PDA

View Full Version : Xin Mọi Người Tư Vấn Dùm Em!!! quan hệ gái mại dâm có dùng bao sợ nhiễm hiv?.

xin1cohoi
10-11-2013, 00:33
ngày 15/9 trong 1 lần nhậu say,ông anh rũ mình đi chơi gmd,đây là lần đầu cũng vì sự tò mò mà h mình lúc nào cũng bị ám ảnh bởi h,cô đó có kích dục bằng tay cho lúc cương cướng thì đeo bao vào,mình cũng ko nhớ là lúc đó có rách bao hay ko nên rất lo,3 tuần sau mình ho có đờm tới h vẫn chưa hết,thỉnh thoảng nhức khớp, ròi lưng nổi mụn bọc cũng khá nhiều,rồi giờ them cái nhiệt miệng nữa, tới 6 tuần mình hoang mang quá nên lên bv quận test nhanh bằng pp anti hiv,kết quả âm tính, theo mọi người nguy cơ mình có cao ko,ngày nào cũng sn trong máu mình ko biết h sao r, nghĩ tới muốn khóc,1 lần nông nổi ko hiểu rõ những kiến thức về hiv,để bây h ngày nào cung lo so

xin1cohoi
10-11-2013, 01:45
mọi người ơi có ai tư vấn giúp mình không,hoang mang quá

DanOng_HayNoiKhong_GMD
10-11-2013, 01:55
Nhiều thanh niên đi chơi về lại như đàn bà con gái =.=, trường hợp của bạn không có nguy cơ, ko cần lo lắng

Đờm-khớp-mụn bọc-nhiệt miệng chả liên quan gì đến HIV cả, nên bạn đừng để ý làm gì

P/s: Bạn post lộn chủ đề rồi, lần sau chú ý

xin1cohoi
10-11-2013, 02:00
cảm ơn anh nhiều e năm nay 18 tuổi à,từ lúc tới h bị street học hành xún luôn,e sợ tới già

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 07:08
ngày 15/9 trong 1 lần nhậu say,ông anh rũ mình đi chơi gmd,đây là lần đầu cũng vì sự tò mò mà h mình lúc nào cũng bị ám ảnh bởi h,cô đó có kích dục bằng tay cho lúc cương cướng thì đeo bao vào,mình cũng ko nhớ là lúc đó có rách bao hay ko nên rất lo,3 tuần sau mình ho có đờm tới h vẫn chưa hết,thỉnh thoảng nhức khớp, ròi lưng nổi mụn bọc cũng khá nhiều,rồi giờ them cái nhiệt miệng nữa, tới 6 tuần mình hoang mang quá nên lên bv quận test nhanh bằng pp anti hiv,kết quả âm tính, theo mọi người nguy cơ mình có cao ko,ngày nào cũng sn trong máu mình ko biết h sao r, nghĩ tới muốn khóc,1 lần nông nổi ko hiểu rõ những kiến thức về hiv,để bây h ngày nào cung lo so
QHTD có BCS là an toàn, cái chính là bạn không xác định được BCS có rách không, Nếu BCS rách thì DV thò ra ngoài và BCS cuốn về phí trên góc DV, và khi rút DV ra khỏi AD tinh dịch không còn tồn tại trong BCS nữa, và bạn lo lắn nên đã test nhanh bằng Antive HIV với kết quả AT sau 3 tuần xem như là an toàn rùi. Kq này đã chứng minh BCS không rách bạn nhé

Nguyen Ha
10-11-2013, 08:05

Bạn ko nhớ bcs có rách hay ko nhưng 3tuần xn âm tính rồi thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
10-11-2013, 09:05

Bạn không cần lo lắng xét nghiệm nữa,như mọi người đã chia sẽ cho bạn là không có nguy cơ trong trường hợp này.

xin1cohoi
10-11-2013, 12:16
e cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp e, e nhớ ra là khi xuất tinh xg,cô gái đó ko vs âm đạo mà bận đồ đi ra lun!, nếu rách thì tinh trùng sẽ rơi vào âm đạo và cô ấy cũng sẽ đi rữa

songchungvoi_HIV
10-11-2013, 12:20
e cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp e, e nhớ ra là khi xuất tinh xg,cô gái đó ko vs âm đạo mà bận đồ đi ra lun!, nếu rách thì tinh trùng sẽ rơi vào âm đạo và cô ấy cũng sẽ đi rữa
Vậy ý bạn là gì?

