PDA

View Full Version : oral sex nhưng môi có 1 vết xướt

chuchocon
29-03-2017, 07:19
cho em hỏi em có quan hệ miệng âm đạo với cô bạn gái mới quen . môi em k nứt , răng cũng k có chảy máu chân . em quan hệ liếm 6 7 cái qua loa cũng k ra nước nhiều e cảm nhận dc mặn mặn mà e lỡ nuốt luôn . trên môi em 1 chút có 1 vết xướt dc 1 ngày và nó đã đóng vảy mỏng k còn chảy máu nữa . quan hệ em có đeo bao cẩn thận . cho em hỏi môi em gọi là vết thương hở không ạ và vết thương hở trông nó ntn ạ

chuchocon
29-03-2017, 07:22
2 tuần trôi qua nhưng em đi tiểu cũng suông sẻ chắc không bị lậu

Charles
29-03-2017, 07:26
cho em hỏi em có quan hệ miệng âm đạo với cô bạn gái mới quen . môi em k nứt , răng cũng k có chảy máu chân . em quan hệ liếm 6 7 cái qua loa cũng k ra nước nhiều e cảm nhận dc mặn mặn mà e lỡ nuốt luôn . trên môi em 1 chút có 1 vết xướt dc 1 ngày và nó đã đóng vảy mỏng k còn chảy máu nữa . quan hệ em có đeo bao cẩn thận . cho em hỏi môi em gọi là vết thương hở không ạ và vết thương hở trông nó ntn ạ

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Về kích dục bằng miệng, nếu bạn chỉ liếm AD 6-7 cái thì hoàn toàn không sao.

Tuanmecsedec
29-03-2017, 07:41

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chuchocon
31-03-2017, 14:58
Nhưng môi em có xướt 1 ngày đã khô . vi rút xâm nhập vô dc k a

Tuanmecsedec
31-03-2017, 15:02
Nhưng môi em có xướt 1 ngày đã khô . vi rút xâm nhập vô dc k a

Không sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

chuchocon
31-03-2017, 16:18
Sao k dc v a.a giai thich cho e hiểu dc k ạ

Tuanmecsedec
31-03-2017, 16:21
Sao k dc v a.a giai thich cho e hiểu dc k ạ

Vết thương 1 ngày thì niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.