấy trường hợp này với:
- khi cô ấy OS cho em thì đầu dv em bị chày xước vậy em có nguy cơ không khi cô ấy bị chảy máu răng mà không biết...?
- sau khi qh em quan sát thấy có 1 ít máu kinh nguyệt của cô ấy còn bám vào vành BCS, vì nhà nghi đó không kín đáo nên em không vệ sinh ngay tại đó mà về nhà em mới vệ sinh. Tinh hoàn em có 1 vết chàm rửa Ô XY GIÀ vẫn còn thấy xót. vậy các anh chj cho em hỏi em có nguy cơ gì không khi tinh hoàn em tiếp xúc với máu kinh và dịch ad? Mong anh chị tư vấn giúp em....
em cảm ơn diễn đàn

Tuanmecsedec
09-11-2013, 16:19
em có một vấn đè mong 1 lời tư vấn từ các anh chị.
Em có qh với 1 cô GMD có dùng BCS.
trước khi qh thì bọn em có làm tình , em nút đầu vú cô ấy. cô ấy có OS cho em.
xin các anh chị tư vấn cho em mấy trường hợp này với:
- khi cô ấy OS cho em thì đầu dv em bị chày xước vậy em có nguy cơ không khi cô ấy bị chảy máu răng mà không biết...?
- sau khi qh em quan sát thấy có 1 ít máu kinh nguyệt của cô ấy còn bám vào vành BCS, vì nhà nghi đó không kín đáo nên em không vệ sinh ngay tại đó mà về nhà em mới vệ sinh. Tinh hoàn em có 1 vết chàm rửa Ô XY GIÀ vẫn còn thấy xót. vậy các anh chj cho em hỏi em có nguy cơ gì không khi tinh hoàn em tiếp xúc với máu kinh và dịch ad? Mong anh chị tư vấn giúp em....
em cảm ơn diễn đàn

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Vấn đề khi quan hệ tình dục,bạn có bao cao su bảo vệ ,vì vậy dù máu có dính vòng ngoài cũng không có nguy cơ.

mai mai
09-11-2013, 16:21
xin các anh noi rõ hơn giúp em trường hợp này:
em cảm ơn diễn đàn
em xin cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
09-11-2013, 16:23
xin các anh noi rõ hơn giúp em trường hợp này:
em cảm ơn diễn đàn
em xin cảm ơn ạ

Vấn đề quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có bảo vệ bao cao su là không có nguy cơ,về việc bạn về nhà vệ sinh rửa không làm nguy cơ kiểu này được.

mai mai
09-11-2013, 16:25
dạ em cảm ơn anh , em muốn hỏi về trường hợp này chút ạ:
em đọc trên diễn đàn nói nếu có sự tiếp xúc trực tiếp giữa dịch ad và máu kinh nguyệt với vết thương chày xước thì vẫn có nguy cơ mà anh? vây trường hợp dưới đây của em có nguy cơ gì không ahj?
Tinh hoàn em có 1 vết chàm rửa Ô XY GIÀ vẫn còn thấy xót. vậy các anh chj cho em hỏi em có nguy cơ gì không khi tinh hoàn em tiếp xúc với máu kinh và dịch ad? Mong anh chị tư vấn giúp em....
em cảm ơn diễn đàn

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 16:28
dạ em cảm ơn anh , em muốn hỏi về trường hợp này chút ạ:
Tinh hoàn em có 1 vết chàm rửa Ô XY GIÀ vẫn còn thấy xót. vậy các anh chj cho em hỏi em có nguy cơ gì không khi tinh hoàn em tiếp xúc với máu kinh và dịch ad? Mong anh chị tư vấn giúp em....
em cảm ơn diễn đàn

Bạn yên tâm đi trường hợp của bạn k có nguy cơ với HIV, bạn nên tìm hiểu thêm tại box này có nhiều câu hỏi như bạn.

mai mai
09-11-2013, 16:31
dạ vâng em cảm ơn các anh , em mong các anh nói rõ giúp em về trường hơp trên giúp em.
e xin chan thành cảm ơn:
em đọc trên diễn đàn nói nếu có sự tiếp xúc trực tiếp giữa dịch ad và máu kinh nguyệt với vết thương chày xước thì vẫn có nguy cơ mà anh? vây trường hợp dưới đây của em có nguy cơ gì không ahj?
em cảm ơn diễn đàn

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 16:34
dạ vâng em cảm ơn các anh , em mong các anh nói rõ giúp em về trường hơp trên giúp em.
e xin chan thành cảm ơn:
em cảm ơn diễn đàn
Vết xước ở tinh hoàn phải đang chảy máu và vết xước đang nhiễm trùng bưng mũ, và có ai đó cầm nguyên thau máu và tinh dịch AD đổ vào vết thương trên tinh hoàn thì mới có nguy cơ

mai mai
09-11-2013, 16:36
dạ em cảm oen các anh nhiều , vậy trương hợp này của em là không có nguy cơ phải không các anh?

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 16:39
dạ em cảm oen các anh nhiều , vậy trương hợp này của em là không có nguy cơ phải không các anh?
Bạn viết chữ nhanh mà đọc chậm quá