PDA

View Full Version : quan hệ không dùng bcs trong khoảng 5 phút

Cangheo
23-03-2017, 22:29
Mọi người giúp em với ạ. Chiều nay em uống say quá nên quan hệ với một em nhân viên quán karaoke khoảng 5 đến 7 phút. Không dùng bao, xong giờ em mới tỉnh nên lo quá ạ. Mọi người tư vấn cho em có phải uống thuốc ko ạ. Em nhớ mang máng là bạn nhân viên ấy ra nhiều dịch ạ.

Charles
23-03-2017, 22:38
Mọi người giúp em với ạ. Chiều nay em uống say quá nên quan hệ với một em nhân viên quán karaoke khoảng 5 đến 7 phút. Không dùng bao, xong giờ em mới tỉnh nên lo quá ạ. Mọi người tư vấn cho em có phải uống thuốc ko ạ. Em nhớ mang máng là bạn nhân viên ấy ra nhiều dịch ạ.

Quan hệ không an toàn 5-7 phút là có nguy cơ. Bạn quá liều lĩnh, vẫn còn trong giờ vàng nên hãy uống thuốc phơi nhiễm ngay.

Cangheo
23-03-2017, 22:39
Vâng cảm ơn anh, ở hà nội thì mua được ở đâu ạ

Charles
23-03-2017, 22:43
Vâng cảm ơn anh, ở hà nội thì mua được ở đâu ạ

Bạn đến BV Bạch Mai hoặc BV Đống Đa, vào phòng cấp cứu làm việc 24/24h.

Tuanmecsedec
24-03-2017, 06:54

Trường hợp của bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm HIV,vì bạn đã có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.