PDA

View Full Version : Quan hệ gmd có kịch dục bằng miệng

paolucci
25-03-2017, 11:43
e qh với gái mại dâm đầu tiên cô ấy dùng tay kích thích dương vật em xong đeo bao vào kích dục bằng miệng xong quan hệ luôn ko thay bao. Cố ấy có mút ti em và e cũng mút ti cô ấy vậy cho e hỏi trường hợp của em co nguy với hiv hay các bệnh lây truyền qua đường tình dục không ạ. Lúc máu lên ko kiềm chế đc bản thân giờ song rồi thấy lo quá :zk20109:
bổ sung thêm là qh xong e có nhìn bao thì có vẻ ko rách tinh dịch vẩn ở bên trong e ko nhìn kỹ đc lắm tại vì cô ấy là người cởi bao.

Charles
25-03-2017, 15:24
e qh với gái mại dâm đầu tiên cô ấy dùng tay kích thích dương vật em xong đeo bao vào kích dục bằng miệng xong quan hệ luôn ko thay bao. Cố ấy có mút ti em và e cũng mút ti cô ấy vậy cho e hỏi trường hợp của em co nguy với hiv hay các bệnh lây truyền qua đường tình dục không ạ. Lúc máu lên ko kiềm chế đc bản thân giờ song rồi thấy lo quá :zk20109:
bổ sung thêm là qh xong e có nhìn bao thì có vẻ ko rách tinh dịch vẩn ở bên trong e ko nhìn kỹ đc lắm tại vì cô ấy là người cởi bao.

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

paolucci
25-03-2017, 17:24
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.
Kể cả lậu với xùi mào gà chứ ạ. E cứ thấy lo lo

Charles
25-03-2017, 23:08

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết.

Tuanmecsedec
26-03-2017, 08:21

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

paolucci
26-03-2017, 11:25
Dạ e cảm ơn anh chị đã tư vấn ạ