PDA

View Full Version : cần tư vấn quan hệ gmd có dùng bcs

huutu
28-03-2017, 18:31
- vào 20h tối 27-3 vừa rồi
e có chót dại theo bạn bè qh vs gái mại dâm - bây giờ cảm giác e lo quá
trước lúc quan hệ e có dùngg bao cao su của em , gmd đeo cho em , ngoài ra e không làm thêm hành vi nào cả ,
e chỉ duy nhất nhấp nhấp đc vài cái trong âm đạo thì e xuất , nhưng e để nó yếu xìu đi r mới rút, và cái bao của e lại dính lại vào âm đạo gmd ! Liệu tinh dịch của mình có trào ra ngoài khi xuất và gặp dịch âm đạo không bqt :( e rất lo
lúc quan hệ e đang bị cúm , và bh lại cúm nặng hơn ạ
bqt cho em hỏi bh e phải làm sao ạ, nguy cơ của em có cao không ạ , khi nào e có thể làm các xét nghiệm đc ạ ? E sợ quá , kính mong bqt giúp đỡ em .

huutu
28-03-2017, 19:51
Ai đó giúp em với

Charles
28-03-2017, 20:32
trước lúc quan hệ e có dùngg bao cao su của em , gmd đeo cho em , ngoài ra e không làm thêm hành vi nào cả ,
e chỉ duy nhất nhấp nhấp đc vài cái trong âm đạo thì e xuất , nhưng e để nó yếu xìu đi r mới rút, và cái bao của e lại dính lại vào âm đạo gmd ! Liệu tinh dịch của mình có trào ra ngoài khi xuất và gặp dịch âm đạo không bqt :( e rất lo
bqt cho em hỏi bh e phải làm sao ạ, nguy cơ của em có cao không ạ , khi nào e có thể làm các xét nghiệm đc ạ ? E sợ quá , kính mong bqt giúp đỡ em .

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-03-2017, 20:47

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

huutu
28-03-2017, 20:48
Anh trường xuân ơi
lúc e xuất , e vẫn để dương vật trong âm đạo khi yếu xìu e ms rút ra
e thắc mắc liệu tinh dịch e có tràn ra dính vào dịch âm đạo gmd không anh
và lúc rút ra thì bcs mắc kẹt lại âm đạo gmd , huhu

huutu
28-03-2017, 20:50
Thời gian quan hệ của em rất ngắn , k đến đc 3 phút
mà em không làm thêm bất cứ hành vi nào vs gái mại dâm
hành vi của em liệu bao lâu thì e có thể xét nghiệm đc ạ

Tuanmecsedec
28-03-2017, 20:53
Thời gian quan hệ của em rất ngắn , k đến đc 3 phút
mà em không làm thêm bất cứ hành vi nào vs gái mại dâm
hành vi của em liệu bao lâu thì e có thể xét nghiệm đc ạ

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu,bạn không cần thiết xét nghiệm.Còn bạn hỏi thời gian xét nghiệm thì ;

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
28-03-2017, 21:02

Anh trường xuân ơi
lúc e xuất , e vẫn để dương vật trong âm đạo khi yếu xìu e ms rút ra
e thắc mắc liệu tinh dịch e có tràn ra dính vào dịch âm đạo gmd không anh
và lúc rút ra thì bcs mắc kẹt lại âm đạo gmd , huhu

BCD bị tuột lúc rút ra thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

huutu
28-03-2017, 21:13
Dạ em cảm ơn BQT ạthú thật vs bqt ạem là thằng con trai mới vào đời, vì mấy lời rủ rê , e mới đi , chứ e nhát lắm huhutrong lúc quan hệ e không biết cách nào để biết bcs rách hay thủng , e chỉ nhớ lúc qh xong rút ra , dv yếu xìu r chỉ còn bcs kẹt ở lại gmd em ở TH ạcó pp nào xét nghiệm nhanh nhất không ạ , e muốn đi xét nghiệm để tâm lí ổn định hơn :(cứ như này e lái xe không đc tập trung anh chị ạ :(

