PDA

View Full Version : Có vết xước nhưng đã băng lại bằng urgo có khả năng lây nhiễm không

diamondz
24-03-2017, 09:58
Các bác giúp em với. Chả là em có qh với gái mại dâm, ở vùng bẹn có 1 vết xước nhỏ (ấn vào vẫn rỉ máu) nhưng em đã băng nó lại bằng urgo, trong lúc quan hệ em vẫn đeo bao bình thường và qh trong khoảng thời gian 10p, qh xong em có tắm rửa lại bằng xà phòng. Giả sử như gái mại dâm dính hiv và dịch âm đạo có bị bắn lên miếng urgo thì em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ ?, các bác có biết trường hợp này tỉ lệ nhiễm hiv có cao không ạ ?

Tuanmecsedec
24-03-2017, 10:04
Các bác giúp em với. Chả là em có qh với gái mại dâm, ở vùng bẹn có 1 vết xước nhỏ (ấn vào vẫn rỉ máu) nhưng em đã băng nó lại bằng urgo, trong lúc quan hệ em vẫn đeo bao bình thường và qh trong khoảng thời gian 10p, qh xong em có tắm rửa lại bằng xà phòng. Vậy em có nguy cơ bị lây nhiễm không ạ ?

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

diamondz
24-03-2017, 10:56
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Giả sử như gái mại dâm dính hiv và dịch âm đạo có bị bắn lên miếng urgo thì em có nguy cơ bị lây nhiễm không bác ?, bác có biết trường hợp này tỉ lệ nhiễm hiv có cao không ạ ?

Tuanmecsedec
24-03-2017, 13:31
Giả sử như gái mại dâm dính hiv và dịch âm đạo có bị bắn lên miếng urgo thì em có nguy cơ bị lây nhiễm không bác ?, bác có biết trường hợp này tỉ lệ nhiễm hiv có cao không ạ ?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.