DanOng_HayNoiKhong_GMD
10-11-2013, 13:19

BCS rách chắc chắn bạn sẽ biết.
Bạn lập luận như vậy cũng logic, nếu tinh trùng bắn trong AD cô ta thì cô ta sẽ phải rửa, trừ khi cô ta có sở thích lạ :))

xin1cohoi
10-11-2013, 23:03
suốt ngày cứ nghĩ về h,làm mình cứ ko thoát ra khỏi 1 chiếc vòng,cứ im lặng 1 mình, thờ ơ vs bn gái mình, khiến cô ấy ngày nào cũng khóc và khóc,mình thương cô ấy lắm trc h, mình dã tự hứa vs bản thân là sẽ ko làm gì có lỗi vs cô ấy,mà giờ lại ra như thế này,1 lần làm lỗi ân hận quá

dianguctrangian36
10-11-2013, 23:18
Đưa box này vào muc kì thị đi. Lo lắng wá sinh benh. Rùi đổ thừa cho H. Đeo bao là khi QH. Là hành ưi không có nguy cơ. 0k

dianguctrangian36
10-11-2013, 23:22
suốt ngày cứ nghĩ về h,làm mình cứ ko thoát ra khỏi 1 chiếc vòng,cứ im lặng 1 mình, thờ ơ vs bn gái mình, khiến cô ấy ngày nào cũng khóc và khóc,mình thương cô ấy lắm trc h, mình dã tự hứa vs bản thân là sẽ ko làm gì c ó lỗi vs cô ấy,mà h lại ra như thế này,1 lần làm lỗi ân hận quá

Ko phải lo lắng j nữa. Và hăy đối sử thật tốt với cô ấy. Thân.

xin1cohoi
10-11-2013, 23:31
ko phải mình kì thị bn ơi,mình bị ám ảnh,tâm lý của mình rất yếu xin lỗi bn

xin1cohoi
18-11-2013, 14:58
Bạn không cần lo lắng xét nghiệm nữa,như mọi người đã chia sẽ cho bạn là không có nguy cơ trong trường hợp này.

a tuấn ơi hum nay đc 64 ngày e test ở paster ko biết pp gì mà có 100k 3 ngày sau có kết quả,lieu kết quả của e có thay dổi ko a

songchungvoi_HIV
18-11-2013, 14:59
a tuấn ơi hum nay đc 64 ngày e test ở paster ko biết pp gì mà có 100k 3 ngày sau có kết quả,lieu kết quả của e có thay dổi ko a
3 PP Eliza đấy em

xin1cohoi
18-11-2013, 15:01
3 PP Eliza đấy em
trong tờ hoá đơn ko để tên pp xét nghiệm chỉ dể kháng thể kháng hiv thui à a hiếu

songchungvoi_HIV
18-11-2013, 15:05
trong tờ hoá đơn ko để tên pp xét nghiệm chỉ dể kháng thể kháng hiv thui à a hiếu
Nó đó em ui, thường Pastuẻ XN Eliza là chủ lực

xin1cohoi
18-11-2013, 15:07
Nó đó em ui, thường Pastuẻ XN Eliza là chủ lực
e ko biết kết quả có thay dổi ko nữa a hiếu ơi e lo quá, có gì là e phải di khỏi nhà ròi

Tuanmecsedec
18-11-2013, 15:08

Bạn hãy yên tâm khi xét nghiệm ở Pasteur và yên tâm hơn là trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý.

