PDA

View Full Version : Tư vấn cho em đang điều trị phơi nhiễm được 2 ngày quan hệ ko an toàn

Cangheo
25-03-2017, 21:54
Bác sỹ ơi, Tư vấn cho em với. Em đang điều trị phơi nhiễm được 2 ngày, hôm nay em quan hệ ko an toàn với người yêu, thì người yêu em có phải điều trị phơi nhiễm ko ạ?

Lục Giang
25-03-2017, 22:08
Bác sỹ ơi, Tư vấn cho em với. Em đang điều trị phơi nhiễm được 2 ngày, hôm nay em quan hệ ko an toàn với người yêu, thì người yêu em có phải điều trị phơi nhiễm ko ạ?
a
bạn phải nói rõ bạn có nguy cơ bao lâu mới dùng thuốc phơi nhiễm, và theo tôi biết nếu bạn dùng thuốc trong 72h vàng và dùng đc 2 ngày tức chưa đc 5 ngày sau nguy cơ thì dù có nguy cơ thực sự cũng chưa có khả nanưg lây nhiễm cho người khác, bạn yên tâm

Cangheo
25-03-2017, 22:46
Em bị phơi nhiễm 2 ngày. Bị cái là em đi uống thuốc luôn

Lục Giang
25-03-2017, 22:49
Em bị phơi nhiễm 2 ngày. Bị cái là em đi uống thuốc luôn
a
vậy bạn yên tâm , ko lây nhiễm cho vợ dù bạn thât sự có nguy cơ

Hoangmanqua
25-03-2017, 22:57
Ông nên qhtd an toàn trong thời gian điều trị phơi nhiễm

Charles
25-03-2017, 23:39

Bạn mới có nguy cơ 2 ngày thì chưa có khả năng lây nhiễm cho người khác.

Tuanmecsedec
26-03-2017, 08:26

Thời gian 2 ngày bạn chưa lây nhiễm cho người khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.