Nguyen Ha
28-03-2017, 21:16
Dạ em cảm ơn BQT ạthú thật vs bqt ạem là thằng con trai mới vào đời, vì mấy lời rủ rê , e mới đi , chứ e nhát lắm huhutrong lúc quan hệ e không biết cách nào để biết bcs rách hay thủng , e chỉ nhớ lúc qh xong rút ra , dv yếu xìu r chỉ còn bcs kẹt ở lại gmd em ở TH ạcó pp nào xét nghiệm nhanh nhất không ạ , e muốn đi xét nghiệm để tâm lí ổn định hơn :(cứ như này e lái xe không đc tập trung anh chị ạ :(

Nếu bạn muốn XN giải toả tâm lý thì sau 6 tuần có thể XN được.

Tuanmecsedec
28-03-2017, 21:17

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

huutu
28-03-2017, 21:25
Dạ vâng từ nay e sẽ rút kinh nghiệm ạ
với những gì bqt đã tư vấn
nếu em có xét nghiệm cũng chỉ để giải toả tâm lí đúng không ạ ?
em thấy trên diễn đàn có pp combo gì mà 1 tháng là xn đc rồi a tuấn?
A tuấn cho e hỏi ở TH thì đã có pp này chưa ạ

Nguyen Ha
28-03-2017, 21:28
Dạ vâng từ nay e sẽ rút kinh nghiệm ạ
với những gì bqt đã tư vấn
nếu em có xét nghiệm cũng chỉ để giải toả tâm lí đúng không ạ ?
em thấy trên diễn đàn có pp combo gì mà 1 tháng là xn đc rồi a tuấn?
A tuấn cho e hỏi ở TH thì đã có pp này chưa ạ

Hình như ở Thanh Hoá chưa có cơ sở XN Combo. Trường hợp bạn có XN cũng chỉ để giải toả tâm lý thôi, nên không có gì phải nóng vội đâu.

huutu
28-03-2017, 21:32
Dạ vâng ạ
em cảm ơn bqt ạ
nếu có điều kiện e sẽ ra HN làm xét nghiệm combo ạ
cho giải toả tâm lí từ nay về sau chắc e không dám thử hay đụng tới những dịch vụ như này nữa :(

huutu
28-03-2017, 21:38
Bqt cho e hỏi thêm chút ạ
nếu mà biết chắc chắn ng đó nhiễm H , và thời gian quan hệ chỉ có vài phúc và sử dụng bao cao su
bao cao su chưa chắc chắn đã rách hay thủng thì tỉ lệ nhiễm H có cao không ạ

Nguyen Ha
28-03-2017, 21:43
nếu mà biết chắc chắn ng đó nhiễm H , và thời gian quan hệ chỉ có vài phúc và sử dụng bao cao su

Ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

huutu
28-03-2017, 21:47
Dạ vâng
em cảm ơn BQT ạ
đợi ngày xn giải toả tâm lí ạ

Tuanmecsedec
28-03-2017, 22:12

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

huutu
28-03-2017, 22:47
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Dạ vâng e cảm ơn anh tuấn ạ
e không có nguy cơ nhiễm H , tại tâm lí e cứ lo lắng hoabg mang , có lẻ e đợi đủ ngày rồi xn cho nó biến tan trong đầu em đi

huutu
29-03-2017, 07:44
Sáng sớm e ra e lại bị stresst
em đang còn trong thời gian dùng pep :(
bây giờ cho e hỏi e có thể dùng pep đc trong trùobg hợp mình k ạ

Charles
29-03-2017, 07:49

PEP có phải kẹo ngọt đâu. Bạn không có nguy cơ uống PEP làm gì ??

