PDA

View Full Version : Giúp em về thuốc phơi nhiễm với ạ. Xin các anh chị tư vấn!

muonlamlaicuocdoi
22-03-2017, 19:18
Em chào các anh chị. Hôm qua e có post bài hỏi trường hợp của em có cần dùng pep không, hôm nay em tìm bài viết của mình mà ko còn nữa nên em xin viết bài này. Vì sáng ra là sắp hết 72h nên em mua đại trioday giá 2trieu và uống được 1 viên. Bs kêu em uống vào 8h15 như vậy trong vòng 3 ngày. Sau đó, ngày thứ 4 uống vào lúc trước đi ngủ. Cho em hỏi uống như vậy có đúng không. Em mới uống viên đâu mà hôm nay em ói chạy không kịp ói giữa sàn công ty luôn. Nên em rất hoang mang. Sau đó em mới đọc đc lời khuyên a Tuấn ko cần dùng. Em đọc dc khi đã mua thuốc.Em xin kể lại nguy có của em. Tay em có vết xướt ko chảy máu nhưng có rỉ nước, em đưa tay vào trong âm hộ cô gái massa khá sâu và lâu; em có hôn sâu cô gái; cô gái dùng miệng kích thích dương vật cho em. Em mới uống viên đầu mà tác dụng phụ như vậy nên rất hoang mang. Mà em lỡ mua rồi nên em xin hỏi a Tuấn giờ có nên tiếp tục dùng nữa ko ạ.

Tuanmecsedec
22-03-2017, 19:48
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Dùng tay có vết xướt đưa sâu vào âm đạo có sao không ạ (http://www.diendanhiv.vn/threads/51162-Dung-tay-co-vet-xuot-dua-sau-vao-am-dao-co-sao-khong-a)