PDA

View Full Version : Cần lắm lời chia sẻ

panda1210
27-03-2017, 12:36
Mình phát hiện nhiềm H.... mình bối rối lắm... hiện tại mình thường cảm thấy mệt mỏi vào 1 số giờ nhất định vào buổi chiều... tuần sau bắt đầu điều trị bằng arv
Mình muốn hỏi với căn bệnh H hiện nay thì đáng sợ như thế nào khi điều trị bằnng arv? CD4 của mình là 295.... Có ai có thể chia sẻ mình biết sự khác biệt trước và sau khi dùng arv như thế nào ko? CÓ sự khác biệt nào ko?

Cám ơn nhiều

Tuanmecsedec
27-03-2017, 13:48
Mình phát hiện nhiềm H.... mình bối rối lắm... hiện tại mình thường cảm thấy mệt mỏi vào 1 số giờ nhất định vào buổi chiều... tuần sau bắt đầu điều trị bằng arv
Mình muốn hỏi với căn bệnh H hiện nay thì đáng sợ như thế nào khi điều trị bằnng arv? CD4 của mình là 295.... Có ai có thể chia sẻ mình biết sự khác biệt trước và sau khi dùng arv như thế nào ko? CÓ sự khác biệt nào ko?

Cám ơn nhiều

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Mới phát hiện nhiễm H và câu hỏi (http://www.diendanhiv.vn/threads/51022-Moi-phat-hien-nhiem-H-va-cau-hoi)