xin1cohoi
18-11-2013, 15:14
Bạn hãy yên tâm khi xét nghiệm ở Pasteur và yên tâm hơn là trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý.
mà 3 ngày nữa e mới nhận đc kết quả ở Pasteur a tuấn ,lần này thoát nạn e chừa cho tới già,h e gặp gmd ngoài dg là nổi da gà @@

Tuanmecsedec
18-11-2013, 15:15
mà 3 ngày nữa e mới nhận đc kết quả ở Pasteur a tuấn ,lần này thoát nạn e chừa cho tới già,h e gặp gmd ngoài dg là nổi da gà @@

Bạn yên tâm,vì ngay từ đầu bạn không có nguy cơ.

xin1cohoi
18-11-2013, 15:21
Bạn yên tâm,vì ngay từ đầu bạn không có nguy cơ.
dạ,có gì 3 ngày nữa e sẽ báo kết quả lên, cảm ơn a tuấn nhiều

Nguyen Ha
18-11-2013, 15:39
e ko biết kết quả có thay dổi ko nữa a hiếu ơi e lo quá, có gì là e phải di khỏi nhà ròi

Làm gà ăn mừng đi, sao phải ra khỏi nhà.

xin1cohoi
18-11-2013, 15:44
Làm gà ăn mừng đi, sao phải ra khỏi nhà.
lỡ có gì e ko mún 3 mẹ e phải buồn chị ơi,16 tuổi e đã dung ma tuý đá,mẹ e khóc quá trời rồi e bỏ,bây giờ có gì nữa e nghĩ mẹ e chịu ko nổi

songchungvoi_HIV
18-11-2013, 16:07
lỡ có gì e ko mún 3 mẹ e phải buồn chị ơi,16 tuổi e đã dung ma tuý đá,mẹ e khóc quá trời rồi e bỏ,bây giờ có gì nữa e nghĩ mẹ e chịu ko nổi
16 tuổi ==> Ngựa non háo đá ==> Má em nhìn không ra

xin1cohoi
18-11-2013, 16:11
cũng vì nghe lời bn bè,kiu chơi thử di ko ghiền như xì ke đâu,ai ngờ e lậm 1 năm trời rồi sản ở nhà phát hiện bỏ lun,r nghĩ bắt dầu làm lại,r ông anh rũ chơi gái và từ đó lúc nào cũng lo lắng

Hy vong
18-11-2013, 16:17
làm gì mà xoắn lên thế, biết vậy lần sau tránh xa GMD cho lương tâm thanh thản, bạn ko có nguy cơ vi QHTD an toàn, xn 64 ngày âm tính đã nói lên tất cả lần sau nhớ đừng tái phạm, vì QH có BCS nhưng vẫn có những trường hợp bất trắc như rách tuột....., sống lành mạnh để vô lo

Nguyen Ha
18-11-2013, 16:17

Ui mới 16 tuổi thôi mà biết đủ thứ vậy? Thôi từ bỏ tất cả để sống lành mạnh đi nhóc.

xin1cohoi
18-11-2013, 16:28
Ui mới 16 tuổi thôi mà biết đủ thứ vậy? Thôi từ bỏ tất cả để sống lành mạnh đi nhóc.
dạ e cảm ơn chị hà,năm nay thì e dc 18 rồi,e thoát nạn lần này từ nay về sau e sẽ tránh xa những tệ nạn xã hội,e có nói với ông anh e rồi e khuyên ỗng đừng đi mấy đó nữa có ngày về lay vợ con khỗ lắm,nói ỗng ỗng cứ cười cười bỏ ngoài tai

xin1cohoi
18-11-2013, 16:29
làm gì mà xoắn lên thế, biết vậy lần sau tránh xa GMD cho lương tâm thanh thản, bạn ko có nguy cơ vi QHTD an toàn, xn 64 ngày âm tính đã nói lên tất cả lần sau nhớ đừng tái phạm, vì QH có BCS nhưng vẫn có những trường hợp bất trắc như rách tuột....., sống lành mạnh để vô lo
3 ngày nữa mình m có kết quả của 64 ngày bn ơi,mình hứa rồi thoát nạn này sẽ ko bao h tái phạm