Tuanmecsedec
29-03-2017, 07:52

Hình như bạn có tình Spam bài thì phải,Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

huutu
29-03-2017, 07:58
Hình như bạn có tình Spam bài thì phải,Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Đã được các anh các chị tư vấn rồi :(
mà tại sao e rất hoang mang
lo sợ mình bị nhiễm H :( tâm trạng rối , mong bqt hiểu cho em e rất sợ

huutu
29-03-2017, 08:00
PEP có phải kẹo ngọt đâu. Bạn không có nguy cơ uống PEP làm gì ??
Dạ e biết :(
dạ có nỗi sợ nào cứ len lỏi trong ng em, em đang còn rất nhiều ước mơ chưa làm đc, e sợ 1 ngày nào mắc phải ,
Em nghĩ dùng pep nó sẽ chắv ăn hơn đúng k ạ

Tuanmecsedec
29-03-2017, 08:05
Dạ e biết :(
dạ có nỗi sợ nào cứ len lỏi trong ng em, em đang còn rất nhiều ước mơ chưa làm đc, e sợ 1 ngày nào mắc phải ,
Em nghĩ dùng pep nó sẽ chắv ăn hơn đúng k ạ

Chuyện bạn muốn dùng thì tùy bạn,bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn,nếu cảm thấy không tin thì đừng hỏi,khi ban quản trị tư vấn rồi,mà kiểu nói bạn có lẽ không tin tưởng thì ban quản trị sẽ khóa chủ đề không tư vấn nữa,vì như vậy chỉ làm mất thời gian của ban quản trị.

huutu
29-03-2017, 08:08
Chuyện bạn muốn dùng thì tùy bạn,bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.Tuanmecsedec nhắc nhỡ bạn,nếu cảm thấy không tin thì đừng hỏi,khi ban quản trị tư vấn rồi,mà kiểu nói bạn có lẽ không tin tưởng thì ban quản trị sẽ khóa chủ đề không tư vấn nữa,vì như vậy chỉ làm mất thời gian của ban quản trị.

Dạ vâng :(
Em sẽ không dùng pep , em tin ở bqt , tin mọi ng đã tư vấn cho em !
e cảm ơn ạ, e sẽ sống 1 cs lành mạnh để đơi xn để giải toả tâm lí ạ

huutu
29-03-2017, 13:20
A chị ơi cho em hỏi , lúc em rút ra , liệu dịch âm đạo có theo e rút ra và dính vào dương vật không ạ
dv yếu xìu , tinh dịch có tràn hay gặp dịch âm đạo không ạ ?
E lúc đó qh đang cúm thì có ảnh hưởng gì không ạ , bh bệnh cúm của e ngày nặng mà k đỡ đc ạ
em lo qá

Charles
29-03-2017, 14:18
A chị ơi cho em hỏi , lúc em rút ra , liệu dịch âm đạo có theo e rút ra và dính vào dương vật không ạ
E lúc đó qh đang cúm thì có ảnh hưởng gì không ạ , bh bệnh cúm của e ngày nặng mà k đỡ đc ạ
em lo qá

Bạn đọc lại những gì đã tư vấn, hoặc nếu cảm thấy không tin tưởng thì dừng hỏi tại đây.

huutu
29-03-2017, 14:24
Em bị ám ảnh quá anh trường xuân ạ ?
Anh có rất nhiều kinh nghiệm , a cho em 1 lời khuyên bây giờ phải làm như thế nào ạ ? E rất cảm ơn Anh

Charles
29-03-2017, 14:38
Em bị ám ảnh quá anh trường xuân ạ ?
Anh có rất nhiều kinh nghiệm , a cho em 1 lời khuyên bây giờ phải làm như thế nào ạ ? E rất cảm ơn Anh

Truong Xuan khẳng định lần cuối trường hợp bạn không có nguy cơ.

huutu
29-03-2017, 14:42
Dạ vâng
vậy thế 3 tháng nếu em làm xét ngiệm cũng sẽ là At thôi a nhĩ ?
còn nếu như trong lúc giao hợp e k biết đc bcs có rách hay thủng thì phải làm thế nào ạ ?

Tuanmecsedec
29-03-2017, 15:04
em lo qá

Dạ vâng
vậy thế 3 tháng nếu em làm xét ngiệm cũng sẽ là At thôi a nhĩ ?
còn nếu như trong lúc giao hợp e k biết đc bcs có rách hay thủng thì phải làm thế nào ạ ?

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.