HIV/AIDS.
18-11-2013, 17:01
3 ngày nữa mình m có kết quả của 64 ngày bn ơi,mình hứa rồi thoát nạn này sẽ ko bao h tái phạm
Có thì nói chứ hẻm có ai ép ah2. Có thành viên tái phạm rùi đò:zk:

xin1cohoi
19-11-2013, 00:17
Có thì nói chứ hẻm có ai ép ah2. Có thành viên tái phạm rùi đò:zk:

e thoát lần này ko dám tái phạm nữa ạ,e sợ lắm lun rồi đó

xin1cohoi
19-11-2013, 23:36
a hiếu ơi thứ 5 này e ko biết có nên lên Pasteur lấy kết quả ko nữa,lỡ có gì là xỉu trong bv lun huhu

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 09:30
a hiếu ơi thứ 5 này e ko biết có nên lên Pasteur lấy kết quả ko nữa,lỡ có gì là xỉu trong bv lun huhu
Trùi. Không có nguy cơ. XN giải tỏa thui em trai. Nếu chuẩn bị xỉu tìm gốc cột mà dựa rùi xủi vì KQ AT mừng quá nên xỉu thui

xin1cohoi
20-11-2013, 22:16
Trùi. Không có nguy cơ. XN giải tỏa thui em trai. Nếu chuẩn bị xỉu tìm gốc cột mà dựa rùi xủi vì KQ AT mừng quá nên xỉu thui

a hiếu ơi 2 nhớ ra 2 năm trc e có quan hệ vs bạn gái e,lúc đó ko dùng bao,và h người đó có chồng và có con rồi,mà người đó lăng nhăng lắm a hiếu ơi,chắc e bị dương tính quá a ơi mai có kết quả rồi,e lo quá

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 22:26
a hiếu ơi 2 nhớ ra 2 năm trc e có quan hệ vs bạn gái e,lúc đó ko dùng bao,và h người đó có chồng và có con rồi,mà người đó lăng nhăng lắm a hiếu ơi,chắc e bị dương tính quá a ơi mai có kết quả rồi,e lo quá
Uhm thì mai có kết quả là biết DT hay Tính dướng hà. Ý lộn ÂT àh

xin1cohoi
20-11-2013, 22:28
Uhm thì mai có kết quả là biết DT hay Tính dướng hà. Ý lộn ÂT àh

chắc xg rồi a hiếu ơi,e bị cái ko biết e sẽ đi đâu

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 22:29
chắc xg rồi a hiếu ơi,e bị cái ko biết e sẽ đi đâu
Lên núi ở với khỉ áh

xin1cohoi
20-11-2013, 22:33
Lên núi ở với khỉ áh
e kễ đầu duôi cho a nge là 2 năm trc e có quan hệ vs bạn gái e ko mang bcs, rồi den nguy cơ gần day thì có mang bcs như e đã trình bài xét nghiệm 41 ngày âm tính,rồi kết quả ở paster mai mới lấy lận a ơi

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 22:40
e kễ đầu duôi cho a nge là 2 năm trc e có quan hệ vs bạn gái e ko mang bcs, rồi den nguy cơ gần day thì có mang bcs như e đã trình bài xét nghiệm 41 ngày âm tính,rồi kết quả ở paster mai mới lấy lận a ơi
Em có bao nhiêu nguy cơ mặc kệ, tính nguy cơ cuối cùng xn. 41 ngày AT củ nguy cơ cuối cùng tức là 2 năm trước em đến tại bây giờ em k nhiễm HIV, và lần cuối em cũng chẳng có nguy cơ, như vậy em hoàn toàn k có nhiễm HIV

xin1cohoi
20-11-2013, 22:44
jpg 21112013402
Em có bao nhiêu nguy cơ mặc kệ, tính nguy cơ cuối cùng xn. 41 ngày AT củ nguy cơ cuối cùng tức là 2 năm trước em đến tại bây giờ em k nhiễm HIV, và lần cuối em cũng chẳng có nguy cơ, như vậy em hoàn toàn k có nhiễm HIV
dạ e cảm ơn a hiếu nhiều e thoát lần này từ nay e sẽ biết quý trọng cuộc song nay hơn,e hối hận lắm

xin1cohoi
21-11-2013, 15:00
âm tính 64 ngày rồi a hiếu ơi,e cần xét nghiệm lại ko a

Tuanmecsedec
21-11-2013, 15:02
âm tính 64 ngày rồi a hiếu ơi,e cần xét nghiệm lại ko a

Bạn không cần thiết xét nghiệm nữa,vì ngay từ đầu mọi người tư vấn bạn không có nguy cơ.

xin1cohoi
25-11-2013, 22:20
Bạn không cần thiết xét nghiệm nữa,vì ngay từ đầu mọi người tư vấn bạn không có nguy cơ.

e cảm ơn a tuấn nhưng ko hiểu tại sao tự nhiên lưng e bị nổi mụn nhiều lắm,nhiều cái như nhọt,đầu óc lúc nào cũng mơ hồ,mệt mỏi

Tuanmecsedec
25-11-2013, 22:22
e cảm ơn a tuấn nhưng ko hiểu tại sao tự nhiên lưng e bị nổi mụn nhiều lắm,nhiều cái như nhọt,đầu óc lúc nào cũng mơ hồ,mệt mỏi

Mụn là do cơ thể nóng thôi.

HIV/AIDS
25-11-2013, 22:23
dạo này có lắm người cố chấp quá

xin1cohoi
25-11-2013, 22:29
Mụn là do cơ thể nóng thôi.
dạ cảm ơn a tuấn nhiều ạ

xin1cohoi
25-11-2013, 22:31
dạo này có lắm người cố chấp quá
dạ tại e hoang mang,xin lỗi mọi người nhiều ạ

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:32
Bai-thuoc-dac-tri-diet-mun-nhot-mua-nang-nong (http://diendanhiv.vn/threads/5457-Bai-thuoc-dac-tri-diet-mun-nhot-mua-nang-nong)

xin1cohoi
25-11-2013, 22:43
Bai-thuoc-dac-tri-diet-mun-nhot-mua-nang-nong (http://diendanhiv.vn/threads/5457-Bai-thuoc-dac-tri-diet-mun-nhot-mua-nang-nong)cM2

CẢM ơn a hiếu nhiều ạ hehe

xin1cohoi
30-11-2013, 22:43

anh tuấn bao lâu mới đc làm thành viên chính thức,e muốn góp chút công sức nho nhỏ cho diễn đàn :))

Tuanmecsedec
30-11-2013, 22:51
anh tuấn bao lâu mới đc làm thành viên chính thức,e muốn góp chút công sức nho nhỏ cho diễn đàn :))

Nếu vấn đề của bạn đã được giải tỏa tâm lý và bạn thu nhập được kiến thức thì sẽ được set quyền lại không bị giới hạn.

xin1cohoi
02-12-2013, 00:49
Nếu vấn đề của bạn đã được giải tỏa tâm lý và bạn thu nhập được kiến thức thì sẽ được set quyền lại không bị giới hạn.

e cảm ơn anh tuấn, đã cho e làm thành viên chính thức đc giúp các bn khác e vui lắm,cam ơn a tuấn,a hiếu đã nhiệt tình tư vấn trong thời gian qa ạ

Tuanmecsedec
02-12-2013, 05:23
e cảm ơn anh tuấn, đã cho e làm thành viên chính thức đc giúp các bn khác e vui lắm,cam ơn a tuấn,a hiếu đã nhiệt tình tư vấn trong thời gian qa ạ

Như vậy vấn đề của bạn đã được tư vấn xong,để không đi lạc chủ đề.Vì đây là tư liệu kiến thức cho thành viên đến sau xem.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.